Masana'antar ODM OEM Mai ƙera Ductile Iron Swing One Way Check Bawul don Lambun

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 800

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16, ANSI B16.1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna da burin ganin kyakkyawan yanayin da ke cikin masana'antar kuma muna ba da tallafi mafi inganci ga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya ga masana'antar OEM ductile iron Swing One Way Check Valve for Garden, ana ba da mafita akai-akai ga ƙungiyoyi da yawa da masana'antu da yawa. A halin yanzu, ana sayar da mafita ga Amurka, Italiya, Singapore, Malaysia, Rasha, Poland, da Gabas ta Tsakiya.
Muna da burin ganin kyakkyawan nakasu a cikin masana'antar kuma mu samar da mafi kyawun tallafi ga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗayaChina Duba bawul kuma Babu dawo da bawulTare da fiye da shekaru 9 na gwaninta da kuma ƙungiyar ƙwararru, yanzu mun fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yankuna da yawa a faɗin duniya. Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga dukkan sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodin juna.

Bayani:

Jerin RHBawul ɗin duba roba da ke zauneyana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da na gargajiya na lilo mai zaman kansa na ƙarfebawul ɗin dubas. An lulluɓe faifan da shaft gaba ɗaya da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren bawul ɗin da ke motsi ɗaya tilo.

TWS bawul zai iya samar daduba farantin wafer guda biyuBawul ɗin duba bawul da kuma bawul ɗin lilo. Kayayyaki daban-daban suna da cikakkun bayanai daban-daban. Da fatan za a duba gidan yanar gizon mu don hanyoyin haɗin samfura.

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.

2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90

3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.

4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.

5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.

6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.

7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.

Girma:

20210927163911

20210927164030

Muna da burin ganin kyakkyawan nakasu a cikin masana'antar kuma mu samar da tallafi mafi inganci ga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don masana'antar OEM ductile ironSwing Duba bawulAna samar da mafita a kullum ga ƙungiyoyi da masana'antu da yawa. A halin yanzu, ana sayar da mafita ga Amurka, Italiya, Singapore, Malaysia, Rasha, Poland, da kuma Gabas ta Tsakiya.
Mai ƙera OEMChina Duba bawul kuma Babu dawo da bawulTare da fiye da shekaru 24 na gwaninta da kuma ƙungiyar ƙwararru, yanzu mun fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yankuna da yawa a faɗin duniya. Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga dukkan sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodin juna.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • DC Double Eccentric Flanged Butterfly bawul An yi a China

      DC Biyu Mai Ƙarfi Flanged Butterfly bawul Mad ...

      Hanya ce mai kyau ta haɓaka samfuranmu da mafita da gyarawa. Manufarmu koyaushe ita ce kafa samfuran fasaha da mafita ga masu amfani waɗanda ke da ƙwarewa mai kyau don Kyakkyawan API na China mai tsayi mai tsayi Double Eccentric Ductile Iron Resilient Seated Butterfly Valve Gate Ball Valve, Za mu ƙarfafa mutane ta hanyar sadarwa da sauraro, kafa misali ga wasu da kuma koyo daga gogewa. Hanya ce mai kyau don haɓaka samfuranmu da mafita da gyarawa. Manufarmu...

    • Ƙwararrun Bawul ɗin Sakin Iska ta atomatik Ductile Iron Air Vent bawul

      Professional Air Release bawul Atomatik Ductil ...

      Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasance a matsayi na 1 a cikin kyakkyawan aiki, ka dogara da ƙimar bashi da kuma aminci don ci gaba", zai ci gaba da yi wa tsofaffin abokan ciniki hidima daga gida da waje gaba ɗaya don ƙwararrun masu amfani da iskar fitar da iska ta atomatik Ductile Iron Air Vent Valve, Duk samfura da mafita suna zuwa tare da ingantattun ayyuka na ƙwararru bayan tallace-tallace. Masu amfani da kasuwa da kuma waɗanda ke mai da hankali kan abokin ciniki sune abin da muke nema yanzu nan take. Da gaske muna sa ido kan gaba ...

    • DN1600 PN10/16 GGG40 Bawul ɗin Butterfly mai faɗi biyu tare da zoben hatimi na SS304, wurin zama na EPDM, Aikin hannu

      DN1600 PN10/16 GGG40 Mai Faɗi Mai Faɗi Biyu ...

      Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar ƙarfe ko elastomer wanda ke juyawa a tsakiyar axis. An ƙera shi ne don daidaita ko dakatar da kwararar ruwa daban-daban a cikin bututun, gami da iskar gas, mai da ruwa. Ana amfani da wannan bawul ɗin sosai saboda ingantaccen aikinsa, juriyarsa da kuma aiki mai tsada. An sanya wa bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar ƙarfe ko elastomer wanda ke juyawa a tsakiyar axis. Bawul ɗin...

    • Babban suna China Metal Waterproof Vent Plug M12 * 1.5 Breather Breather Breather Bawul Daidaita Bawul TWS Brand

      Babban suna China Metal hana ruwa numfashi Plu ...

      Tare da ingantacciyar hanyar inganci, kyakkyawan suna da kuma kyakkyawan tallafin abokin ciniki, ana fitar da jerin kayayyaki da mafita da kamfaninmu ya samar zuwa ƙasashe da yankuna da yawa don samun Babban suna na China Metal Waterproof Vent Plug M12 * 1.5 Breather Breather Valve Balance Valve, A matsayinmu na ƙwararre a wannan fanni, mun himmatu wajen magance duk wata matsala ta kariyar zafi mai yawa ga masu amfani. Tare da ingantacciyar hanyar inganci, kyakkyawan suna da kyau...

    • Manhajar Samar da Kayayyakin Masana'antu ta TWS Mai Sauƙi Biyu Mai Faɗin Flanged Butterfly Bawul Mai Faɗi 8″ Flange PN16 Ductile Cast Iron don Ruwa Media

      Manhajar Samar da Kayayyaki ta TWS Mai Sauƙi Biyu Mai Ƙarfi...

      Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar ƙarfe ko elastomer wanda ke juyawa a tsakiyar axis. An ƙera shi ne don daidaita ko dakatar da kwararar ruwa daban-daban a cikin bututun, gami da iskar gas, mai da ruwa. Ana amfani da wannan bawul ɗin sosai saboda ingantaccen aikinsa, juriyarsa da kuma aiki mai tsada. An sanya wa bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar lanƙwasa mai siffar ƙarfe ko elastomer wanda ke juyawa a tsakiyar axis. Bawul ɗin...

    • Bawul ɗin Ƙofar Gate/Bawul ɗin Ƙofar Tagulla na OEM na China Mai Laushi/Bawul ɗin Ƙofar Tagulla/Bawul ɗin Ƙofar Tagulla na PPR/Bawul ɗin Ƙofar Gate A216 Wcb/Bawul ɗin Ƙofar Penstock Farashin/Bawul ɗin Ƙofar Bakin Karfe/Bawul ɗin Flanged

      Jigilar OEM China Mai Taushi Hatimin Nrs Gate bawul ...

      Muna da kayan aikin samarwa mafi zamani, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, sun amince da tsarin sarrafawa mai inganci tare da tallafin ƙungiyar tallace-tallace masu abokantaka kafin/bayan siyarwa don Jigilar kaya OEM China Soft Sealing Nrs Gate Valve/Slurry Knife Gate Valve/Brass PPR Gate Valve/Gate Valve A216 Wcb/Penstock Gate Valve Price/Stainless Steel Gate Valve/Flanged Valve, Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga ko'ina ...