Babban ma'anar Simintin gyare-gyaren Simintin Y-Siffar Tace-Ruwan Ruwa- Tace Mai Matse Mai

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50 ~ DN 300

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.1


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Don ƙirƙirar ƙarin fa'ida ga abokan ciniki shine falsafar kamfaninmu; Haɓaka abokin ciniki shine neman aikin mu don Babban ma'anar Flanged Cast Y-Shaped Filter- Water Strainer- Oil Strainer Filter, Manufarmu yawanci shine don taimakawa gabatar da amincewar kowane mai siye tare da bayar da mafi kyawun mai samar da mu, da samfurin da ya dace.
Don ƙirƙirar ƙarin fa'ida ga abokan ciniki shine falsafar kamfaninmu; haɓaka abokin ciniki shine aikin neman aikin muFitar da Simintin Y-Simintin Sin da Filte mai saukar da iska, Kyakkyawan inganci ya zo daga riko da mu ga kowane daki-daki, kuma gamsuwar abokin ciniki ya fito ne daga sadaukarwar mu. Dogaro da fasahar ci gaba da kuma martabar masana'antu na kyakkyawar haɗin gwiwa, muna ƙoƙarin mafi kyawun mu don ba da ƙarin kayayyaki da ayyuka masu inganci ga abokan cinikinmu, kuma dukkanmu muna shirye don ƙarfafa mu'amala tare da abokan cinikin gida da na waje da haɗin gwiwa na gaske, don gina kyakkyawar makoma.

Bayani:

Y matsi da inji suna cire daskararru daga tururi mai gudana, gas ko tsarin bututun ruwa tare da amfani da allo mai ratsawa ko igiya, kuma ana amfani da su don kare kayan aiki. Daga ƙanƙara mai sauƙi na simintin ƙarfe mai zaren zaren ƙarfe zuwa babban, babban matsi na musamman gami da ƙirar hular al'ada.

Jerin kayan: 

Sassan Kayan abu
Jiki Bakin ƙarfe
Bonnet Bakin ƙarfe
Tace net Bakin karfe

Siffa:

Ba kamar sauran nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri ba, Y-Strainer yana da fa'idar samun damar shigar dashi ko dai a kwance ko a tsaye. Babu shakka, a cikin duka biyun, abin dubawa dole ne ya kasance a kan "gefen ƙasa" na jikin mai raɗaɗi don abin da aka makale ya iya tattarawa da kyau a ciki.

Wasu masana'antun suna rage girman Y -Strainer jiki don adana abu da yanke farashi. Kafin shigar da Y-Strainer, tabbatar yana da girma isa don sarrafa kwararar yadda ya kamata. Matsi mai rahusa na iya zama alamar ƙananan naúrar. 

Girma:

"

Girman Fuska da fuska Girma. Girma Nauyi
DN (mm) L (mm) D(mm) H(mm) kg
50 203.2 152.4 206 13.69
65 254 177.8 260 15.89
80 260.4 190.5 273 17.7
100 308.1 228.6 322 29.97
125 398.3 254 410 47.67
150 471.4 279.4 478 65.32
200 549.4 342.9 552 118.54
250 654.1 406.4 658 197.04
300 762 482.6 773 247.08

Me yasa Amfani da Y Strainer?

Gabaɗaya, masu ɗaurin Y suna da mahimmanci a duk inda ake buƙatar ruwa mai tsabta. Yayin da ruwa mai tsabta zai iya taimakawa wajen haɓaka aminci da tsawon rayuwar kowane tsarin injiniya, suna da mahimmanci musamman tare da bawul ɗin solenoid. Wannan saboda bawul ɗin solenoid suna da matukar damuwa ga datti kuma za su yi aiki da kyau tare da ruwa mai tsabta ko iska kawai. Idan kowane daskararru ya shiga cikin rafi, zai iya rushewa har ma ya lalata tsarin gaba ɗaya. Saboda haka, wani nau'i na Y shine babban sashi na kyauta. Baya ga kare aikin solenoid valves, suna kuma taimakawa wajen kiyaye sauran nau'ikan kayan aikin injiniya, gami da:
famfo
Turbines
Fesa nozzles
Masu musayar zafi
Condensers
Tarkon tururi
Mita
Tsuntsaye mai sauƙi na Y zai iya ajiye waɗannan abubuwan, waɗanda wasu daga cikin mafi mahimmanci da tsada na sassan bututun, kariya daga kasancewar ma'aunin bututu, tsatsa, laka ko kowane irin tarkace. Ana samun nau'ikan nau'ikan Y a cikin ɗimbin ƙira (da nau'ikan haɗin kai) waɗanda zasu iya ɗaukar kowane masana'antu ko aikace-aikace.

