Sabbin Kayayyaki Masu Zafi China Air Release Bawul ɗin Bawul

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 300

Matsi:PN10/PN16


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Domin ci gaba da inganta dabarun gudanarwa bisa ga ƙa'idar ku ta "da gaske, babban imani da inganci su ne tushen ci gaban kamfani", muna ɗaukar asalin irin waɗannan kayayyaki a duk duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi.China Air Saki bawulValve, Mun kasance ɗaya daga cikin manyan masana'antun ku 100% a China. Manyan kamfanonin ciniki da yawa suna shigo da kayayyaki da mafita daga gare mu, don haka za mu iya ba ku farashi mafi fa'ida cikin sauƙi tare da inganci iri ɗaya ga duk wanda ke sha'awar mu.
Domin ci gaba da inganta dabarun gudanarwa bisa ga ƙa'idar ku ta "da gaske, babban imani da inganci su ne tushen ci gaban kamfani", muna ɗaukar asalin irin waɗannan kayayyaki a duk duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki.China Air Saki bawul, Matsa Air Saki bawulHannun jarinmu sun kai darajar dala miliyan 8, zaku iya samun sassan gasa cikin ɗan gajeren lokaci. Kamfaninmu ba wai kawai abokin hulɗarku bane a harkar kasuwanci, har ma kamfaninmu shine mataimakinku a cikin kamfanin da ke tafe.

Bayani:

An haɗa bawul ɗin sakin iska mai saurin gudu tare da sassa biyu na bawul ɗin iska mai matsin lamba mai ƙarfi da kuma bawul ɗin shigar iska mai ƙarancin matsin lamba da shaye-shaye, yana da ayyukan shaye-shaye da shaye-shaye.
Bawul ɗin fitar da iska mai ƙarfi na diaphragm yana fitar da ƙaramin iska da aka tara a cikin bututun ta atomatik lokacin da bututun ke ƙarƙashin matsin lamba.
Bawul ɗin shigar ruwa da fitar da iska mai ƙarancin ƙarfi ba wai kawai zai iya fitar da iskar da ke cikin bututun ba lokacin da bututun da babu komai ya cika da ruwa, har ma lokacin da bututun ya zubar ko kuma matsin lamba mara kyau ya faru, kamar a ƙarƙashin yanayin rabuwar ginshiƙin ruwa, zai buɗe ta atomatik ya shiga bututun don kawar da matsin lamba mara kyau.

Bukatun aiki:

Bawul ɗin fitar da iska mai ƙarancin ƙarfi (nau'in iyo + iyo) babban tashar fitar da iska yana tabbatar da cewa iska tana shiga da fita a cikin babban gudu a cikin iska mai saurin fitarwa, har ma da iska mai saurin gudu da aka haɗa da hazo na ruwa, Ba zai rufe tashar fitar da iska a gaba ba. Za a rufe tashar jiragen sama ne kawai bayan an fitar da iska gaba ɗaya.
A kowane lokaci, matuƙar matsin lamba na ciki na tsarin ya yi ƙasa da matsin lamba na yanayi, misali, lokacin da rabuwar ginshiƙin ruwa ta faru, bawul ɗin iska zai buɗe nan take zuwa ga iska cikin tsarin don hana samar da injin tsotsa a cikin tsarin. A lokaci guda, shan iska a kan lokaci lokacin da tsarin ke fitar da iska na iya hanzarta saurin fitar da iska. An sanya saman bawul ɗin shaye-shaye da farantin hana haushi don sassauta tsarin shaye-shaye, wanda zai iya hana canjin matsin lamba ko wasu abubuwan da ke lalata.
Bawul ɗin fitar da iska mai ƙarfi zai iya fitar da iskar da ta tara a wurare masu yawa a cikin tsarin a lokacin da tsarin ke ƙarƙashin matsin lamba don guje wa waɗannan abubuwan da za su iya haifar da lahani ga tsarin: kulle iska ko toshewar iska.
Ƙara yawan asarar kai na tsarin yana rage yawan kwararar ruwa, har ma a cikin mawuyacin hali na iya haifar da katsewar isar da ruwa gaba ɗaya. Ƙara lalacewar cavitation, hanzarta tsatsa na sassan ƙarfe, ƙara yawan matsin lamba a cikin tsarin, ƙara kurakuran kayan aiki na aunawa, da fashewar iskar gas. Inganta ingancin samar da ruwa na aikin bututun mai.

