Bawul ɗin Butterfly mai siffar DN400 DI mai siffar Flanged tare da faifan CF8M da kuma bawul ɗin kujera na EPDM TWS

Takaitaccen Bayani:

Inganci mai kyau ya fara zuwa; kamfani shine kan gaba; ƙaramin kasuwanci shine haɗin gwiwa "shine falsafar kasuwancinmu wanda kasuwancinmu ke lura da shi akai-akai kuma yana bin diddiginsa ga ƙwararrun 'yan China kamar yadda aka keɓance shi da EPDM Flanged Butterfly Valve tare da Handle, da gaske muna fatan ƙirƙirar kyakkyawar haɗin gwiwa tare da masu siye daga gida da ƙasashen waje don samar da kyakkyawar makoma mai haske tare.
Bawul da Bawul ɗin Butterfly na Ƙwararrun Masana'antar Sin, Ta hanyar haɗa masana'antu da sassan cinikayya na ƙasashen waje, za mu iya samar da cikakkun hanyoyin magance matsalolin abokan ciniki ta hanyar tabbatar da isar da kayayyaki masu dacewa zuwa wurin da ya dace a lokacin da ya dace, wanda ke samun goyon baya daga ƙwarewarmu mai yawa, ƙarfin samarwa mai ƙarfi, inganci mai daidaito, kayayyaki iri-iri da kuma kula da yanayin masana'antu da kuma balagarmu kafin da bayan ayyukan tallace-tallace. Muna so mu raba ra'ayoyinmu tare da ku kuma muna maraba da ra'ayoyinku da tambayoyinku.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muhimman bayanai

Garanti: shekara 1 Nau'i:Bawuloli na Malamai Tallafin da aka keɓance: OEM, ODM Wurin Asali: Tianjin, China
Sunan Alamar:TWS bawul Lambar Samfura: D04B1X3-16QB5 Aikace-aikace:Gabaɗaya Zafin Jiki na Media:Zafin Jiki na Al'ada
Ƙarfi: Shaft mara Kafofin Watsa Labarai: Iskar Gas, Mai, Ruwa Girman Tashar Jiragen Ruwa: DN400 Tsarin:BALA'I
Sunan samfurin:Flanged Butterfly bawul Kayan Jiki: Ductile Iron Kayan faifan:CF8M Kayan wurin zama: EPDM
Kayan tushe: SS420 Girman: DN400 Launi:Bule Matsi: PN16
Matsakaici mai aiki: Iskar Ruwa Mai Gas Shiryawa: Akwatin Plywood

 

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Bawuloli masu inganci na iska. Bawuloli masu ƙarfi na ƙarfe/ductile GGG40 DN50-300 OEM. An yi a China.

      Babban Bawuloli na Sakin Iska Mai Inganci da Fitar da Baƙin ƙarfe / Du ...

      Kowane memba daga ƙungiyarmu mai riba mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiya don farashin dillalan ƙarfe mai juzu'i na 2019, Bawul ɗin sakin iska mai inganci na ci gaba da kasancewa tare da kyawawan ayyukanmu kafin da bayan siyarwa yana tabbatar da ƙarfin gasa a cikin kasuwar da ke ƙara zama a duniya. Kowane memba daga ƙungiyarmu mai riba mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki kuma yana sadarwa...

    • TWS Brand Forged Karfe Swing Type Duba Bawul (H44H) An yi a China

      TWS Brand Forged Karfe Swing Type Duba bawul (...

      Za mu sadaukar da kanmu wajen samar da abokan cinikinmu masu daraja yayin da muke amfani da masu samar da kayayyaki masu himma don Mafi Kyawun Farashi akan China Forged Steel Swing Type Check Valve (H44H), Bari mu hada hannu hannu da hannu don yin kyakkyawan shiri tare. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar kamfaninmu ko yin magana da mu don haɗin gwiwa! Za mu sadaukar da kanmu wajen samar da abokan cinikinmu masu daraja yayin da muke amfani da masu samar da kayayyaki masu himma don bawul ɗin duba api, China ...

    • Babban Tallafi na Gearbox TWS na China

      Babban Tallafi na Gearbox TWS na China

      Kamfaninmu ya dage a duk tsawon lokacin da aka tsara na manufar "ingancin samfuri shine tushen rayuwar kasuwanci; gamsuwar abokin ciniki na iya zama abin da ke jan hankali da ƙarshen kasuwanci; ci gaba mai ɗorewa shine neman ma'aikata har abada" da kuma manufar "suna da farko, abokin ciniki da farko" don Masana'anta Kai tsaye samar da Kayan Aikin CNC na Musamman na China Spur / Bevel / Worm Gear tare da Gear Wheel, idan kuna sha'awar kowane samfurinmu ko kuna son mai da hankali kan kowace...

    • Masana'antu a China Compressors Masu Amfani da Gears na Tsutsa da Tsutsa Gears

      Masana'antar Sinadarai Masu Amfani da Kayan Aiki Wo...

      Muna yin ayyukanmu na yau da kullun na "kirkire-kirkire yana kawo ci gaba, Ingantaccen aiki don samar da wasu abubuwan rayuwa, Fa'idar tallan gudanarwa, Takardar bashi don jawo hankalin abokan ciniki don Masana'antar Kayayyakin Masana'antu China Compressors Used Gears Worm and Worm Gears, Barka da duk wani tambaya zuwa ga kamfaninmu. Za mu yi farin cikin tabbatar da alaƙar kasuwanci mai amfani tare da ku! Kullum muna yin ruhinmu na "kirkire-kirkire yana kawo ci gaba, Ingantaccen aiki don samar da wasu abubuwan rayuwa, Gudanarwa...

    • Mafi kyawun Farashi Mai Rage Iron Y Nau'in Rage Flange Biyu Ruwa / Bakin Karfe Y Rage DIN/JIS/ASME/ASTM/GB TWS Brand

      Mafi kyawun Farashi Jefa Iron Y Type strainer Biyu Fla ...

      Za mu sadaukar da kanmu wajen bai wa masu sayenmu masu daraja ta hanyar amfani da ayyukan da suka fi dacewa da himma don farashi mai kyau na Cast Iron Y Type Strainer Double Flange Water / Bakin Karfe Y Strainer DIN/JIS/ASME/ASTM/GB, ba za ku sami wata matsala ta sadarwa da mu ba. Muna maraba da masu sayayya a duk faɗin duniya don kiran mu don haɗin gwiwar kasuwanci. Za mu sadaukar da kanmu ga bai wa masu sayayya masu daraja ta amfani da ayyukan da suka fi dacewa da himma ga China Y Ty...

    • Bawul ɗin Butterfly mai ƙarfi - Mai ɗaurewa mai siffar flanged mai siffar malam buɗe ido mai siffar maɓalli ...

      Mafi girma - Hatimin Flanged Type Biyu Ec ...

      Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aikin masana'antu na zamani da kuma ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da kayayyaki masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai gasa don Takaddun Shaida na Rangwame na China na yau da kullun mai siffar Flanged Double Eccentric Butterfly Valve, Kayayyakinmu suna da karɓuwa sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai. Tare da kasuwancin "Mai Kula da Abokin Ciniki"...