Mafi kyawun Mai Kaya na Masana'antar China Isar da Kai Tsaye Ba tare da Dawowa Ba Bawul ɗin PN16 Ductile Iron Mai Zama Bawul ɗin Dubawa na Rubber

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 800

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16, ANSI B16.1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna dogara ne da tunani mai zurfi, ci gaba da zamani a dukkan fannoni, ci gaban fasaha, da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye a cikin nasararmu ga OEM Manufacturer Ductile iron Swing Check Valve, Muna maraba da mai son yin kasuwanci tare da ku kuma muna fatan jin daɗin haɗa ƙarin sassan kayayyakinmu.
Mun dogara ne akan tunanin dabaru, ci gaba da zamani a dukkan fannoni, ci gaban fasaha da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye a cikin nasararmu don cimma burinmuBawul ɗin Dubawa da kuma bawul ɗin Dubawa na roba, Kayayyakin more rayuwa masu ƙarfi sune buƙatar kowace ƙungiya. Muna da ingantaccen kayan more rayuwa wanda ke ba mu damar ƙera, adanawa, duba inganci da kuma aika kayayyakinmu a duk faɗin duniya. Don ci gaba da gudanar da aiki cikin sauƙi, mun raba kayayyakinmu zuwa sassa da dama. Duk waɗannan sassan suna aiki tare da sabbin kayan aiki, injuna da kayan aiki na zamani. Saboda haka, muna iya samar da kayayyaki masu yawa ba tare da yin illa ga inganci ba.

Bayani:

Jerin RHBawul ɗin duba roba da ke zauneyana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da na bawuloli na gargajiya na lilo da aka zauna a ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su gaba ɗaya da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.

2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90

3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.

4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.

5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.

6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.

7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.

Girma:

20210927163911

20210927164030

Muna dogara ne da tunani mai zurfi, ci gaba da zamani a dukkan fannoni, ci gaban fasaha, da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye cikin nasararmu ga ODM/OEMMufacturer Bakin ƙarfe mai ƙarfi Swing Check Valve roba Disc Check Valve, Muna maraba da mai son yin kasuwanci tare da ku kuma muna fatan jin daɗin haɗa ƙarin abubuwa na kayayyakinmu.
Kamfanin ODM na China, Bawul ɗin Dubawa na Kwance da Faifan Duba, Babban Kayayyakin more rayuwa shine buƙatar kowace ƙungiya. Muna da ingantaccen kayan more rayuwa wanda ke ba mu damar ƙera, adanawa, duba inganci da kuma aika kayayyakinmu a duk duniya. Don ci gaba da gudanar da aiki cikin sauƙi, mun raba kayayyakin more rayuwa zuwa sassa da dama. Duk waɗannan sassan suna aiki tare da sabbin kayan aiki, injuna da kayan aiki na zamani. Saboda haka, muna iya yin samarwa mai yawa ba tare da yin illa ga inganci ba.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mafi kyawun Farashi akan China Nau'in Duba Bawul ɗin Karfe Mai Ƙirƙira (H44H)

      Mafi kyawun Farashi akan China Ƙirƙirar Karfe Nau'in Che ...

      Za mu sadaukar da kanmu wajen samar da abokan cinikinmu masu daraja yayin da muke amfani da masu samar da kayayyaki masu himma don Mafi Kyawun Farashi akan China Forged Steel Swing Type Check Valve (H44H), Bari mu hada hannu hannu da hannu don yin kyakkyawan shiri tare. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar kamfaninmu ko yin magana da mu don haɗin gwiwa! Za mu sadaukar da kanmu wajen samar da abokan cinikinmu masu daraja yayin da muke amfani da masu samar da kayayyaki masu himma don bawul ɗin duba api, China ...

    • Bawul ɗin malam buɗe ido mai rahusa na ED Series Wafer tare da shuɗi Color Rabin Shaft da aka yi a cikin TWS

      Farashin ED Series Wafer mai rahusa val...

    • Farashin da aka ƙiyasta don Ductile Iron/Wcb/CF8 Flange Type Butterfly Valve tare da Kujerar EPDM/PTFE

      Farashin da aka ƙiyasta don Ductile Iron/Wcb/CF8 Flange Ty...

      Manufarmu ita ce mu zama masu samar da sabbin kayayyaki na na'urorin dijital da sadarwa masu fasaha ta hanyar samar da ƙira mai daraja, kerawa na duniya, da kuma damar sabis don farashin da aka ƙididdige don Ductile Iron/Wcb/CF8 Flange Butterfly Bawul tare da Kujerar EPDM/PTFE, Babban abin alfahari ne a gare mu mu biya buƙatunku. Muna fatan za mu iya yin aiki tare da ku nan gaba kaɗan. Manufarmu ita ce mu zama masu samar da sabbin kayayyaki na na'urorin dijital da sadarwa masu fasaha ta hanyar samar da ƙarin ƙima...

    • Bawul ɗin Butterfly mai siffar SS304 316 mai siffar ƙwallo ...

      Ƙaramin Aiki Mai Sauƙi Biyu Mai Ƙarfi Flanged B...

      Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aikin masana'antu na zamani da kuma ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da kayayyaki masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai gasa don Takaddun Shaida na Rangwame na China na yau da kullun mai siffar Flanged Double Eccentric Butterfly Valve, Kayayyakinmu suna da karɓuwa sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai. Tare da kasuwancin "Mai Kula da Abokin Ciniki"...

    • China Manufacturing ductile Cast Iron Manual Concentric Lug Wafer Butterfly bawul TWS Brand

      Kamfanin Hadin Gwiwa na Ductile Cast Iron Manual na China...

      Nau'i: Lug Butterfly Aikace-aikacen: Janar Ƙarfi: bawuloli na malam buɗe ido da hannu Tsarin: BUTERFLY Tallafi na musamman: OEM, ODM Wurin Asali: Tianjin, China Garanti: Shekaru 3 Bawuloli na malam buɗe ido na ƙarfe Siminti Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: lug Bawuloli na malam buɗe ido Zafin Media: Babban Zafi, Ƙananan Zafi, Matsakaicin Zafi Girman Tashar: tare da buƙatun abokin ciniki Tsarin: bawuloli na malam buɗe ido Sunan Samfura: Manual Bawuloli na malam buɗe ido Farashin Kayan jiki: bawuloli na malam buɗe ido na ƙarfe siminti Va...

    • Kujerar Matsewa ta DI CI, Kujerar Roba ta PN16 Class150, Matsi Mai Sauƙi Biyu, Bawul ɗin Malam Buɗaɗɗen Fata

      Kayan Aiki na Tsutsa DI CI Kujera ta Roba PN16 Class...

      Ƙungiyarmu ta mayar da hankali kan dabarun alama. Gamsar da abokan ciniki ita ce mafi girman tallanmu. Muna kuma samun mai samar da OEM don samfurin Factory Free Double Eccentric Double Flange Butterfly Valve, Muna maraba da sabbin masu siye daga kowane fanni na rayuwa don kiran mu don ƙungiyoyin kasuwanci da za a iya gani nan gaba da kuma cimma sakamako na juna! Ƙungiyarmu tana mai da hankali kan dabarun alama. Gamsar da abokan ciniki ita ce mafi kyawun tallanmu. Muna kuma samun mai samar da OEM ...