Ka'idar aiki:

Tsarin aiki na haɗakar bawul ɗin iska lokacin da bututun da babu komai ya cika da ruwa:
1. Zubar da iskar da ke cikin bututun domin cikar ruwan ya yi daidai.
2. Bayan an zubar da iskar da ke cikin bututun, ruwan ya shiga cikin bawul ɗin shigar ruwa da fitar da hayaki mai ƙarancin ƙarfi, kuma ana ɗaga ruwan ta hanyar tururi don rufe tashoshin shigar ruwa da fitar da hayaki.
3. Iskar da aka saki daga ruwan yayin aikin isar da ruwa za a tattara ta a babban wurin tsarin, wato, a cikin bawul ɗin iska don maye gurbin ruwan asali a jikin bawul ɗin.
4. Da tarin iska, matakin ruwa a cikin bawul ɗin shaye-shaye mai ƙarfi yana raguwa, kuma ƙwallon ruwa shima yana faɗuwa, yana jan diaphragm don rufewa, yana buɗe tashar shaye-shaye, kuma yana fitar da iska.
5. Bayan an saki iskar, ruwa zai sake shiga cikin bawul ɗin shaye-shaye mai ƙarfi, ya shawagi ƙwallon da ke iyo, sannan ya rufe tashar shaye-shaye.
Idan tsarin yana aiki, matakai 3, 4, 5 da ke sama za su ci gaba da zagayawa
Tsarin aiki na haɗakar bawul ɗin iska lokacin da matsin lamba a cikin tsarin yake ƙasa da matsin lamba da kuma matsin lamba na yanayi (yana haifar da matsin lamba mara kyau):
1. Ƙwallon da ke shawagi na bawul ɗin shigar da iska mai ƙarancin ƙarfi da kuma fitar da iska zai faɗi nan take don buɗe tashoshin shigar da iska da fitar da iska.
2. Iska tana shiga tsarin daga wannan lokacin don kawar da matsin lamba mara kyau da kuma kare tsarin.

Girma:

20210927165315

Nau'in Samfuri TWS-GPQW4X-16Q
DN(mm) DN50 DN80 DN100 DN150 DN200
Girma (mm) D 220 248 290 350 400
L 287 339 405 500 580
H 330 385 435 518 585

Domin ci gaba da inganta dabarun gudanarwa bisa ga ƙa'idar ku ta "da gaske, babban imani da inganci su ne tushen ci gaban kamfani", muna ɗaukar asalin irin waɗannan kayayyaki a duk duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi.China Air Saki bawulValve, Mun kasance ɗaya daga cikin manyan masana'antun ku 100% a China. Manyan kamfanonin ciniki da yawa suna shigo da kayayyaki da mafita daga gare mu, don haka za mu iya ba ku farashi mafi fa'ida cikin sauƙi tare da inganci iri ɗaya ga duk wanda ke sha'awar mu.
Sabbin Kayayyaki Masu Zafi China Air Release bawul,Matsa Air Saki bawulHannun jarinmu sun kai darajar dala miliyan 8, zaku iya samun sassan gasa cikin ɗan gajeren lokaci. Kamfaninmu ba wai kawai abokin hulɗarku bane a harkar kasuwanci, har ma kamfaninmu shine mataimakinku a cikin kamfanin da ke tafe.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Bawul ɗin Butterfly mai sauƙin amfani da Eccentric Flange mai sauƙin amfani da Acuator na lantarki zai iya isar da shi ga duk faɗin ƙasar.

      Biyu Eccentric Flange Butterfly bawul ...

      Cikakkun bayanai masu mahimmanci Wurin da aka samo asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: D343X-10/16 Aikace-aikace: Tsarin Ruwa Kayan aiki: Zafin Siminti na Kafafen Yada Labarai: Matsi na Zafin Al'ada: Ƙarfin Matsi Mai Ƙarfi: Kafafen Yada Labarai na Hannu: Tashar Ruwa Girman: 3″-120″ Tsarin: BUTTAFIN MATAKI ko Mara Daidaitacce: Nau'in bawul na yau da kullun: bawul ɗin malam buɗe ido mai kaifi biyu Kayan jiki: DI tare da zoben hatimi na SS316 Disc: DI tare da zoben hatimi na epdm Fuska da Fuska: EN558-1 Jeri na 13 Kunshin: EPDM/NBR ...

