Babban bawul ɗin malam buɗe ido mai ƙarfi na DL Series

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN50~DN 2400

Matsi:PN10/PN16

Daidaitacce:

Fuska da Fuska: EN558-1 Series 13

Haɗin flange: EN1092 10/16, ANSI B16.1

Flange na sama: ISO 5211


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani:

Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar DL Series mai siffar flange yana da faifan tsakiya da kuma layin da aka haɗa, kuma yana da dukkan fasaloli iri ɗaya na sauran jerin wafer/lug, waɗannan bawuloli suna da ƙarfi mafi girma na jiki da kuma juriya ga matsin lamba na bututu a matsayin abin da ke da aminci. Suna da dukkan fasaloli iri ɗaya na jerin univisal, waɗannan bawuloli suna da ƙarfi mafi girma na jiki da kuma juriya ga matsin lamba na bututu a matsayin abin da ke da aminci.

Halaye:

1. Tsarin zane mai tsayin gajere
2. Rufin roba mai laushi
3. Ƙarancin ƙarfin juyi
4. Siffar faifan da aka sassauta
5. Babban flange na ISO a matsayin misali
6. Kujerar rufewa ta hanya biyu
7. Ya dace da mitoci masu tsayi da yawa

Aikace-aikacen da aka saba:

1. Aikin samar da ruwa da albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Gidajen Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Masana'antar gini
6. Man Fetur/Sinadari
7. Karfe. Aikin Karfe

Girma:

20210928140117

Girman A B b f D K d F N-do L L1 D1 D2 N-d1 J X L2 Φ2 Nauyi (kg)
(mm)
50 83 120 19 3 165 125 99 13 4-19 108 111 65 50 4-7 45 13.8 3 32 12.6 7.6
65 93 130 19 3 185 145 118 13 4-19 112 115 65 50 4-7 45 13.8 3 32 12.6 9.7
80 100 145 19 3 200 160 132 13 8-19 114 117 65 50 4-7 45 13.8 3 32 12.6 10.6
100 114 155 19 3 220 180 156 13 8-19 127 130 90 70 4-10 45 17.77 5 32 15.77 13.8
125 125 170 19 3 250 210 184 13 8-19 140 143 90 70 4-10 45 20.92 5 32 18.92 18.2
150 143 190 19 3 285 240 211 13 8-23 140 143 90 70 4-10 45 20.92 5 32 18.92 21.7
200 170 205 20 3 340 295 266 13 8-23 152 155 125 102 4-12 45 24.1 5 45 22.1 31.8
250 198 235 22 3 395 350 319 13 12-23 165 168 125 102 4-12 45 31.45 8 45 28.45 44.7
300 223 280 25 4 445 400 370 20 12-23 178 182 125 102 4-12 45 34.6 8 45 31.6 57.9
350 270 310 25 4 505 460 429 20 16-23 190 194 150 125 4-14 45 34.6 8 45 31.6 81.6
400 300 340 25 4 565 515 480 20 16-28 216 221 175 140 4-18 45 36.15 10 51 33.15 106
450 340 375 26 4 615 565 530 20 20-28 222 227 175 140 4-18 45 40.95 10 51 37.95 147
500 355 430 27 4 670 620 582 22 20-28 229 234 175 140 4-18 45 44.12 10 57 41.12 165
600 410 500 30 5 780 725 682 22 20-31 267 272 210 165 4-22 45 51.62 16 70 50.65 235
700 478 560 33 5 895 840 794 30 24-31 292 299 300 254 8-18 22.5 71.35 18 66 63.35 238
800 529 620 35 5 1015 950 901 30 24-34 318 325 300 254 8-18 22.5 71.35 18 66 63.35 475
900 584 665 38 5 1115 1050 1001 34 28-34 330 337 300 254 8-18 22.5 84 20 118 75 595
1000 657 735 40 5 1230 1160 1112 34 28-37 410 417 300 254 8-18 22.5 95 22 142 85 794
1200 799 917 45 5 1455 1380 1328 34 32-40 470 478 350 298 8-22 22.5 117 28 150 105 1290
1400 919 1040 46 5 1675 1590 1530 40 36-44 530 538 415 356 8-33 22.5 134 32 200 120 2130
1500 965 1050 48 5 1785 1700 1630 40 36-44 570 580 415 356 8-32 22.5 156 36 200 140 3020
  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Kayayyaki masu ɗorewa Bare Shaft Operation Butterfly Valve DN400 Ductile Iron Wafer Type Valve CF8M Disc PTFE Seat SS420 Tushen Ruwa Mai da Iskar Gas

      Kayayyaki masu ɗorewa Bare Shaft Operation Butterfly...

      Cikakkun bayanai masu mahimmanci Garanti: Shekara 1 Nau'i: Bawuloli na Bulaliya Taimako na musamman: OEM, ODM Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: Bawul na TWS Lambar Samfura: D37A1F4-10QB5 Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya na Kafafen Yaɗa Labarai: Zafin Al'ada: Kafafen Yaɗa Labarai na hannu: Gas, Mai, Tashar Ruwa Girman: DN400 Tsarin: BULTERFLY Sunan Samfura: Bawul na Bulaliya Wafer Kayan Jiki: Kayan Faifan ƙarfe Ductile: CF8M Kayan Kujera: PTFE Kayan Tushe: SS420 Girman: DN400 Launi: Matsi Mai Shuɗi: PN10 Medi...

    • Mafi kyawun Samfurin Flanged Backflow Preventer Wanda Aka Yi a TWS Ductile Iron Body Spring SS304 SS304+NBR Disc Zai Iya Samarwa Ga Duk Ƙasar

      Mafi kyawun Samfurin Flanged Backflow Preventer Mad...

      Bayani: Mai hana kwararar ruwa mara dawowa (Nau'in Flanged) TWS-DFQ4TX-10/16Q-D - wani nau'in na'urar haɗa ruwa ce da kamfaninmu ya ƙirƙiro, wacce galibi ake amfani da ita don samar da ruwa daga sashin birane zuwa sashin najasa gabaɗaya don takaita matsin lamba na bututun ta yadda kwararar ruwa za ta iya zama hanya ɗaya kawai. Aikinta shine hana kwararar bututun ta koma baya ko kuma duk wani yanayi na kwararar ruwa, domin ...

    • Bawul ɗin Ƙofar Ƙofar Ƙafa Mai Haɗawa Mai Haɗawa Ductile Rubber Sealing PN10/16 OS&Y Gate Valve

      Flanged Connection Tashi Tushen Gate bawul Ducti ...

      Masu amfani suna da ƙwarewa sosai kuma sun amince da samfuranmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa masu canzawa akai-akai na Kyakkyawan Tsarin Ductile Iron Flanged Connection OS&Y Gate Valve, Shin har yanzu kuna son samfur mai inganci wanda ya dace da kyakkyawan hoton kamfanin ku yayin da kuke faɗaɗa kewayon samfuran ku? Yi la'akari da ingancin samfuranmu. Zaɓinku zai zama mai hankali! Masu amfani suna da masaniya kuma sun amince da samfuranmu kuma suna iya haɗuwa akai-akai...

    • Bawul ɗin duba wafer mai farantin biyu DN150 PN10 da aka yi a Tianjin

      Farashin mai rahusa mai farantin wafer mai duba bawul D ...

      Cikakkun bayanai masu mahimmanci Garanti: Shekaru 1 Nau'i: Bawuloli na Duba Karfe Tallafi na musamman: OEM Wurin Asali: China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: H76X-25C Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Matsakaicin Zafin Jiki Ƙarfi: Solenoid Media: Ruwa Port Girman Tashar Ruwa: DN150 Tsarin: Duba Sunan Samfura: duba bawul DN: 150 Matsi na Aiki: PN25 Kayan Jiki: WCB+NBR Haɗin: Flanged Certificate: CE ISO9001 Matsakaici: ruwa, iskar gas, mai ...

    • Kujerar RH Series mai amfani da roba mai amfani da bututun ƙarfe/kayan ƙarfe na ƙarfe mai siminti Kujerar EPDM da aka yi a China

      RH Series roba zaune lilo rajistan bawul Ducti ...

      Bayani: Bawul ɗin duba roba mai siffar RH Series mai sauƙi ne, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da bawul ɗin duba juyawa na gargajiya na ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin Halaye: 1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi da sauƙin kulawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata. 2. Tsarin mai sauƙi, ƙaramin tsari, aiki mai sauri na digiri 90 akan kashewa 3. Faifan yana da bearing mai hanyoyi biyu, cikakken hatimi, ba tare da yaɗuwa ba...

    • Mafi kyawun ƙimar Samfura don Mai kunna wutar lantarki EPDM PTFE Zama a Wafer Butterfly Valve Za ku iya zaɓar duk wani mai kunna wutar da kuke so An yi a cikin TWS

      Mafi Kyawun Kalmomin Samfura don Mai kunna Wutar Lantarki EP...

      Masu amfani da ƙarshen suna da amincewa da mafita kuma abin dogaro ne, kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na ci gaba da canzawa na Kuɗi don Mai kunna Wutar Lantarki EPDM PTFE Seated Wafer Butterfly Valve, Muna neman cikakken haɗin gwiwa tare da abokan ciniki masu gaskiya, don cimma sabon dalili na ɗaukaka tare da abokan ciniki da abokan hulɗa masu dabarun. Masu amfani da ƙarshen suna da amincewa da mafita kuma ana iya biyan su tare da canza buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na Chi akai-akai...