Haɗaɗɗen babban saurin sakin iska mai ƙarfi Ductile Iron GGG40 DN50-DN300

Takaitaccen Bayani:

Girma:DN 50 ~ DN 300

Matsi:PN10/PN16


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kowane memba ɗaya daga babban fa'idar fa'idar mu ƙungiyar tana kimanta buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar don 2019 farashi mai ƙarancin ƙarfeValve na Sakin iska, A ci gaba da kasancewa da babban sa mafita a hade tare da mu m pre- da kuma bayan-tallace-tallace da sabis na tabbatar da karfi gasa a cikin wani ƙara duniya kasuwar wuri.
Kowane memba ɗaya daga babban fa'idar aikin mu yana ba ƙungiyar ƙimar bukatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar donValve na Sakin iska, Mun samu nasara mai kyau a tsakanin kasashen waje da kuma na gida abokan ciniki. Bin tsarin gudanarwa na "daidaitacce bashi, abokin ciniki na farko, babban inganci da manyan ayyuka", muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don ba da haɗin kai tare da mu.

Bayani:

An haɗa bawul ɗin sakin iska mai saurin sauri tare da sassa biyu na bawul ɗin iska mai ƙarfi na diaphragm mai ƙarfi da ƙarancin matsi da bawul ɗin shayewa, Yana da duka shayewa da ayyukan ci.
Babban matsi na diaphragm iska mai sakin iska ta atomatik yana fitar da ƙananan iskar da aka tara a cikin bututun lokacin da bututun ke ƙarƙashin matsin lamba.
Ƙarƙashin ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta ta taso, amma kuma lokacin da bututun ya cika da ruwa mai yawa, amma kuma lokacin da aka zubar da bututun ko matsa lamba mara kyau ya faru, kamar a karkashin yanayin rabuwa na ruwa, zai bude ta atomatik kuma ya shiga cikin bututu don kawar da mummunan matsa lamba.

Ɗayan aikin farko na bawul ɗin iska shine sakin iska mai kama daga tsarin. Lokacin da ruwa ya shiga cikin bututu, iska na iya zama tarko a wurare masu tsayi, kamar lanƙwasa, manyan tabo, da saman tsaunuka. Yayin da ruwa ke gudana ta cikin bututu, iska na iya taruwa kuma ta samar da aljihun iska, wanda zai iya haifar da raguwar inganci da karuwar matsi.

Bawul ɗin sakin iska, kamar sauran TWS Valveroba zaune malam buɗe ido vavlves, Har ila yau, suna taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye inganci da kuma santsi aiki na bututu da tsarin da ke ɗaukar ruwa. Ƙarfin su don saki iska mai kama da hana yanayi mara kyau yana tabbatar da aiki mafi kyau na tsarin, hana katsewa da lalacewa. Ta hanyar fahimtar mahimmancin bawul ɗin iska da ɗaukar matakan shigarwa da kulawa masu dacewa, masu sarrafa tsarin zasu iya tabbatar da tsawon rai da amincin bututun su da tsarin su.

Bukatun aiki:

Ƙarƙashin ƙwayar iska mai sauƙi (nau'in ruwa + nau'in ruwa) babban tashar tashar jiragen ruwa yana tabbatar da cewa iska ta shiga kuma ta fita a cikin babban maɗaukakiyar iska mai saurin gudu, har ma da iska mai sauri da aka haɗe da hazo na ruwa, Ba zai rufe tashar jiragen ruwa a gaba ba.
A kowane lokaci, idan dai matsa lamba na ciki na tsarin ya kasance ƙasa fiye da matsa lamba na yanayi, misali, lokacin da rabuwar ginshiƙin ruwa ya faru, bawul ɗin iska zai buɗe cikin iska nan da nan zuwa cikin tsarin don hana haɓakar vacuum a cikin tsarin. A lokaci guda, shan iska a kan lokaci lokacin da tsarin ke zubarwa zai iya hanzarta zubar da ciki. Saman bututun mai yana sanye da faranti mai ban haushi don daidaita tsarin shaye-shaye, wanda zai iya hana jujjuyawar matsa lamba ko wasu abubuwa masu lalacewa.
A babban matsin iska mai iska zai iya fitar da iska mai yawa na iya fitar da iska a cikin tsarin da lokacin da tsarin yake fuskantar matsi da wannan: makullin iska ko katange jirgin ruwa.
Ƙara yawan asarar kai na tsarin yana rage yawan gudu kuma ko da a cikin matsanancin hali na iya haifar da cikakkiyar katsewar isar da ruwa. Ƙarfafa lalacewar cavitation, hanzarta lalata sassa na ƙarfe, ƙara yawan sauye-sauye a cikin tsarin, ƙara kurakuran kayan aiki, da fashewar gas. Inganta aikin samar da ruwa na aikin bututun mai.

