EH Series Dual Plate Wafer Duba bawul Made a China

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 40~DN 800

Matsi:PN10/PN16

Daidaitacce:

Fuska da fuska: EN558-1

Haɗin flange: EN1092 PN10/16


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani:

EH Series Dual farantin wafer duba bawulyana tare da maɓuɓɓugan juyawa guda biyu da aka ƙara a kan kowanne farantin bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri da atomatik, wanda zai iya hana ma'aunin guduwa baya. Ana iya shigar da bawul ɗin duba akan bututun da ke kwance da kuma a tsaye.

Halaye:

-Ƙaramin girma, mai sauƙin nauyi, ƙaramin tsari, mai sauƙin kulawa.
- Ana ƙara maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne daga cikin faranti biyu na bawul, waɗanda ke rufe faranti cikin sauri da kuma ta atomatik.
- Aikin zane mai sauri yana hana matsakaici daga kwarara baya.
-Gajeren fuska da fuska da kuma kyakkyawan tauri.
- Sauƙin shigarwa, ana iya shigar da shi akan bututun bututun kwance da kuma tsaye.
-An rufe wannan bawul ɗin sosai, ba tare da ya zube ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba na ruwa.
-Amintacce kuma abin dogaro a aiki, Babban juriya ga tsangwama.

Aikace-aikace:

Amfani da masana'antu gabaɗaya.

Girma:

Girman D D1 D2 L R t Nauyi (kg)
(mm) (inci)
40 1.5" 92 65 43.3 43 28.8 19 1.5
50 2" 107 65 43.3 43 28.8 19 1.5
65 2.5" 127 80 60.2 46 36.1 20 2.4
80 3" 142 94 66.4 64 43.4 28 3.6
100 4" 162 117 90.8 64 52.8 27 5.7
125 5" 192 145 116.9 70 65.7 30 7.3
150 6" 218 170 144.6 76 78.6 31 9
200 8" 273 224 198.2 89 104.4 33 17
250 10" 328 265 233.7 114 127 50 26
300 12" 378 310 283.9 114 148.3 43 42
350 14" 438 360 332.9 127 172.4 45 55
400 16" 489 410 381 140 197.4 52 75
450 18" 539 450 419.9 152 217.8 58 101
500 20" 594 505 467.8 152 241 58 111
600 24" 690 624 572.6 178 295.4 73 172
700 28" 800 720 680 229 354 98 219
  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Masana'antu suna samar da kai tsaye ga China Kayan aikin CNC na musamman na Spur / Bevel / Tsutsa Gear tare da Gear Wheel

      Factory kai tsaye samar China Musamman CNC Ma ...

      Kamfaninmu ya dage a duk tsawon lokacin da aka tsara na manufar "ingancin samfuri shine tushen rayuwar kasuwanci; gamsuwar abokin ciniki na iya zama abin da ke jan hankali da ƙarshen kasuwanci; ci gaba mai ɗorewa shine neman ma'aikata har abada" da kuma manufar "suna da farko, abokin ciniki da farko" don Masana'anta Kai tsaye samar da Kayan Aikin CNC na Musamman na China Spur / Bevel / Worm Gear tare da Gear Wheel, idan kuna sha'awar kowane samfurinmu ko kuna son mai da hankali kan kowace...

    • Farashin jimilla na 2023 Wafer Type Butterfly Valve tare da Albz Disc

      Farashin jimilla na 2023 Wafer Type Butterfly bawul...

      Da farko dai, kuma Consumer Supreme ita ce jagorarmu ta isar da manyan ayyuka ga masu siyayyarmu. A kwanakin nan, muna ƙoƙarin kasancewa cikin manyan masu fitar da kayayyaki a masana'antarmu don biyan buƙatun masu siyayya na farashin jimillar 2023 Wafer Type Butterfly Valve tare da Albz Disc, A takaice dai, lokacin da kuka zaɓe mu, kuna zaɓar rayuwa mai kyau. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu kuma ku yi maraba da samun ku! Don ƙarin tambayoyi, ku tuna kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu. Misali...

    • Babban Mai Hana Buɗewar Ruwa Mai Inganci Daga TWS

      Babban Mai Hana Buɗewar Ruwa Mai Inganci Daga TWS

      Bayani: Yawancin mazauna ba sa sanya mai hana kwararar ruwa a cikin bututun ruwa. Mutane kaɗan ne kawai ke amfani da bawul ɗin duba ruwa na yau da kullun don hana komawa baya. Don haka zai sami babban tasiri. Kuma tsohon nau'in mai hana kwararar ruwa yana da tsada kuma ba shi da sauƙin zubarwa. Don haka yana da matuƙar wahala a yi amfani da shi sosai a baya. Amma yanzu, muna haɓaka sabon nau'in don magance komai. Za a yi amfani da mai hana kwararar ruwa a cikin bututun ruwa namu sosai a ...

    • Nau'in Alamar Wafer ɗin Rubber na DN400, Bawul ɗin Buɗaɗɗen Fata

      DN400 Rubber Seal Butterfly bawul Alamar Wafer ...

      Cikakkun bayanai a Takaitaccen Bayani Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: D371X-150LB Aikace-aikacen: Kayan Ruwa: Zafin Siminti na Kafafen Yada Labarai: Zafin Zafin Al'ada: Ƙarfin Matsi Mai Ƙarfi: Kafafen Yada Labarai na Hannu: Tashar Ruwa Girman Tashar Ruwa: DN40-DN1200 Tsarin: BAMBAR KUƊI, bawul ɗin malam buɗe ido na wafer Daidaitacce ko mara daidaito: Jiki na Daidaitacce: DI Disc: DI Tushe: SS420 Kujera: EPDM Mai Aiki: Tsutsar Gear Tsarin: Rufin EPOXY OEM: Ee Tapper pi...

    • Bawul ɗin malam buɗe ido na PTFE mai layi na WCB Kayan Raba Nau'in Jiki da Faifan PTFE An yi a China

      PTFE mai layi Wafer malam buɗe ido WCB Material S ...

      Mutane suna gane kayayyakinmu kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa akai-akai na Gear mai siyarwa mai zafi Butterfly Valve Industrial PTFE Material Butterfly Valve, Don inganta ingancin sabis ɗinmu sosai, kamfaninmu yana shigo da na'urori masu tasowa na ƙasashen waje da yawa. Barka da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kira da tambaya! Mutane suna gane kayayyakinmu kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na Wafer Type B...

    • Bawul ɗin Ƙofar ...

      Professional Factory Supply Resilient Zama Ga ...

      Muna ba da ƙarfi mai kyau a cikin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da tallatawa da aiki ga Masana'antar ƙwararru don bawul ɗin ƙofar zama mai jurewa, Lab ɗinmu yanzu shine "National Lab of diesel engine turbo technology", kuma muna da ƙwararrun ma'aikatan R&D da cikakken wurin gwaji. Muna ba da ƙarfi mai kyau a cikin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da aiki ga PC na China All-in-One da PC na All-in-One ...