 Don ƙirƙirar ƙarin fa'ida ga abokan ciniki shine falsafar kamfaninmu; Haɓaka abokin ciniki shine neman aikinmu don Babban Simintin Simintin gyare-gyaren Simintin Y-Shaped Filter-water Strainer-Mai sarrafa mai, ra'ayinmu yawanci shine don taimakawa gabatar da amincewar kowane mai siye tare da bayar da mafi kyawun mai samar da mu, da samfurin da ya dace.
Babban ma'anaFitar da Simintin Y-Simintin Sin da Filte mai saukar da iska, Kyakkyawan inganci ya zo daga riko da mu ga kowane daki-daki, kuma gamsuwar abokin ciniki ya fito ne daga sadaukarwar mu. Dogaro da fasahar ci gaba da kuma martabar masana'antu na kyakkyawar haɗin gwiwa, muna ƙoƙarin mafi kyawun mu don ba da ƙarin kayayyaki da ayyuka masu inganci ga abokan cinikinmu, kuma dukkanmu muna shirye don ƙarfafa mu'amala tare da abokan cinikin gida da na waje da haɗin gwiwa na gaske, don gina kyakkyawar makoma.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • [Copy] Mini Backflow Preventer

      [Copy] Mini Backflow Preventer

      Bayani: Yawancin mazauna ba sa shigar da mai hana gudu a cikin bututun ruwa. Mutane kaɗan ne kawai ke amfani da bawul ɗin dubawa na yau da kullun don hana ƙasa-ƙasa. Don haka zai sami babban yuwuwar ptall. Kuma tsohon nau'in hana dawowa baya yana da tsada kuma ba shi da sauƙi don magudana. Don haka yana da wuya a yi amfani da shi sosai a baya. Amma yanzu, muna haɓaka sabon nau'in don magance shi duka. Anti drip mini backlow preventer za a yi amfani da shi sosai a ...

    • DN40-DN800 Factory Cast Ductile Iron Wafer Ba Komawa Dual Plate Check Valve

      DN40-DN800 Factory Cast Ductile Iron Wafer Non ...

      Mahimman bayanai Garanti: 3 shekaru Nau'in: duba bawul Tallafi na musamman: OEM Wurin Asali: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Duba Lamba Model Valve: Duba Aikace-aikacen Valve: Gabaɗayan Zazzabi na Media: Matsakaici Zazzabi, Al'ada Zazzabi Ikon: Mai jarida na hannu: Ruwa Girman tashar jiragen ruwa: Tsarin DN40-DN800: Duba Duba Bawul: Wafer Butterfly Check Valve Nau'in: Duba Valve Check Valve Jiki: Ductile Iron Check Valve Disc: Ductile Iron Check Valve Stem: SS420 Takaddar Valve: ISO, CE, WRAS, DN...

    • Farashin Jumla na China Sanitary Bakin Karfe Wafer Butterfly Valve tare da Hannun Ja

      Farashin Jumla China China Sanitary Bakin ...

      Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani akan samfuran aji na farko da mafita tare da mafi gamsarwa taimako bayan siyarwa. Mu warmly maraba mu na yau da kullum da kuma sabon buyers to join us for Wholesale Price China China Sanitary Bakin Karfe Wafer Butterfly bawul tare da Pull Handle, Mu sau da yawa samar da mafi kyau ingancin mafita da na kwarai mai bada ga mafi yawan sha'anin masu amfani da yan kasuwa . Barka da zuwa tare da mu, mu yi sabon abu da juna, kuma tashi mafarkai. Kamfaninmu ya yi alkawarin al...

    • Rangwamen Jumla na OEM/ODM Ƙofar Ƙofar Brass Valve don Tsarin Ruwan Ruwa tare da Hannun ƙarfe Daga Masana'antar Sinawa

      Juyawa Rangwamen OEM/ODM Ƙofar Brass Gate Va...

      saboda ban mamaki taimako, iri-iri high quality kaya, m rates da ingantaccen bayarwa, muna son mai kyau shahararsa tsakanin mu abokan ciniki. Mu mai kauri ne mai karfi tare da kasuwar babbar kasuwa ga WHOLESELE TRAIOT DON SUKE SAMUN KUDI KUDI KO KYAUTA AIKI , don haka kayan kasuwancinmu sun nuna tare da manufa mai kyau ...

    • Kyakkyawan Farashi Hole Butterfly Valve Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Haɗin Lug

      Kyakkyawan Farashi Zaren Hole Butterfly Valve Ductile ...

      Our kasuwanci da nufin yin aiki da aminci, bauta wa duk mu buyers , da kuma aiki a cikin sabon fasaha da kuma sabon inji ci gaba da Quots for Good Price Wuta Fighting Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Wafer Connection, Kyakkyawan inganci, dace ayyuka da m farashin tag, duk sun lashe mana kyakkyawan suna a filin xxx duk da tsananin gasar kasa da kasa. Kasuwancinmu yana nufin yin aiki da aminci, yin hidima ga duk masu siyan mu, da yin aiki a cikin sabbin fasaha da sabbin injina ...

    • Babban Size DN1600 ANSI 150lb DIN Pn16 Rubber Seat Casting Ductile Iron U Sashe Flange Butterfly Valve

      Babban Size DN1600 ANSI 150lb DIN Pn16 Rubber Seat...

      Ya kamata hukumar mu ta kasance don bauta wa masu amfani da ƙarshenmu da masu siye tare da mafi kyawun inganci da samfuran dijital masu ɗaukar hoto da mafita don Quots don DN1600 ANSI 150lb DIN BS En Pn10 16 Softback Seat Di Ductile Iron U Sashe Nau'in Butterfly Valve, Muna maraba da ku don kasancewa tare da mu. a cikin wannan hanya ta samar da kamfanoni masu wadata da wadata da juna. Ya kamata hukumarmu ta kasance ta yi wa masu amfani da ƙarshenmu hidima da masu siyayya tare da mafi kyawun inganci da gasa samfuran dijital šaukuwa da haka ...