Farashin masana'anta Don Wafer EPDM Soft Seling Butterfly Valve tare da Hannu

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 32 ~DN 600

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609

Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K
Babban Flange: ISO 5211


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Our Enterprise aims to operating faithfully, serving to all of our prospects , and working in new technology and new machine often for Factory Price For Wafer EPDM Soft Seling Butterfly Valve with Handle, Mu kullum maraba da sabon da tsohon buyers yayi mana da fa'ida tukwici da shawarwari ga hadin gwiwa, bari mu girma da kuma samar tare da juna, kuma ya kai ga mu unguwa da kuma ma'aikata!
Kamfaninmu yana nufin yin aiki da aminci, yin hidima ga duk abubuwan da muke fata, da yin aiki a cikin sabbin fasaha da sabbin injin akai-akai donWafer Butterfly Valve tare da Hannu, Kamfaninmu yana ƙarfafa ruhun "bidi'a, jituwa, aikin ƙungiya da rabawa, hanyoyi, ci gaba mai mahimmanci". Ka ba mu dama kuma za mu tabbatar da iyawarmu. Tare da irin taimakon ku, mun yi imanin cewa za mu iya ƙirƙirar makoma mai haske tare da ku tare.

Bayani:

YD Series Wafer malam buɗe ido bawul 's flange dangane ne na duniya misali, da kuma kayan da aka rike ne aluminum; Ana iya amfani da azaman na'urar yanke-kashe ko tsara kwarara a cikin daban-daban matsakaici bututu. Ta hanyar zaɓar nau'ikan nau'ikan diski da wurin zama na hatimi, kazalika da haɗin kai mara iyaka tsakanin diski da kara, ana iya amfani da bawul ɗin zuwa yanayi mafi muni, irin su desulphurization injin, desalinization na ruwa na teku.

Siffa:

1. Ƙananan girman & haske a cikin nauyi da sauƙin kulawa. Ana iya dora shi a duk inda ake bukata.
2. Simple, m tsari, mai sauri 90 digiri a kan kashe aiki
3. Disc yana da nau'i-nau'i biyu, cikakkiyar hatimi, ba tare da yaduwa ba a ƙarƙashin gwajin matsa lamba.
4. Gudun lankwasa mai gudana zuwa madaidaiciya-layi. Kyakkyawan aikin tsari.
5. Daban-daban nau'ikan kayan, masu amfani ga kafofin watsa labarai daban-daban.
6. Ƙarfin wankewa da juriya na goga, kuma zai iya dacewa da mummunan yanayin aiki.
7. Tsarin faranti na tsakiya, ƙananan motsi na budewa da kusa.
8. Rayuwa mai tsawo. Tsayawa gwajin dubu goma ayyukan budewa da rufewa.
9. Ana iya amfani da shi wajen yankewa da sarrafa kafofin watsa labarai.

Aikace-aikace na yau da kullun:

1. Aikin ruwa da aikin albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Kayayyakin Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Gina masana'antu
6. Man Fetur/ Chemical
7. Karfe. Karfe
8. Masana'antar yin takarda
9. Abinci/ Abin sha da dai sauransu

Girma:

 

20210928135308

Girman A B C D L D1 D2 Φ1 ΦK E R1 (PN10) R2 (PN16) Φ2 f j x □ w*w Nauyi (kg)
mm inci
32 11/4 125 73 33 36 28 100 100 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 1.6
40 1.5 125 73 33 43 28 110 110 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 1.8
50 2 125 73 43 53 28 125 125 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 2.3
65 2.5 136 82 46 64 28 145 145 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 3
80 3 142 91 46 79 28 160 160 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 3.7
100 4 163 107 52 104 28 180 180 10 90 70 R9.5 R9.5 15.8 12 - - 11*11 5.2
125 5 176 127 56 123 28 210 210 10 90 70 R9.5 R9.5 18.9 12 - - 14*14 6.8
150 6 197 143 56 155 28 240 240 10 90 70 R11.5 R11.5 18.9 12 - - 14*14 8.2
200 8 230 170 60 202 38 295 295 12 125 102 R11.5 R11.5 22.1 15 - - 17*17 14
250 10 260 204 68 250 38 350 355 12 125 102 R11.5 R14 28.5 15 - - 22*22 23
300 12 292 240 78 302 38 400 410 12 125 102 R11.5 R14 31.6 20 - - 22*22 32
350 14 336 267 78 333 45 460 470 14 150 125 R11.5 R14 31.6 20 34.6 8 - 43
400 16 368 325 102 390 51/60 515 525 18 175 140 R14 R15.5 33.2 22 36.2 10 - 57
450 18 400 356 114 441 51/60 565 585 18 175 140 R14 R14 38 22 41 10 - 78
500 20 438 395 127 492 57/75 620 650 18 175 140 R14 R14 41.1 22 44.1 10 - 105
600 24 562 475 154 593 70/75 725 770 22 210 165 R15.5 R15.5 50.6 22 54.6 16 - 192

Our Enterprise aims to operating faithfully, serving to all of our prospects , and working in new technology and new machine often for Factory Price For Wafer EPDM Soft Seling Butterfly Valve with Handle, Mu kullum maraba da sabon da tsohon buyers yayi mana da fa'ida tukwici da shawarwari ga hadin gwiwa, bari mu girma da kuma samar tare da juna, kuma ya kai ga mu unguwa da kuma ma'aikata!
Farashin masana'anta DonWafer Butterfly Valve tare da Hannu, Kamfaninmu yana ƙarfafa ruhun "bidi'a, jituwa, aikin ƙungiya da rabawa, hanyoyi, ci gaba mai mahimmanci". Ka ba mu dama kuma za mu tabbatar da iyawarmu. Tare da irin taimakon ku, mun yi imanin cewa za mu iya ƙirƙirar makoma mai haske tare da ku tare.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Nau'in Flanged Balance Bawul Simintin ƙarfe Ductile Iron GGG40 Valve Tsaro

      Nau'in Flanged Balance Bawul Simintin ƙarfe Ductile...

      Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikatan samun kudin shiga, da mafi kyawun sabis na tallace-tallace; Mu kuma babban iyali ne mai haɗin kai, kowa ya zauna tare da ƙungiyar ƙimar "haɗin kai, ƙuduri, haƙuri" don OEM Wa42c Balance Bellows Type Safety Valve, Ƙa'idar Ƙwararrun Ƙungiyoyin Mu: Daraja ta farko; Garanti mai inganci; Abokin ciniki shine mafi girma. Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikatan samun kudin shiga, da mafi kyawun sabis na tallace-tallace; Mu kuma babban iyali ne mai haɗin kai, kowane...

    • Rising / NRS Stem Resilient Set Ductile Iron Flange End Rubber Seat Ductile Iron Gate Valve

      Tashi / NRS Stem Resilient Set Ductile Iron F...

      Nau'in: Aikace-aikacen Bawul ɗin Ƙofar: Gabaɗaya Power: Tsarin Manual: Ƙofar Musamman Taimako OEM, Wurin Asalin ODM Tianjin, Garantin China 3 shekaru Alamar Sunan TWS Zazzabi na Media Matsakaici Zazzabi Media Ruwa Port Girman 2″-24″ Standard ko mara misali Standard Jiki kayan Ductile Iron Connection Flange, CE Gaba ɗaya Takaddun shaida Power Port ISO DN50-DN1200 Seal Material EPDM Samfurin Sunan Ƙofar Bawul Media Marufi da isarwa Cikakkun Marufi Pa...

    • Mafi kyawun Farashi akan Ƙarshen Ƙarshen Brass Static Balance Valve DN15-DN50 Pn25

      Mafi kyawun Farashi akan Tsararren Brass Static Balanci...

      Yana manne da ka'idar ku "Mai gaskiya, ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararru "don samar da sabbin hanyoyin warwarewa koyaushe. Yana ɗaukar masu amfani, nasara azaman nasarar kansa. Bari mu haɓaka ci gaba da wadata a nan gaba hannu da hannu don Mafi kyawun Farashin akan Ƙarshen Ƙarshen Brass Static Balance Valve DN15-DN50 Pn25, Bugu da ƙari, za mu jagoranci abokan ciniki yadda ya kamata game da dabarun aikace-aikacen don ɗaukar samfuranmu da hanyar zaɓar kayan da suka dace. Ya bi ka'idar ku "Mai gaskiya, mai ƙwazo,...

    • Farashin China Concentric Lug Type Cast Ductile Iron LUG Butterfly Valve

      China Cheap farashin Concentric Lug Type Cast Duct...

      Our eternal pursuits are the hali of “regard the market, regard the custom, regard the science” as well as theory of “quality the basic, believe in the very first and management the Advanced” for China Cheap price Concentric Lug Type Cast Ductile Iron LUG Butterfly Valve, We're looking ahead to establishing long-term business Enterprise associations along with you. Ana jin daɗin maganganunku da shawarwarinku. Burin mu na har abada shine hali ...

    • 28 inch DN700 GGG40 Flange Double Flange Butterfly Valves Bi-Directional

      28 inch DN700 GGG40 Flange Butterfly Val...

      Cikakkun bayanai masu sauri Wurin Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Lambar Samfura: D341X Aikace-aikacen: Kayan Masana'antu: Simintin Zazzabi na Watsa Labarai: Matsalolin Zazzabi na al'ada: Ƙarfin Matsi: Mai watsa labarai na hannu: Girman tashar ruwa: DN50-DN2200 Tsarin: BUTTERFLY Flaly ko Nonstandard20 A Standard Name: D7G0 Butterfly Valves Bi-Directional Pin: ba tare da Rufin fil: resin epoxy & Nylon Actuator: kayan tsutsa ...

    • Don Aikace-aikacen Ruwa YD Wafer Butterfly Valve DN300 DI Jiki EPDM Wurin zama CF8M Disc TWS Al'ada Zazzabi Manual Valve General

      Don Aikace-aikacen Ruwa YD Wafer Butterfly Valve ...

      Komai sabon mai siye ko tsohon mai siye, Mun yi imani da tsayin magana da amintacciyar alaƙa don 2019 Kyakkyawan Ingantacciyar Ingancin Masana'antar Butterfly Valve Ci Di Manual Control Wafer Nau'in Butterfly Valve Lug Butterfly Double Flanged Butterfly Valve / Gatevalve / Wafer Check Valves, Kuma muna iya ba da damar bincika kowane samfuri tare da bukatun abokan ciniki. Tabbatar da isar da mafi kyawun Taimako, mafi fa'ida Mai inganci, Isarwa da sauri. Komai sabon mai siye ko tsohon mai siye, Mu beli ...