Ƙa'idar aiki:

Tsarin aiki na haɗaɗɗen bawul ɗin iska lokacin da bututu mara kyau ya cika da ruwa:
1. Zubar da iska a cikin bututu don sa cikawar ruwa ya ci gaba da kyau.
2. Bayan da iska a cikin bututun ya bace, ruwan ya shiga cikin ƙananan matsi da bawul ɗin shaye-shaye, kuma an ɗaga iyo ta hanyar buoyancy don rufe tashar jiragen ruwa da shaye-shaye.
3. Za a tattara iskar da aka saki daga ruwa a lokacin aikin isar da ruwa a cikin babban matsayi na tsarin, wato, a cikin bawul ɗin iska don maye gurbin asalin ruwa a cikin jikin bawul.
4. Tare da tarin iska, matakin ruwa a cikin babban matsi na micro atomatik shaye bawul ya sauko, kuma ƙwallon mai iyo kuma ya faɗo, yana jan diaphragm don rufewa, buɗe tashar jiragen ruwa, da kuma fitar da iska.
5. Bayan da aka saki iska, ruwa ya sake shiga cikin babban matsi na micro-atomatik shaye bawul, ya sha ruwa da ball, da kuma rufe da shaye tashar jiragen ruwa.
Lokacin da tsarin ke gudana, matakan 3, 4, 5 na sama zasu ci gaba da zagayowar
Tsarin aiki na bawul ɗin iska mai haɗuwa lokacin da matsa lamba a cikin tsarin ya kasance ƙananan matsa lamba da matsa lamba na yanayi (samar da matsa lamba):
1. Ƙwallon da ke iyo na ƙananan matsa lamba da bawul mai shayarwa za su sauke nan da nan don buɗe tashar jiragen ruwa da shaye-shaye.
2. Iska ta shiga cikin tsarin daga wannan batu don kawar da mummunan matsa lamba da kuma kare tsarin.

Girma:

20210927165315

Nau'in Samfur TWS-GPQW4X-16Q
DN (mm) DN50 DN80 DN100 DN150 DN200
Girma (mm) D 220 248 290 350 400
L 287 339 405 500 580
H 330 385 435 518 585

Kowane memba ɗaya daga babban fa'idar fa'idar mu ƙungiyar tana kimanta buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiyar don 2019 farashi mai ƙarancin ƙarfeValve na Sakin iska, A ci gaba da kasancewa da babban sa mafita a hade tare da mu m pre- da kuma bayan-tallace-tallace da sabis na tabbatar da karfi gasa a cikin wani ƙara duniya kasuwar wuri.
Farashin farashi na 2019Bawul ɗin Sakin Jirgin Sama na Chinada Betterfly Valve, Mun sami kyakkyawan suna a tsakanin abokan cinikin waje da na gida. Bin tsarin gudanarwa na "daidaitacce bashi, abokin ciniki na farko, babban inganci da manyan ayyuka", muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don ba da haɗin kai tare da mu.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • DN200 Lug malam buɗe ido bawul tare da tsari mara nauyi a cikin C95400 Aluminum tagulla diski tare da kayan tsutsa

      DN200 Lug malam buɗe ido bawul tare da pinless structur ...

      Garanti mai sauri: watanni 18 Nau'in: Yanayin Tsarin Bawul, Bawul na Butterfly, Matsakaicin Rate Rate Valves, Ruwa Mai daidaita Bawul, Lug malam buɗe ido bawul Tallafi na musamman: OEM, ODM, OBM Wuri na Asalin: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Model: D37A1X3-10 Nau'in Model: D37A1X3-10 Aikace-aikace na Matsakaici: Matsakaicin Matsakaici: matsakaicin matsakaici Mai jarida: Girman tashar ruwa: DN200 Tsarin: BUTTERFLY Sunan samfur: Lug butterfly val...

