Nau'in wafer mai duba farantin biyu Ductile Iron Disc Bakin Karfe CF8 PN16 Wafer Duba Bawul

Takaitaccen Bayani:

Mun yi imani da: Kirkire-kirkire shine ruhinmu da ruhinmu. Inganci shine rayuwarmu. Bukatar mai siye shine Allahnmu don Tsarin Musamman don API6d Dual Plate Wafer Check Valve, Muna maraba da abokai da gaske don yin shawarwari kan kasuwanci da fara haɗin gwiwa. Muna fatan haɗa hannu da abokai a masana'antu daban-daban don samar da kyakkyawar makoma mai kyau.
Tsarin Musamman don Bawul ɗin Kulawa na China da Bawul ɗin Duba Wafer na Faranti Biyu, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, ƙwararre, inganci da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na tsayawa ɗaya a kasuwar samfuranmu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura


Nau'i:bawul ɗin duba farantin biyu
Aikace-aikace: Janar
Iko: Hannu
Tsarin: Duba
Tallafin OEM na musamman
Asalin Tianjin, China
Garanti na shekaru 3
Sunan Alamar TWS Duba bawul
Lambar Samfurin Duba Bawul
Zafin Kafafen Yada Labarai Zafin Matsakaici, Zafin Al'ada
Ruwa Mai Kafafen Yaɗa Labarai
Girman Tashar Jiragen Ruwa DN40-DN800
Duba bawul ɗin Wafer Buɗaɗɗen Duba bawul
Nau'in bawul Duba bawul
Duba Bawul Jikin Ductile Iron
Bakin ƙarfe Ductile na Duba Bawul
Duba Bawul Tushen SS420
Takaddun Shaidar Bawul ISO, CE, WRAS, DNV.
Launin Bawul Shuɗi
Sunan samfurin OEM DN40-DN800 Factory Ba a Dawo da shi baDual Farantin Duba bawul
Nau'in duba bawul
Haɗin Flange EN1092 PN10/16

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • AH Series Dual farantin wafer duba bawul

      AH Series Dual farantin wafer duba bawul

      Bayani: Jerin kayan aiki: A'a. Kayan aiki AH EH BH MH 1 Jiki CI DI WCB CF8 CF8M C95400 CI DI WCB CF8 CF8M C95400 Kujera 2 NBR EPDM VITON da sauransu. Roba mai rufi DI NBR EPDM VITON da sauransu. 3 Disc DI C95400 CF8 CF8M DI C95400 CF8 CF8M WCB CF8M C95400 4 Tushe 416/304/316 304/316 WCB CF8 CF8M C95400 5 Spring 316 …… Siffa: Manne sukurori: Yana hana shaft tafiya yadda ya kamata, yana hana aikin bawul ya lalace kuma ƙarshensa ya zube. Jiki: Gajeren fuska zuwa f...

    • BH Series Dual farantin wafer duba bawul

      BH Series Dual farantin wafer duba bawul

      Bayani: BH Series Dual plate wafer check bawul shine kariyar dawowa mai inganci ga tsarin bututu, domin shine kawai bawul ɗin duba saka mai layi ɗaya da aka saka elastomer. Jikin bawul ɗin an ware shi gaba ɗaya daga kafofin watsa labarai na layi wanda zai iya tsawaita rayuwar wannan jerin a yawancin aikace-aikacen kuma ya sanya shi madadin mai araha musamman a aikace wanda zai buƙaci bawul ɗin duba da aka yi da ƙarfe masu tsada. Halaye: -Ƙarami a girma, mai sauƙi a nauyi, mai ƙanƙanta a cikin sturctur...

    • EH Series Dual farantin wafer duba bawul

      EH Series Dual farantin wafer duba bawul

      Bayani: Bawul ɗin duba wafer na farantin EH guda biyu yana tare da maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri da atomatik, wanda zai iya hana matsakaicin kwararar baya. Ana iya shigar da bawul ɗin dubawa akan bututun kwance da tsaye. Halaye: -Ƙarami a girma, nauyi mai sauƙi, ƙanƙanta a cikin tsari, mai sauƙin kulawa. -Ana ƙara maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri kuma suna sarrafa kansu...