Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar DL Series mai siffar flanged TWS Brand

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN50~DN 2400

Matsi:PN10/PN16

Daidaitacce:

Fuska da Fuska: EN558-1 Series 13

Haɗin flange: EN1092 10/16, ANSI B16.1

Flange na sama: ISO 5211


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani:

Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar DL Series mai siffar flange yana da faifan tsakiya da kuma layin da aka haɗa, kuma yana da dukkan fasaloli iri ɗaya na sauran jerin wafer/lug, waɗannan bawuloli suna da ƙarfi mafi girma na jiki da kuma juriya ga matsin lamba na bututu a matsayin abin da ke da aminci. Suna da dukkan fasaloli iri ɗaya na jerin univisal, waɗannan bawuloli suna da ƙarfi mafi girma na jiki da kuma juriya ga matsin lamba na bututu a matsayin abin da ke da aminci.

Halaye:

1. Tsarin zane mai tsayin gajere
2. Rufin roba mai laushi
3. Ƙarancin ƙarfin juyi
4. Siffar faifan da aka sassauta
5. Babban flange na ISO a matsayin misali
6. Kujerar rufewa ta hanya biyu
7. Ya dace da mitoci masu tsayi da yawa

Aikace-aikacen da aka saba:

1. Aikin samar da ruwa da albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Gidajen Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Masana'antar gini
6. Man Fetur/Sinadari
7. Karfe. Aikin Karfe

Girma:

20210928140117

Girman A B b f D K d F N-do L L1 D1 D2 N-d1 J X L2 Φ2 Nauyi (kg)
(mm)
50 83 120 19 3 165 125 99 13 4-19 108 111 65 50 4-7 45 13.8 3 32 12.6 7.6
65 93 130 19 3 185 145 118 13 4-19 112 115 65 50 4-7 45 13.8 3 32 12.6 9.7
80 100 145 19 3 200 160 132 13 8-19 114 117 65 50 4-7 45 13.8 3 32 12.6 10.6
100 114 155 19 3 220 180 156 13 8-19 127 130 90 70 4-10 45 17.77 5 32 15.77 13.8
125 125 170 19 3 250 210 184 13 8-19 140 143 90 70 4-10 45 20.92 5 32 18.92 18.2
150 143 190 19 3 285 240 211 13 8-23 140 143 90 70 4-10 45 20.92 5 32 18.92 21.7
200 170 205 20 3 340 295 266 13 8-23 152 155 125 102 4-12 45 24.1 5 45 22.1 31.8
250 198 235 22 3 395 350 319 13 12-23 165 168 125 102 4-12 45 31.45 8 45 28.45 44.7
300 223 280 25 4 445 400 370 20 12-23 178 182 125 102 4-12 45 34.6 8 45 31.6 57.9
350 270 310 25 4 505 460 429 20 16-23 190 194 150 125 4-14 45 34.6 8 45 31.6 81.6
400 300 340 25 4 565 515 480 20 16-28 216 221 175 140 4-18 45 36.15 10 51 33.15 106
450 340 375 26 4 615 565 530 20 20-28 222 227 175 140 4-18 45 40.95 10 51 37.95 147
500 355 430 27 4 670 620 582 22 20-28 229 234 175 140 4-18 45 44.12 10 57 41.12 165
600 410 500 30 5 780 725 682 22 20-31 267 272 210 165 4-22 45 51.62 16 70 50.65 235
700 478 560 33 5 895 840 794 30 24-31 292 299 300 254 8-18 22.5 71.35 18 66 63.35 238
800 529 620 35 5 1015 950 901 30 24-34 318 325 300 254 8-18 22.5 71.35 18 66 63.35 475
900 584 665 38 5 1115 1050 1001 34 28-34 330 337 300 254 8-18 22.5 84 20 118 75 595
1000 657 735 40 5 1230 1160 1112 34 28-37 410 417 300 254 8-18 22.5 95 22 142 85 794
1200 799 917 45 5 1455 1380 1328 34 32-40 470 478 350 298 8-22 22.5 117 28 150 105 1290
1400 919 1040 46 5 1675 1590 1530 40 36-44 530 538 415 356 8-33 22.5 134 32 200 120 2130
1500 965 1050 48 5 1785 1700 1630 40 36-44 570 580 415 356 8-32 22.5 156 36 200 140 3020
  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Farashin Rangwame Mai Kyau Mai Tsayi Bawul Mai Daidaita Daidaita Flange END PN16 Manufacturer DI Bawul Mai Daidaita ...

      Kyakkyawan Farashin Rangwame Mai Tsaye Daidaita Bawul Flan ...