    • QT450-10 A536 65-45-12 Jiki & Abun Faya Sau Biyu Eccentric Flanged Butterfly Valve Anyi a cikin TWS

      QT450-10 A536 65-45-12 Jiki & Kayan Faya...

      Bayani: DC Series flanged eccentric malam buɗe ido bawul ya haɗa da ingantaccen hatimin diski mai juriya da ko dai wurin zama na jiki. Bawul ɗin yana da sifofi na musamman guda uku: ƙarancin nauyi, ƙarin ƙarfi da ƙananan juzu'i. Halaye: 1. Ayyukan eccentric yana rage karfin juzu'i da hulɗar wurin zama yayin aiki yana haɓaka rayuwar bawul 2. Ya dace don kunnawa / kashewa da sabis na daidaitawa. 3. Dangane da girman da lalacewa, ana iya gyara wurin zama a filin kuma a wasu lokuta, ...

    • Soft Seat Swing Type Check Valve tare da haɗin flange EN1092 PN16 PN10

      Soft Seat Swing Type Check Valve tare da flange co...

      Garanti: 3 shekaru Nau'in: duba bawul, Swing Check Valve Musamman goyon baya: OEM Wuri na Asalin: Tianjin, Sin Brand Name: TWS Model Number: Swing Check Valve Aikace-aikacen: Babban Zazzabi na Media: Al'ada Zazzabi Ikon: Mai jarida na Manual: Girman tashar ruwa: DN50-DN600 Tsarin: Duba Standard ko Nonstandard: Daidaitaccen sunan samfur: Swing Valve Swing Abu: Ductile Iron + EPDM Jiki kayan: Ductile Iron Flange Connection: EN1092 -1 PN10/16 Matsakaici: ...

    • Samar da ODM 304/316 Nau'in Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Komawa

      Samar da ODM 304/316 Nau'in Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Komawa

      Magana mai sauri da kyau, masu ba da shawara da aka sanar da su don taimaka maka zaɓar samfurin daidai wanda ya dace da duk bukatun ku, ɗan gajeren lokacin samarwa, alhakin kula da inganci da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayayyaki don Supply ODM 304/316 Flanged Type Backflow Preventer, Yanzu mun sami wuraren masana'antu tare da ƙarin ma'aikata 100. Don haka za mu iya ba da garantin ɗan gajeren lokacin jagora da tabbaci mai inganci. Magana mai sauri kuma mai kyau, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓi daidai pr...

    • Magana don Kyakkyawan Farashin Wuta Fighting Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Haɗin Wafer

      Kalamai na Kyakkyawar Farashin Wuta Fighting Ductile Iro...

      Our kasuwanci da nufin yin aiki da aminci, bauta wa dukan mu buyers , da kuma aiki a cikin sabon fasaha da kuma sabon inji ci gaba da Quots for Good Price Wuta Fighting Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Wafer Connection, Kyakkyawan inganci, dace ayyuka da m farashin tag, duk lashe mu mai kyau daraja a xxx filin duk da kasa da kasa m gasar. Kasuwancinmu yana nufin yin aiki da aminci, yin hidima ga duk masu siyan mu, da yin aiki a cikin sabbin fasaha da sabbin injina ...

    • OEM Samar da Mashahurin MD Series Wafer Nau'in Ductile Iron Butterfly Valve tare da Gear Worm

      OEM Supply Shahararren MD Series Wafer Nau'in Ductile...

      Muna tunanin abin da masu yiwuwa ke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki daga buƙatun matsayin abokin ciniki na ka'idar, ba da izini don mafi girman inganci, rage farashin sarrafawa, ƙimar kuɗi sun fi dacewa, sun sami sabbin masu siye da na baya goyon baya da tabbatarwa ga OEM Supply Popular MD Series Wafer Type Ductile Iron Butterfly Valve tare da Worm Gearry, muna iya gane ku tare da kowane ɗayanmu. Muna tunanin abin da masu yiwuwa ke tunani, gaggawar gaggawa t ...