Nau'in Wafer Butterfly Valve API Standard Valve don Ruwan Mai Gas

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 32 ~DN 600

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609

Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K
Babban Flange: ISO 5211


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Makullin nasarar mu shine "Kyakkyawan Kasuwanci Mai inganci, Madaidaicin Kuɗi da Ingantaccen Sabis" don siyarwar Hotan Factory Ductile Cast Iron Lug Type WaferButterfly ValveAPI Butterfly Valve for Water Oil Gas, Muna maraba da ku da shakka ku kasance tare da mu a cikin wannan hanyar samar da wadata da albarkatu kasuwanci tare.
Makullin nasarar mu shine "Kyakkyawan Kasuwanci Mai inganci, Madaidaicin Kuɗi da Ingantaccen Sabis" donChina Butterfly Valve da Wafer Butterfly Valve, Mu ko da yaushe rike a kan ka'idar kamfanin "gaskiya, masu sana'a, tasiri da kuma bidi'a", da kuma manufa na: bari duk direbobi ji dadin su tuki da dare, bari mu ma'aikata iya gane su darajar rayuwa, da kuma ya zama karfi da kuma sabis fiye da mutane. Mun ƙudura don zama mai haɗa kasuwar samfuran mu da mai ba da sabis na tsayawa ɗaya na kasuwar samfuran mu.

Bayani:

YD Series Wafer malam buɗe ido bawul 's flange dangane ne na duniya misali, da kuma kayan da aka rike ne aluminum; Ana iya amfani da azaman na'urar yanke-kashe ko tsara kwarara a cikin daban-daban matsakaici bututu. Ta hanyar zaɓar nau'ikan nau'ikan diski da wurin zama na hatimi, kazalika da haɗin kai mara iyaka tsakanin diski da kara, ana iya amfani da bawul ɗin zuwa yanayi mafi muni, irin su desulphurization injin, desalinization na ruwa na teku.

TWS Valve galibi yana bayarwaroba zaunar da malam buɗe ido bawul, haɗin wafer da bawul ɗin diski mai ma'ana.

Siffa:

1. Ƙananan girman & haske a cikin nauyi da sauƙin kulawa. Ana iya dora shi a duk inda ake bukata.
2. Simple, m tsari, mai sauri 90 digiri a kan kashe aiki
3. Disc yana da nau'i-nau'i biyu, cikakkiyar hatimi, ba tare da yaduwa ba a ƙarƙashin gwajin matsa lamba.
4. Gudun lankwasa mai gudana zuwa madaidaiciya-layi. Kyakkyawan aikin tsari.
5. Daban-daban nau'ikan kayan, masu amfani ga kafofin watsa labarai daban-daban.
6. Ƙarfin wankewa da juriya na goga, kuma zai iya dacewa da mummunan yanayin aiki.
7. Tsarin faranti na tsakiya, ƙananan motsi na budewa da kusa.
8. Rayuwa mai tsawo. Tsayawa gwajin dubu goma ayyukan budewa da rufewa.
9. Ana iya amfani da shi wajen yankewa da sarrafa kafofin watsa labarai.

Aikace-aikace na yau da kullun:

1. Aikin ruwa da aikin albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Kayayyakin Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Gina masana'antu
6. Man Fetur/ Chemical
7. Karfe. Karfe
8. Masana'antar yin takarda
9. Abinci/ Abin sha da dai sauransu

Girma:

 

20210928135308

Girman A B C D L D1 D2 Φ1 ΦK E R1 (PN10) R2 (PN16) Φ2 f j x □ w*w Nauyi (kg)
mm inci
32 11/4 125 73 33 36 28 100 100 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 1.6
40 1.5 125 73 33 43 28 110 110 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 1.8
50 2 125 73 43 53 28 125 125 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 2.3
65 2.5 136 82 46 64 28 145 145 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 3
80 3 142 91 46 79 28 160 160 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 3.7
100 4 163 107 52 104 28 180 180 10 90 70 R9.5 R9.5 15.8 12 - - 11*11 5.2
125 5 176 127 56 123 28 210 210 10 90 70 R9.5 R9.5 18.9 12 - - 14*14 6.8
150 6 197 143 56 155 28 240 240 10 90 70 R11.5 R11.5 18.9 12 - - 14*14 8.2
200 8 230 170 60 202 38 295 295 12 125 102 R11.5 R11.5 22.1 15 - - 17*17 14
250 10 260 204 68 250 38 350 355 12 125 102 R11.5 R14 28.5 15 - - 22*22 23
300 12 292 240 78 302 38 400 410 12 125 102 R11.5 R14 31.6 20 - - 22*22 32
350 14 336 267 78 333 45 460 470 14 150 125 R11.5 R14 31.6 20 34.6 8 - 43
400 16 368 325 102 390 51/60 515 525 18 175 140 R14 R15.5 33.2 22 36.2 10 - 57
450 18 400 356 114 441 51/60 565 585 18 175 140 R14 R14 38 22 41 10 - 78
500 20 438 395 127 492 57/75 620 650 18 175 140 R14 R14 41.1 22 44.1 10 - 105
600 24 562 475 154 593 70/75 725 770 22 210 165 R15.5 R15.5 50.6 22 54.6 16 - 192