      Kamfanin yana bin manufar aiki "gudanar da kimiyya, inganci mafi kyau da fifikon aiki, fifikon mabukaci ga Mai ƙera Bawul ɗin Daidaito na DI, da gaske muna fatan yin aiki tare da abokan ciniki a ko'ina cikin duniya. Mun yi imanin za mu gamsar da ku. Muna kuma maraba da abokan ciniki da su ziyarci kasuwancinmu su sayi kayayyakinmu. Kamfanin yana bin manufar aiki "gudanar da kimiyya, inganci mafi kyau da kuma aiki...

    • Talla ta ƙarshen shekara Z41H-16/25C WCB ƙofa bawul ɗin hannun da aka yi amfani da shi da PN16 tare da farashi mai gasa

      Talla ta ƙarshen shekara Z41H-16/25C WCB ƙofa bawul H ...

      Garanti Mai Sauri: Watanni 18 Nau'i: Bawuloli Masu Ƙofa, Bawuloli Masu Sabis na Hita Ruwa, Bawuloli Masu Yawa na Kayan Aiki, Bawuloli Masu Rage Matsi na Ruwa, Bawuloli Masu Daidaita Zafin Jiki, Bawuloli Masu Ƙofa Taimako na Musamman: OEM, ODM Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar Kasuwanci: TWS Lambar Samfura: Z41H-16C/25C Aikace-aikace: Gabaɗaya, man gas na ruwa Zafin Jiki na Kafofin Watsa Labarai: Zafin Jiki Mai Girma, Ƙananan Zafin Jiki, Matsakaicin Zafin Jiki, Ƙarfin Zafin Jiki na Al'ada: Kafofin Watsa Labarai na Hydraulic: Tashar Ruwa ...

    • Duk Mafi Kyawun Samfurin WCB Cast Karfe Flange End Gate&Bawul ɗin Ball An Yi a China

      Duk Mafi kyawun Samfurin WCB Cast Karfe Flange Ƙarshen ...

      Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da kuma adana kuɗi ga mabukaci don ƙwararrun masu amfani da Wcb Cast Steel Flange End Gate & Ball Valve, Za mu yi iya ƙoƙarinmu don cika ƙa'idodinku kuma muna neman ci gaba da haɓaka haɗin gwiwa tsakanin ƙananan kasuwanci tare da ku! Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da adana kuɗi ga mabukaci don Bawul ɗin Ƙofar China, bawul ɗin ƙofa, Da burin &...

    • Isar da Sauri ga Bawul ɗin Butterfly na U Type tare da Mai Gudanar da Gear na Masana'antu

      Isarwa Mai Sauri don U Type Butterfly bawul tare da ...

      Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da kuma adana kuɗi ga masu amfani don Isar da Sauri ga U Type Butterfly Valve tare da Gear Operator Industrial Valves, Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓe mu. Duk tambayoyin da kuka yi za a yaba muku sosai. Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da kuma adana kuɗi ga masu amfani don Butterfly Valve da Valves na China, saboda kamfaninmu ya kasance...

    • Kyakkyawan Farashi Mai Rahusa Jiki GGG40 Bawul ɗin Butterfly Mai Sauƙi Biyu Babban Haɗin Flange Mai Girman Girma

      Kyakkyawan Farashin Rangwame Jigilar Kaya GGG40 Double Ecce...

      Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi akai-akai don rangwamen jigilar kaya na Ggg40 Double Eccentric Butterfly Valve, Muna fatan yin aiki tare da masu siye a duk faɗin duniya. Muna tsammanin za mu gamsar da ku. Hakanan muna maraba da masu siye da su ziyarci ƙungiyarmu su sayi kayanmu. Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi akai-akai ...

    • Mafi kyawun bawul ɗin malam buɗe ido mai ƙyalli DN1200 PN10 ductile jikin ƙarfe CF8M diski da aka yi a cikin TWS zai iya samarwa ga duk ƙasar.

      Mafi kyawun samfurin flanged malam buɗe ido DN1200 ...

      Garanti Mai Sauri: Shekaru 3 Nau'i: Bawuloli na Buɗaɗɗe, Buɗaɗɗen Al'ada Taimako na Musamman: OEM Wurin Asali: China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: DC34B3X-16Q Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya na Kafafen Yaɗa Labarai: Zafin Jiki na Al'ada Ƙarfin: Hannun Jari: Tashar Ruwa Girman Tashar Ruwa: DN1200 Tsarin: BUTTERFLY Sunan Samfura: bawul ɗin flange Daidai ko Mara Daidaituwa: BOYE Kayan Jiki: Baƙin ƙarfe mai siminti Launi: Buƙatar Abokin Ciniki Takardar Shaidar: TUV Connecti...