H77X EPDM Wurin Zama Wafer Buɗaɗɗen Duba Bawul ɗin TWS Alamar TWS

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 40~DN 800

Matsi:PN10/PN16

Daidaitacce:

Fuska da fuska: EN558-1

Haɗin flange: EN1092 PN10/16


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani:

EH Series Dual farantin wafer duba bawulyana tare da maɓuɓɓugan juyawa guda biyu da aka ƙara a kan kowanne farantin bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri da atomatik, wanda zai iya hana ma'aunin guduwa baya. Ana iya shigar da bawul ɗin duba akan bututun da ke kwance da kuma a tsaye.

Halaye:

-Ƙaramin girma, mai sauƙin nauyi, ƙaramin tsari, mai sauƙin kulawa.
- Ana ƙara maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne daga cikin faranti biyu na bawul, waɗanda ke rufe faranti cikin sauri da kuma ta atomatik.
- Aikin zane mai sauri yana hana matsakaici daga kwarara baya.
-Gajeren fuska da fuska da kuma kyakkyawan tauri.
- Sauƙin shigarwa, ana iya shigar da shi akan bututun kwance da kuma tsaye.
-An rufe wannan bawul ɗin sosai, ba tare da ya zube ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba na ruwa.
-Amintacce kuma abin dogaro a aiki, Babban juriya ga tsangwama.

Aikace-aikace:

Amfani da masana'antu gabaɗaya.

Girma:

Girman D D1 D2 L R t Nauyi (kg)
(mm) (inci)
40 1.5" 92 65 43.3 43 28.8 19 1.5
50 2" 107 65 43.3 43 28.8 19 1.5
65 2.5" 127 80 60.2 46 36.1 20 2.4
80 3" 142 94 66.4 64 43.4 28 3.6
100 4" 162 117 90.8 64 52.8 27 5.7
125 5" 192 145 116.9 70 65.7 30 7.3
150 6" 218 170 144.6 76 78.6 31 9
200 8" 273 224 198.2 89 104.4 33 17
250 10" 328 265 233.7 114 127 50 26
300 12" 378 310 283.9 114 148.3 43 42
350 14" 438 360 332.9 127 172.4 45 55
400 16" 489 410 381 140 197.4 52 75
450 18" 539 450 419.9 152 217.8 58 101
500 20" 594 505 467.8 152 241 58 111
600 24" 690 624 572.6 178 295.4 73 172
700 28" 800 720 680 229 354 98 219
  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Tsarin HVAC Flanged Connection Cast Iron Static Balance Valve Yana da Takaddun shaida na CE & WRAS Za Su Iya Bayarwa ga Duk Ƙasar

      Tsarin HVAC Flanged Connection Cast Iron Static...

      Domin ci gaba da inganta hanyar gudanarwa ta hanyar bin ƙa'idar "addini mai kyau da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar mahimmancin kayayyaki masu alaƙa a duk duniya, kuma koyaushe muna samun sabbin kayayyaki don biyan buƙatun masu siyayya don Babban Ingantaccen Tsarin HVAC na China Flanged Connection Cast Iron Static Balancing Valve, A matsayinmu na ƙungiya mai ƙwarewa muna karɓar umarni na musamman. Babban manufar kamfaninmu shine don...

    • Layin Tsarin Tsutsa Nau'in Wafer Siminti Ductile iron EPDM Seat Butterfly Valve for Water PN10 PN16

      Tsutsa Gear Cibiyar layi Wafer Type Cast Ductile i ...

      Nau'i: Wafer Butterfly Bawul Aikace-aikacen: Janar Ƙarfi: Tsarin hannu: malam buɗe ido Tallafi na musamman: OEM Wurin Asali: Tianjin Garanti: Shekaru 3 Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: D37A1X3-16Q Zafin Kafafen Yaɗa Labarai: Matsakaicin Zafin Jiki Kafafen Yaɗa Labarai: Ruwa/gas/mai/najasa, ruwan teku/iska/tururi… Girman Tashar Jiragen Ruwa: DN50-DN1200 Daidaitacce ko Mara Daidaitacce: ANSI DIN OEM Ƙwararren: OEM Sunan Samfura: Nau'in layin tsakiya na hannu na ƙarfe mai simintin ...

