Kyakkyawan Inganci ga Sashe na U Biyu Flange Nau'in Butterfly Valve API/ANSI/DIN/JIS/ASME Rubber Butterfly Valve

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN100~DN 2000

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609

Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K

Flange na sama: ISO5211


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

A ƙoƙarinmu na biyan buƙatun abokin ciniki mafi kyau, duk ayyukanmu ana yin su ne bisa ga takenmu "Babban inganci, ƙimar gasa, Sabis mai sauri" don Babban Inganci ga Sashe na U Biyu na Flange Butterfly Valve API/ANSI/DIN/JIS/ASME, tare da haɓakawa cikin sauri kuma abokan cinikinmu sun fito daga Turai, Amurka, Afirka da ko'ina cikin duniya. Barka da zuwa sashin masana'antarmu kuma maraba da samun ku, don ƙarin tambayoyi, tabbatar da cewa ba za ku yi jinkirin tuntuɓar mu ba!
A ƙoƙarinmu na biyan buƙatun abokin ciniki mafi kyau, duk ayyukanmu ana yin su ne bisa ga takenmu na "Babban inganci, ƙimar gasa, da kuma Sabis Mai Sauri" donBawuloli na China da U Type Butterfly bawulKayayyakinmu sun sami karɓuwa sosai daga abokan cinikin ƙasashen waje, kuma mun kafa dangantaka ta dogon lokaci da haɗin gwiwa da su. Za mu samar da mafi kyawun sabis ga kowane abokin ciniki kuma muna maraba da abokai da gaske don yin aiki tare da mu da kuma kafa fa'idar juna tare.

Bayani:

Bawul ɗin malam buɗe ido na UD Series mai tauri shine tsarin Wafer tare da flanges, fuska da fuska shine jerin EN558-1 20 azaman nau'in wafer.
Kayan Babban Sassa:

Sassan Kayan Aiki
Jiki CI,DI,WCB,ALB,CF8,CF8M
Faifan diski DI,WCB,ALB,CF8,CF8M,Faifan Rubutu Mai Layi, Bakin Karfe Duplex,Monel
Tushe SS416,SS420,SS431,17-4PH
Kujera NBR, EPDM, Viton, PTFE
Pin ɗin Taper SS416,SS420,SS431,17-4PH

Halaye:

1. Ana yin ramukan gyara akan flange bisa ga daidaitattun daidaito, sauƙin gyara yayin shigarwa.
2. An yi amfani da ƙulli ta hanyar amfani da ƙulli ko ƙulli na gefe ɗaya, sauƙin maye gurbinsa da kulawa.
3. Kujerar da aka yi da phenolic ko kuma ta baya ta aluminum: Ba ​​za a iya narke ta ba, ba za a iya miƙewa ba, ba za a iya fitar da iska ba, ba za a iya maye gurbinta ba.

Aikace-aikace:

Maganin ruwa da sharar gida, tace ruwan teku, ban ruwa, tsarin sanyaya, wutar lantarki, cire sulfur, tace mai, filin mai, hakar ma'adinai, HAVC, da sauransu

Girma:

 

20210927161322

DN A B H D0 C D K d N-do 4-M b D1 D2 N-d1 F Φ2 W J
10 16 10 16 10 16 10 16
150 226 139 28 156 56 285 240 240 188 8-23 8-23 19 90 70 4-10 13 18.92 5 20.92
200 260 175 38 202 60 340 295 295 238 8-23 12-23 20 125 102 4-12 15 22.1 5 24.1
250 292 203 38 250 68 405 350 355 292 12-23 12-28 22 125 102 4-12 15 28.45 8 31.45
300 337 242 38 302 78 460 400 410 344 12-23 16-28 24.5 125 102 4-12 20 31.6 8 34.6
350 368 267 45 333 78 520 460 470 374 16-23 12-31 24.5 150 125 4-14 20 31.6 8 34.6
400 400 325 51 390 102 580 515 525 440 12-28 16-31 4-M24 4-M27 24.5 175 140 4-18 22 33.15 10 36.15
450 422 345 51 441 114 640 565 585 491 16-28 16-31 4-M24 4-M27 25.5 175 140 4-18 22 37.95 10 40.95
500 480 378 57 492 127 715 620 650 535 16-28 16-34 4-M24 4-M30 26.5 175 140 4-18 22 41.12 10 44.12
600 562 475 70 593 154 840 725 770 654 16-31 16-37 4-M27 4-M33 30 210 165 4-22 22 50.63 16 54.65
700 624 543 66 695 165 910 840 840 744 20-31 20-37 4-M27 4-M33 32.5 300 254 8-18 30 63.35 18 71.4
800 672 606 66 795 190 1025 950 950 850 20-34 20-41 4-M30 4-M36 35 300 254 8-18 30 63.35 18 71.4
900 720 670 110 865 200 1125 1050 1050 947 24-34 24-41 4-M30 4-M36 37.5 300 254 8-18 34 75 20 84
1000 800 735 135 965 216 1255 1160 1170 1053 24-37 24-44 4-M33 4-M39 40 300 254 8-18 34 85 22 95
1100 870 806 150 1065 251 1355 1270 1270 1153 28-37 28-44 4-M33 4-M39 42.5 350 298 8-22 34 95 25 105
1200 940 878 150 1160 254 1485 1380 1390 1264 28-41 28-50 4-M36 4-M45 45 350 298 8-22 34 105 28 117