    • Farashin Jigilar Ggg40 Ductile iron Double Eccentric Butterfly Bawul tare da Tsutsa Gear

      Farashin Jigilar Ggg40 Ductile baƙin ƙarfe Double Eccen...

      Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi akai-akai don rangwamen jigilar kaya na Ggg40 Double Eccentric Butterfly Valve, Muna fatan yin aiki tare da masu siye a duk faɗin duniya. Muna tsammanin za mu gamsar da ku. Hakanan muna maraba da masu siye da su ziyarci ƙungiyarmu su sayi kayanmu. Ingantarmu ta dogara ne da kayan aiki masu inganci, hazaka masu kyau da kuma ƙarfin fasaha mai ƙarfi akai-akai ...

    • Bawul ɗin Duba Wafer Ductile Iron/Simintin ƙarfe da aka yi a China

      WAFER DUBA BAWUL DUCTILE/Gyaran ƙarfe jiki m...

      Bayani: Bawul ɗin duba wafer na farantin EH guda biyu yana tare da maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri da atomatik, wanda zai iya hana matsakaicin kwararar baya. Ana iya shigar da bawul ɗin dubawa akan bututun kwance da tsaye. Halaye: -Ƙarami a girma, nauyi mai sauƙi, ƙanƙanta a cikin tsari, mai sauƙin kulawa. -Ana ƙara maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri kuma suna aiki...

    • Farashi mai gasa Butterfly Valve PN10 16 Tsutsa Gear Handle lug Type Butterfly Valve Tare da Gearbox

      Farashin gasa Butterfly bawul PN10 16 Tsutsa ...

      Nau'i: Lug Butterfly Aikace-aikacen: Janar Ƙarfi: bawuloli na malam buɗe ido da hannu Tsarin: BUTERFLY Tallafi na musamman: OEM, ODM Wurin Asali: Tianjin, China Garanti: Shekaru 3 Bawuloli na malam buɗe ido na ƙarfe Siminti Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: lug Bawuloli na malam buɗe ido Zafin Media: Babban Zafi, Ƙananan Zafi, Matsakaicin Zafi Girman Tashar Jiragen Ruwa: tare da buƙatun abokin ciniki Tsarin: bawuloli na malam buɗe ido Lambar Samfura: Manual Bawuloli na malam buɗe ido Farashin Kayan jiki: bawuloli na malam buɗe ido na ƙarfe siminti Va...

    • Farashi mai araha Nau'in Flanged Double Eccentric Butterfly Valve da aka yi a China na iya samarwa ga duk ƙasar

      Farashin da ya dace da Flanged Type Double Eccentric ...

      Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aikin masana'antu na zamani da kuma ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da kayayyaki masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai gasa don Takaddun Shaida na Rangwame na China na yau da kullun mai siffar Flanged Double Eccentric Butterfly Valve, Kayayyakinmu suna da karɓuwa sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai. Tare da kasuwancin "Mai Kula da Abokin Ciniki"...

    • Tsarin masana'anta na China SS304 316L Mai Tsaftacewa Mara Riƙewa Nau'in Buɗaɗɗen Malam buɗe ido Haɗin Tc Mai Tsafta Bawul ɗin ƙwallon Bakin Karfe don Yin Abinci, Abin Sha, Yin Giya, da sauransu

      Tsarin masana'antu na China SS304 316L Tsaftace G...

      Muna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci shine mafi inganci, Kamfani shine mafi kyau, Matsayi shine fifiko", kuma da gaske za mu ƙirƙiri da raba nasara tare da duk masu siyayya don ƙirar China SS304 316L Tsaftace Matsayi mara Riƙewa Buɗaɗɗen Malam Tc Haɗin Tsaftace Bawul ɗin ƙwallon Bakin Karfe don Yin Abinci, Abin Sha, Yin Giya, da sauransu. Inganci mai kyau da farashi mai gasa yana sa samfuranmu su ji daɗin suna a ko'ina. Muna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Qu...