An kafa
An samo Tianjin Tanggu Water-Seal Valve Co.,Ltd (TWS Valve) a shekarar 1997, kuma ƙwararren mai kera ne.
Alamar kasuwanci
Bugu da ƙari, mun gina namu samfuran "TWS".
Inganci
Tsarin ingancin TWS Valve an tabbatar da shi sosai ta hanyar ISO 9001, yawancin samfuran suna da amincewar CE, WARS.
Wanene Mu
Kamfanin Tianjin Tanggu Water-Seal Valve Co., Ltd. (TWS Valve) da aka kafa a shekarar 1997, kuma ƙwararren mai kera kayayyaki ne wanda ke haɗa ƙira, haɓakawa, samarwa, shigarwa, tallace-tallace da sabis, muna da masana'antu guda 2, ɗaya a Xiaozhan Town, Jinnan, Tianjin, ɗayan kuma a Gegu Town, Jinnan, Tianjin. Yanzu mun zama ɗaya daga cikin manyan masu samar da samfuran bawul ɗin sarrafa ruwa da mafita na samfura a China. Bugu da ƙari, mun gina samfuranmu masu ƙarfi "TWS".
Me Yasa Zabi Mu
Kayayyakin babban akwatin TWS Valve sun haɗa da dukkan jerin bawul ɗin malam buɗe ido mai jurewa waɗanda suke wafer /lug/U section/flanged concentric / flanged eccentric/grooved end type, bawul ɗin ƙofar da aka sanya roba mai flanged, bawul ɗin duba nau'in juyawa mai flanged, bawul ɗin duba farantin biyu, matattarar Y, Kuma muna ci gaba da haɓaka da haɓaka samfura ta hanyar buƙatun sarrafa ruwa, sabbin samfura kamar bawul ɗin daidaitawa, bawul ɗin sakin iska, mai hana dawowar ruwa, da sauransu, muna fara ƙira da samar da akwatin gear tare da matakin IP67, kuma muna samar da mai kunna wutar lantarki. Ta hanyar masu kunna wutar lantarki, za mu iya tabbatar da daidaito mafi kyau tare da bawuloli.
Takaddun shaida
Kayayyakinmu sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasashen duniya, kamar EN593, EN1074, API 609, API594, AWWA C504, AWWA C509, da sauransu.
Shari'ar Haɗin gwiwa
Ana amfani da TWS Valve sosai a fannin sarrafa ruwa, rarraba ruwa, ruwan sharar gida, madatsun ruwa da wutar lantarki ta ruwa, cibiyoyin samar da wutar lantarki da masana'antu.
Tsarin ingancin TWS Valve an tabbatar da shi sosai ta hanyar ISO 9001, yawancin samfuran suna da amincewar CE, WARS.
Ganin cewa ingancin yana da girma, farashi mai kyau, kuma ƙwararren sabis ne, ana amfani da samfuranmu a cikin manyan ayyuka daban-daban a duk faɗin ƙasar kuma an fitar da su zuwa Turai, Arewacin Amurka, Soth Amercia, Kudu maso Gabashin Asiya, Afirka, da sauransu, kuma mun zama ɓangare na dogon lokaci kuma abin dogaro na shahararrun samfuran duniya.
TWS Valve koyaushe yana bin ka'idar gudanarwa ta "Duk Ga Abokan Ciniki, Duk Daga Ƙirƙira", kuma yana haɓaka gasa a kasuwa. Ana yin amfani da sabuwar dabara, kuma koyaushe yana cire ƙwarewar musamman ta TWS Valve.
Mun sadaukar da kanmu wajen ayyana sabbin ka'idoji a cikin bawuloli na ruwa, GUDANARWA TA TWS, Yanzu Ku biyo mu a tafiyarmu.