Makullin nasarar mu shine "Good Merchandise High-quality, Reasonable Cost and Efficient Service" for Hot sale Factory Ductile Cast Iron Lug Type Wafer Butterfly Valve API Butterfly Valve for Water Oil Gas, Muna maraba da ku don shakka shiga mu a cikin wannan hanyar yin kasuwanci mai wadata da wadata tare.
Zafafan tallace-tallace FactoryChina Butterfly Valve da Wafer Butterfly Valve, Mu ko da yaushe rike a kan ka'idar kamfanin "gaskiya, masu sana'a, tasiri da kuma bidi'a", da kuma manufa na: bari duk direbobi ji dadin su tuki da dare, bari mu ma'aikata iya gane su darajar rayuwa, da kuma ya zama karfi da kuma sabis fiye da mutane. Mun ƙudura don zama mai haɗa kasuwar samfuran mu da mai ba da sabis na tsayawa ɗaya na kasuwar samfuran mu.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Asali Factory Dcdma Amintacce Babban Alloy Karfe BNHP Girman Geological Prospecting Wireline Drill Rod/Buyu Tare da Zafin Jiyya don Coal/Ore/Kona Kankara/Hanyar Hanya/Bridge

      Asali Factory Dcdma Ingantaccen Babban Alloy Karfe...

      "Bisa kan kasuwannin cikin gida da fadada kasuwancin ketare" shine dabarun haɓakarmu don Original Factory Dcdma Amincewa da Babban Alloy Karfe BNHP Size Geological Prospecting Wireline Drill Rod / Bututu tare da Heat Jiyya don Coal / Ore / Combustible Ice / Road / Bridge hakowa, Tare da mu ku kudi a cikin hadari-free kamfanin ku a cikin hadari da kuma sauti. Da fatan za mu iya zama amintaccen mai samar da kayayyaki a China. Neman hadin kai . "Bisa kan kasuwar cikin gida da fadada ketare bu...

    • OEM Bakin Karfe / Ductile Iron Flange Connection NRS Gate Valve

      OEM Bakin Karfe / Ductile Iron Fla...

      Komai sabon mabukaci ko wanda ya tsufa, Mun yi imani da tsayin magana da amintaccen alaƙa don OEM Supplier Bakin Karfe / Ductile Iron Flange Connection NRS Gate Valve, Mu Firm Core Principle: Daraja da farko; Garanti mai inganci; Abokin ciniki shine mafi girma. Komai sabon mabukaci ko tsohon siyayya, Mun yi imani da tsayin magana da amintacciyar alaƙa don F4 Ductile Iron Material Gate Valve, Ƙirar, sarrafawa, siye, dubawa, ajiya, haɗawa ...

    • Farashin Gasa don Haɗin Flange Bakin Karfe Y Strainer tare da Ss Filter

      Farashin Gasa don Haɗin Flange na China S ...

      Tare da ci-gaba fasahar da wurare, m ingancin iko, m farashin, m sabis da kuma kusa hadin gwiwa tare da abokan ciniki, mu ne m don samar da mafi kyaun darajar ga abokan ciniki for m Price for China Flange Connection Bakin Karfe Y Strainer tare da Ss Filter, Kuma akwai quite 'yan kasa da kasa abokai da suka zo domin gani gani, ko kuma amince da mu saya wasu kaya a gare su. Kuna iya zama mafi maraba don isa China, zuwa garinmu kuma zuwa masana'antar mu! Tare da...

    • PN16 Bakin Karfe Sanitary Y Nau'in Strainer

      PN16 Bakin Karfe Sanitary Y Nau'in Strainer

      Kowane memba daga manyan ma'aikatan kudaden shiga namu suna darajar bukatun abokan ciniki da sadarwar kungiya don OEM China Bakin Karfe Sanitary Y Nau'in Strainer tare da Ƙarshen Welding, Don samun daidaito, riba, da ci gaba akai-akai ta hanyar samun fa'ida mai fa'ida, kuma ta ci gaba da haɓaka fa'idar da aka ƙara wa masu hannun jarinmu da ma'aikacinmu. Kowane memba daga manyan ma'aikatan kudaden shiga namu suna kimanta bukatun abokan ciniki da org...

    • Farashin masana'anta China DIN3352 F4 Pn16 Ƙarfe Mai Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar (DN50-600)

      Farashin masana'anta China DIN3352 F4 Pn16 Ductile Iro...

      Yanzu muna da manyan ma'aikatan ma'aikata da yawa waɗanda suka fi tallata, QC, da aiki tare da nau'ikan matsala masu wahala a cikin tsarin tsara don Fashin Factory China DIN3352 F4 Pn16 Ductile Iron Non-Rising Resilient Seated Gate Valve (DN50-600), Manufarmu ita ce don taimaka wa masu siyayya su fahimci burinsu. Mun kasance muna samun ƙoƙarce-ƙoƙarce mai kyau don samun wannan yanayin nasara kuma muna maraba da ku da gaske da ku yi rajista mana. Yanzu muna da manyan ma'aikata masu ban mamaki ...

    • Worm Gear Biyu Flanged Concentric Butterfly Valve Manual Ductile Iron Material Anyi A TWS

      Tsutsa Gear Mai Fuska Biyu Mai Mahimmanci Mahimmanci Butterfly V...

      Our ma'aikatan yawanci a cikin ruhu na "ci gaba da inganta da kyau", da kuma yayin amfani da saman-quality high quality-kayan, m darajar da m bayan-tallace-tallace da sabis, mu yi kokarin saya kowane abokin ciniki ta imani ga Hot Sale ga China DN50-2400- tsutsotsi-Gear-Biyu-Eccentric-Flange-Manual-Ductile-Iron ba da wani sadarwa,Butterfly-Iron. Muna maraba da gaske masu yiwuwa a duk faɗin duniya don kiran mu don kasuwancin kasuwanci ...