    • Kayayyaki masu inganci masu inganci DN300 Ƙarfin bututun ƙarfe mai tashi PN16 An yi a China Zai iya samarwa ga Duk ƙasar

      Kayayyakin da aka ƙera masu inganci masu inganci DN300 Carbo...

      Cikakkun Bayanai Nau'i: Bawuloli na Ƙofa Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: Jerin Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Matsakaicin Zafin Jiki Ƙarfi: Manual Media: Ruwa Tashar Ruwa Girman: DN40-DN600 Tsarin: Ƙofar Daidaitacce ko Mara Daidaitacce: Daidaitaccen Launi: RAL5015 RAL5017 RAL5005 OEM: Ingancin Takaddun Shaida: ISO CE Kayan Jiki: WCB Hatimin Kayan Aiki: 13CR Nau'in haɗi: RF Flanged Matsi: 10/16/25/40/80/100 Fu...

    • Jerin Farashi Mai Rahusa don Bawul ɗin Butterfly na Iron Wafer

      Jerin Farashi Mai Rahusa Don Butterfly V na Cast Iron Wafer

      Ku tuna da "Abokin ciniki da farko, Mai kyau da farko", muna aiki tare da masu siyanmu kuma muna samar musu da ingantattun ayyuka na musamman don Jerin Farashi Mai Rahusa don Bawul ɗin Butterfly na Cast Iron Wafer, Muna maraba da masu siyan a duk faɗin duniya da gaske don ziyartar masana'antarmu kuma mu sami haɗin gwiwa mai nasara tare da mu! Ku tuna da "Abokin ciniki da farko, Mai kyau da farko", muna aiki tare da masu siyanmu kuma muna samar musu da ayyuka masu inganci da ƙwarewa na musamman don Chi...

    • Bawul ɗin Sakin Iska Mai Zafi An ƙera shi da kyau Nau'in Flange Ductile Iron PN10/16 Babban Ingancin Sakin Iska

      Zafi Sayar da Iskar Saki Bawul Mai Tsara da kyau Fla ...

      Muna da injinan masana'antu mafi inganci, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, sun amince da tsarin gudanarwa mai inganci da kuma ƙungiyar tallace-tallace masu abokantaka kafin/bayan siyarwa don ingantaccen Flange Type Ductile Iron PN10/16 Air Release Valve. Don haɓaka kasuwa, muna gayyatar mutane da masu samar da kayayyaki masu hazaka da gaske su yi aiki a matsayin wakili. Muna da injinan masana'antu mafi hazaka, masu ƙwarewa da ƙwarewa...

    • Babban Siyayya ga China Flange Ductile Gate Bakin Karfe Manual Electric Hydraulic Pneumatic Hand Wheel Masana'antu Gas Bututun Ruwa Duba Bawul da Ball Butterfly Valve

      Babban Siyayya don ƙofar Flange Ductile ta China ...

      Kwarewar gudanar da ayyuka masu wadata da kuma tsarin sabis ɗaya-da-ɗaya suna ba da mahimmancin sadarwa ta kasuwanci da kuma fahimtarmu game da tsammaninku na Super Siyayya don Flange Ductile Gate na China, Hannun ƙarfe mai amfani da wutar lantarki, injinan lantarki, injinan lantarki, injinan lantarki, bututun ruwa, bututun ruwa, da kuma bawul ɗin malam buɗe ido. Muna maraba da abokan kasuwanci daga kowane fanni na rayuwa, muna fatan kafa kasuwancin abokantaka da haɗin gwiwa, muna fatan yin hulɗa da...