Babban Bawul ɗin Duba Roba Mai Inganci da Aka Yi a China

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 800

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16, ANSI B16.1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ba wai kawai za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da samfura da ayyuka masu kyau ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu siyanmu suka bayar don China OEMHanya Biyar ta ChinaDuba Bawul Connector Brass Nickel Plated, Ina fatan za mu ƙara girma tare da masu siyanmu a duk faɗin duniya.
Ba wai kawai za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da kayayyaki da ayyuka masu kyau ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu siyanmu suka bayar donHanya Biyar ta China, Haɗi, muna fatan kafa kyakkyawar dangantaka ta kasuwanci mai dorewa da kamfaninku mai daraja ta wannan dama, bisa ga daidaito, fa'ida ga juna da kuma kasuwancin cin gajiyar juna daga yanzu zuwa nan gaba. "Gamsuwarku ita ce farin cikinmu".

Bayani:

Bawul ɗin duba roba mai siffar RH Series yana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da bawul ɗin duba juyawa na gargajiya da aka zauna a ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su gaba ɗaya da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin.

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.

2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90

3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.

4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.

5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.

6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.

7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.

Girma:

20210927163911

20210927164030

Ba wai kawai za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da kayayyaki da ayyuka masu kyau ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu siyanmu suka bayar don China OEM China Five Way Check Valve Connector Brass Nickel Plated, Ina fatan za mu ƙara girma tare da masu siyanmu a duk faɗin duniya.
China OEM China Hanya Biyar,Haɗi, muna fatan kafa kyakkyawar dangantaka ta kasuwanci mai dorewa da kamfaninku mai daraja ta wannan dama, bisa ga daidaito, fa'ida ga juna da kuma kasuwancin cin gajiyar juna daga yanzu zuwa nan gaba. "Gamsuwarku ita ce farin cikinmu".

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Farashin Masana'antu Don Wafer EPDM Mai Taushi Mai Haɗi da Butterfly Bawul tare da Mannewa

      Farashin Masana'antu Don Butter ɗin Hatimin Wafer EPDM Mai Taushi ...

      Kamfaninmu yana da niyyar yin aiki da aminci, yi wa dukkan masu saye hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura akai-akai don Farashin Masana'anta Don Wafer EPDM Soft Sealing Butterfly Valve tare da Handle, Kullum muna maraba da sabbin masu siye da tsofaffin da ke ba mu shawarwari masu amfani da shawarwari don haɗin gwiwa, bari mu girma da kuma samar da kayayyaki tare da juna, kuma don jagorantar unguwanninmu da ma'aikatanmu! Kamfaninmu yana da niyyar yin aiki da aminci, yi wa dukkan masu saye hidima, da kuma aiki...

    • Farashi mai rahusa China Goldensea DN50 2400 Worm Gear Double Eccentric Flange Manual Ductile Iron Flanged Type Butterfly bawul

      Farashi mai rahusa na China Goldensea DN50 2400 Tsutsa Gear...

      Muna da ƙungiya mai inganci sosai don magance tambayoyi daga masu siyayya. Manufarmu ita ce "cimma burin abokin ciniki 100% ta hanyar samfuranmu masu inganci, farashi da sabis na ma'aikatanmu" kuma muna jin daɗin kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki. Tare da masana'antu da yawa, za mu samar da nau'ikan nau'ikan farashi mai rahusa na China Goldensea DN50 2400 Worm Gear Double Eccentric Flange Manual Ductile Iron Flanged Type Butterfly Valve, kuma muna iya ba da damar yin amfani da duk wani samfura tare da c...

    • Mai dogaro da kaya China Wcb Ductile Cast Iron Ggg50 Wafer Type Dual Plate Duba bawul

      Abin dogaro da kaya China WCB Ductile Cast Iron G ...

      Matsayinmu na ƙima mai kyau da ban mamaki shine ƙa'idodinmu, waɗanda zasu taimaka mana a matsayi mafi girma. Biye da ƙa'idar "ingantaccen inganci, mai siye mafi kyau" ga Mai Kaya Mai Aminci China Wcb Ductile Cast Iron Ggg50 Wafer Type Dual Plate Check Valve, Mun san da kyau sosai, kuma muna da takardar shaidar ISO/TS16949:2009. Mun sadaukar da kanmu don samar muku da kayayyaki masu inganci tare da farashi mai araha. Kyakkyawan ƙima mai kyau da ban mamaki ...

    • Na'urar OEM Mai Rage Karfe Mai Inganci Mai Inganci DIN3202-DIN2501-F1 Pn16

      OEM Supply Cast Iron High Quality Y Strainer DI...

      "Sarrafa ma'auni ta hanyar cikakkun bayanai, nuna ƙarfi ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ma'aikata masu inganci da kwanciyar hankali kuma ya bincika ingantacciyar hanyar umarni don OEM Supply Cast Iron High Quality Y Strainer DIN3202-DIN2501-F1 Pn16, A matsayinmu na babban mai ƙera da fitarwa, muna jin daɗin kyakkyawan suna a kasuwannin duniya, musamman a Amurka da Turai, saboda ingancinmu da ƙimarmu ta gaske. "Sarrafa ma'auni...

    • Duk Mafi Kyawun Samfurin WCB Cast Karfe Flange End Gate&Bawul ɗin Ball An Yi a China

      Duk Mafi kyawun Samfurin WCB Cast Karfe Flange Ƙarshen ...

      Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da kuma adana kuɗi ga mabukaci don ƙwararrun masu amfani da Wcb Cast Steel Flange End Gate & Ball Valve, Za mu yi iya ƙoƙarinmu don cika ƙa'idodinku kuma muna neman ci gaba da haɓaka haɗin gwiwa tsakanin ƙananan kasuwanci tare da ku! Mun himmatu wajen bayar da sabis mai sauƙi, mai adana lokaci da adana kuɗi ga mabukaci don Bawul ɗin Ƙofar China, bawul ɗin ƙofa, Da burin &...

    • [Kwafi] Bawul ɗin duba wafer ɗin farantin EH guda biyu

      [Kwafi] Bawul ɗin duba wafer ɗin farantin EH guda biyu

      Bayani: Bawul ɗin duba wafer na farantin EH guda biyu yana tare da maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri da atomatik, wanda zai iya hana matsakaicin kwararar baya. Ana iya shigar da bawul ɗin dubawa akan bututun kwance da tsaye. Halaye: -Ƙarami a girma, nauyi mai sauƙi, ƙanƙanta a cikin tsari, mai sauƙin kulawa. -Ana ƙara maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri kuma suna sarrafa kansu...