A ƙoƙarinmu na biyan buƙatun abokin ciniki mafi kyau, duk ayyukanmu ana yin su ne bisa ga takenmu "Babban inganci, ƙimar gasa, Sabis mai sauri" don Babban Inganci ga Sashe na U Biyu na Flange Butterfly Valve API/ANSI/DIN/JIS/ASME, tare da haɓakawa cikin sauri kuma abokan cinikinmu sun fito daga Turai, Amurka, Afirka da ko'ina cikin duniya. Barka da zuwa sashin masana'antarmu kuma maraba da samun ku, don ƙarin tambayoyi, tabbatar da cewa ba za ku yi jinkirin tuntuɓar mu ba!
Babban Inganci donBawuloli na China da U Type Butterfly bawulKayayyakinmu sun sami karɓuwa sosai daga abokan cinikin ƙasashen waje, kuma mun kafa dangantaka ta dogon lokaci da haɗin gwiwa da su. Za mu samar da mafi kyawun sabis ga kowane abokin ciniki kuma muna maraba da abokai da gaske don yin aiki tare da mu da kuma kafa fa'idar juna tare.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Farashin Gasar Gaggawa don Na'urar Rage Karfe ta Carbon tare da Tsarin Y Type

      Farashin gasa don Carbon Karfe strainer da ...

      Muna da ƙungiya mai inganci don magance tambayoyi daga masu sayayya. Manufarmu ita ce "cimma burin abokin ciniki 100% ta hanyar samfurinmu mai kyau, farashi & sabis na rukuni" kuma muna jin daɗin kyakkyawan tarihin abokan ciniki. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya isar da zaɓi mai yawa na Farashi Mai Kyau don Na'urar Rage Karfe ta Carbon tare da Tsarin Y Type. Barka da zuwa tuntuɓar mu idan kuna sha'awar samfurinmu, za mu samar muku da farashi mai ban mamaki don Qul...

    • FD Wafer Butterfly bawul

      FD Wafer Butterfly bawul

      Mutane suna gane kayayyakinmu kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa akai-akai na Gear mai siyarwa mai zafi Butterfly Valve Industrial PTFE Material Butterfly Valve, Don inganta ingancin sabis ɗinmu sosai, kamfaninmu yana shigo da na'urori masu tasowa na ƙasashen waje da yawa. Barka da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kira da tambaya! Mutane suna gane kayayyakinmu kuma suna amincewa da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na Wafer Type B...

    • Mafi Kyawun Farashi GGG40/GGG50 Wafer Butterfly Valve Center Line EPDM Lined Valve DN40-DN300 An yi a China

      Mafi kyawun Farashi GGG40/GGG50 Wafer Butterfly Valv...

      Cikakkun bayanai a Takaitaccen Bayani Wurin da Aka Fara: Xinjiang, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: D71X-10/16ZB1 Aikace-aikace: Tsarin Ruwa Kayan aiki: Simintin Zafin Kafafen Yada Labarai: Zafin Zafin Al'ada: Ƙarfin Matsi Mai Ƙarfi: Kafafen Yada Labarai da Hannu: Girman Tashar Ruwa: DN50-DN300 Tsarin: BUƘATA, Layin Juyawa Daidai ko Mara Daidai: Jiki na Daidai: Faifan ƙarfe na Siminti: Ductile Iron+Plating Ni Tushen: SS410/416/420 Kujera: EPDM/NBR Handle: Madaidaiciya Ciki&Ou...

    • Asalin masana'anta ƙera Wafer ko Lug Type Concentric Butterfly bawul tare da shaft ta hanyar TWS Alamar da shuɗi Launi duk wani aiki da kuka zaɓa

      Asalin masana'anta samar da Wafer ko Lug T...

      Mu ƙwararrun masana'antun ne. Muna samun mafi yawan takaddun shaida na kasuwa don Isar da Sauri ga Wafer na China ko Lug Type Concentric Butterfly Valve mai Tushe Biyu, Idan kuna sha'awar kowane samfura da ayyukanmu, ku tuna kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu. Muna shirye mu amsa muku cikin awanni 24 da suka gabata jim kaɗan bayan karɓar buƙatarku da kuma haɓaka fa'idodi da tsari na juna ba tare da iyaka ba a cikin yuwuwar. Muna da...

    • Kayayyakin da ke Tasowa Masana'antu OEM ODM Di Wcb Carbon Karfe Ductile Iron SS304 Lever/Pneumatic/Entric Actuator PTFE Coaed Disc Double Flange Bawuloli na Maƙera

      Kayayyakin da ke Tasowa Masana'antu OEM ODM Di Wcb Mota...

      Muna da ɗaya daga cikin kayan aikin samar da kayayyaki mafi ci gaba, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda aka san su da tsarin sarrafawa mai inganci da kuma tallafi mai kyau ga ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace na samfura kafin/bayan siyarwa don samfuran da ke kan gaba na Masana'antu OEM ODM Di Wcb Carbon Steel Ductile Iron SS304 Lever/Pneumatic/Electric Actuator PTFE Coaed Disc Double Flange Bawuloli na Manufacturer, Muna maraba da duk abokan ciniki masu sha'awar su kira mu don ƙarin bayani. Muna da ɗaya daga cikin...

    • Mafi kyawun Farashi na Ƙofar NRS Za a iya Yin Aikin Lantarki a Tianjin

      Mafi kyawun Farashi na NRS Gate Valve Za a iya Yi da Wutar Lantarki...

      Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma ayyuka masu kyau. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarku ga Bawul ɗin Gate Mai Juriya na China Mai Fitar da Kaya ta Yanar Gizo, Muna maraba da masu amfani da kayayyaki daga ƙasashen waje don yin magana game da haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna. Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi...