Nau'in Flange Y Strainer tare da Magnetic Core da aka yi a China

Takaitaccen Bayani:

Nau'in Flange Y Strainer tare da Magnetic Core


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Wurin Asalin:
Tianjin, China
Sunan Alama:
Lambar Samfura:
GL41H-10/16
Aikace-aikace:
Masana'antu
Abu:
Yin wasan kwaikwayo
Zazzabi na Mai jarida:
Zazzabi na al'ada
Matsin lamba:
Ƙananan Matsi
Ƙarfi:
Na'ura mai aiki da karfin ruwa
Mai jarida:
Ruwa
Girman Port:
Saukewa: DN40-DN300
Tsarin:
STAINER
Daidaito ko mara misali:
Daidaitawa
Jiki:
Bakin Karfe
Bonnet:
Bakin Karfe
Allon:
Saukewa: SS304
Nau'in:
Haɗa:
Flange
Fuska da fuska:
DIN 3202 F1
Amfani:
Magnetic Core
Suna:
Nau'in Flange Y Strainertare da Magnetic Core
Matsakaici:
ruwa, mai, gas
Zazzabi:
kasa da digiri 200
  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Valve mara dawowa DN40-DN800 Factory Ductile Iron Disc Bakin Karfe CF8 PN16 Dual Plate Wafer Check Valve

      Valve mara dawowar DN40-DN800 Factory Ductile Iro...

      Nau'in: duba bawul Aikace-aikacen: Gabaɗaya Ƙarfin: Tsarin Manual: Bincika Musamman goyon baya OEM Wurin Asalin Tianjin, Garantin China 3 shekaru Alamar Sunan TWS Check Valve Model Number Duba Bawul Zazzabi na Media Matsakaicin Zazzabi, Al'ada Zazzabi Media Ruwa Port Girman DN40-DN800 Duba Valve Wafer Butterfly Duba Bawul Bawul Bawul Duba Bawul Nau'in Karfe Duba Dubi Dubi Valve Stem SS420 Valve Certificate ISO, CE,WRAS,DNV. Sunan samfurin Valve Color Blue...

    • High Quality DN50 wafer malam buɗe ido bawul tare da iyaka canza launin shuɗi Anyi a cikin TWS

      High Quality DN50 wafer malam buɗe ido bawul tare da Li ...

      Garanti: 1 shekaru Nau'in: Butterfly Valves Musamman goyon baya: OEM Wuri na Asalin: Tianjin, China Brand Name: TWS Model Number: AD Aikace-aikacen: Janar zafin jiki na Media: Matsakaicin Zazzabi Power: Manual Media: Girman tashar ruwa: DN50 Tsarin: BUTTERFLY Standard ko mara misali: Standard sunan samfurin: Tagulla OEM bawul: Takaddun shaida na ISO sabis na tagulla: Takaddun shaida na OEM sabis na man shanu Wefer ISO. Tarihin Masana'antu: Daga 1997 Kayan Jiki...

    • Gasa farashin Butterfly Valve PN10 16 Worm Gear Handle lug Nau'in Butterfly Valve Tare da Akwatin Gear

      Gasa farashin Butterfly Valve PN10 16 Worm...

      Nau'in: Lug Butterfly Valves Application: General Power: manual malam buɗe ido bawuloli Tsarin: BUTTERFLY Musamman goyon baya: OEM, ODM Wuri na Asalin: Tianjin, China Garanti: 3 shekaru Cast Iron malam buɗe ido bawuloli Brand Name: TWS Model Number: lug Butterfly Valve Zazzabi na Media: High zafin jiki, Low zafin jiki da bukatun: Matsakaicin matsakaicin bukatun abokin ciniki Bawul ɗin malam buɗe ido Sunan samfur: Manual Butterfly Valve Farashin Jiki kayan: simintin ƙarfe baƙin ƙarfe bawul Va...

    • Injiniya tare da ci-gaban fasaha mai laushi U Type Concentric Butterfly Valve Ductile Iron GGG40 CF8M Material tare da Mai kunna wutar lantarki

      Injiniya tare da ci-gaban fasaha mai laushi mai laushi...

      Muna ɗaukar "abokin ciniki-abokin ciniki, ingancin-daidaitacce, haɗin kai, sabbin abubuwa" azaman maƙasudai. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu don farashi mai ma'ana don Daban-daban Size High Quality Butterfly Valves, Yanzu mun sami wuraren masana'antu tare da ma'aikata sama da 100. Don haka muna iya ba da garantin ɗan gajeren lokacin jagora da ingantaccen tabbaci mai inganci. Muna ɗaukar "abokin ciniki-abokin ciniki, ingancin-daidaitacce, haɗin kai, sabbin abubuwa" azaman maƙasudai. "Gaskiya da gaskiya...

    • M Seling U sashe Butterfly Valve jiki a cikin ductile baƙin ƙarfe simintin faifai a cikin ductile baƙin ƙarfe tare da nikel plating, lantarki actuator sarrafa

      M Seling U sashen Butterfly Valve jiki ...

      Muna ɗaukar "abokin ciniki-abokin ciniki, ingancin-daidaitacce, haɗin kai, sabbin abubuwa" azaman maƙasudai. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu don farashi mai ma'ana don Daban-daban Size High Quality Butterfly Valves, Yanzu mun sami wuraren masana'antu tare da ma'aikata sama da 100. Don haka muna iya ba da garantin ɗan gajeren lokacin jagora da ingantaccen tabbaci mai inganci. Muna ɗaukar "abokin ciniki-abokin ciniki, ingancin-daidaitacce, haɗin kai, sabbin abubuwa" azaman maƙasudai. "Gaskiya da gaskiya...

    • Wholsale Wafer Check Valve Ductile Iron Disc Bakin Karfe PN16 Dual Plate Check Valve

      Wholsale Wafer Check Valve Ductile Iron Disc St...

      Gabatar da sabuwar sabuwar fasahar mu a cikin fasahar bawul - Wafer Double Plate Check Valve. An tsara wannan samfurin juyin juya hali don samar da kyakkyawan aiki, amintacce da sauƙi na shigarwa. Wafer style biyu farantin rajistan bawuloli an tsara su don aikace-aikacen masana'antu iri-iri ciki har da mai da gas, sinadarai, jiyya na ruwa da samar da wutar lantarki. Ƙirƙirar ƙirarsa da ginin nauyi mai nauyi ya sa ya dace don sabbin kayan aiki da sake fasalin ayyukan. An ƙera bawul ɗin da...