Sayar da Ductile Cast Iron Lug Nau'in Wafer Butterfly Valve API Butterfly Valve don Ruwan Mai Gas

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 32 ~DN 600

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609

Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K
Babban Flange: ISO 5211


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Makullin nasarar mu shine "Kyakkyawan Kasuwanci Mai inganci, Madaidaicin Kuɗi da Ingantaccen Sabis" don siyarwa mai zafi Factory Ductile Cast Iron Lug Type Wafer Butterfly Valve API Butterfly Valve for Water Oil Gas, Muna marhabin da ku da shakka tare da mu a cikin wannan hanyar yin kasuwanci mai wadata da wadata tare.
Makullin nasarar mu shine "Kyakkyawan Kasuwanci Mai inganci, Madaidaicin Kuɗi da Ingantaccen Sabis" donChina Butterfly Valve da Wafer Butterfly Valve, Mu ko da yaushe rike a kan ka'idar kamfanin "gaskiya, masu sana'a, tasiri da kuma bidi'a", da kuma manufa na: bari duk direbobi ji dadin su tuki da dare, bari mu ma'aikata iya gane su darajar rayuwa, da kuma ya zama karfi da kuma sabis fiye da mutane. Mun ƙudura don zama mai haɗa kasuwar samfuran mu da mai ba da sabis na tsayawa ɗaya na kasuwar samfuran mu.

Bayani:

YD Series Wafer malam buɗe ido bawul 's flange dangane ne na duniya misali, da kuma kayan da aka rike ne aluminum; Ana iya amfani da azaman na'urar yanke-kashe ko tsara kwarara a cikin daban-daban matsakaici bututu. Ta hanyar zaɓar nau'ikan nau'ikan diski da wurin zama na hatimi, kazalika da haɗin kai mara iyaka tsakanin diski da kara, ana iya amfani da bawul ɗin zuwa yanayi mafi muni, irin su desulphurization injin, desalinization na ruwa na teku.

Siffa:

1. Ƙananan girman & haske a cikin nauyi da sauƙin kulawa. Ana iya dora shi a duk inda ake bukata.
2. Simple, m tsari, mai sauri 90 digiri a kan kashe aiki
3. Disc yana da nau'i-nau'i biyu, cikakkiyar hatimi, ba tare da yaduwa ba a ƙarƙashin gwajin matsa lamba.
4. Gudun lankwasa mai gudana zuwa madaidaiciya-layi. Kyakkyawan aikin tsari.
5. Daban-daban nau'ikan kayan, masu amfani ga kafofin watsa labarai daban-daban.
6. Ƙarfin wankewa da juriya na goga, kuma zai iya dacewa da mummunan yanayin aiki.
7. Tsarin faranti na tsakiya, ƙananan motsi na budewa da kusa.
8. Rayuwa mai tsawo. Tsayawa gwajin dubu goma ayyukan budewa da rufewa.
9. Ana iya amfani da shi wajen yankewa da sarrafa kafofin watsa labarai.

Aikace-aikace na yau da kullun:

1. Aikin ruwa da aikin albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Kayayyakin Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Gina masana'antu
6. Man Fetur/ Chemical
7. Karfe. Karfe
8. Masana'antar yin takarda
9. Abinci/ Abin sha da dai sauransu

Girma:

 

20210928135308

Girman A B C D L D1 D2 Φ1 ΦK E R1 (PN10) R2 (PN16) Φ2 f j x □ w*w Nauyi (kg)
mm inci
32 11/4 125 73 33 36 28 100 100 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 1.6
40 1.5 125 73 33 43 28 110 110 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 1.8
50 2 125 73 43 53 28 125 125 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 2.3
65 2.5 136 82 46 64 28 145 145 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 3
80 3 142 91 46 79 28 160 160 7 65 50 R9.5 R9.5 12.6 12 - - 9*9 3.7
100 4 163 107 52 104 28 180 180 10 90 70 R9.5 R9.5 15.8 12 - - 11*11 5.2
125 5 176 127 56 123 28 210 210 10 90 70 R9.5 R9.5 18.9 12 - - 14*14 6.8
150 6 197 143 56 155 28 240 240 10 90 70 R11.5 R11.5 18.9 12 - - 14*14 8.2
200 8 230 170 60 202 38 295 295 12 125 102 R11.5 R11.5 22.1 15 - - 17*17 14
250 10 260 204 68 250 38 350 355 12 125 102 R11.5 R14 28.5 15 - - 22*22 23
300 12 292 240 78 302 38 400 410 12 125 102 R11.5 R14 31.6 20 - - 22*22 32
350 14 336 267 78 333 45 460 470 14 150 125 R11.5 R14 31.6 20 34.6 8 - 43
400 16 368 325 102 390 51/60 515 525 18 175 140 R14 R15.5 33.2 22 36.2 10 - 57
450 18 400 356 114 441 51/60 565 585 18 175 140 R14 R14 38 22 41 10 - 78
500 20 438 395 127 492 57/75 620 650 18 175 140 R14 R14 41.1 22 44.1 10 - 105
600 24 562 475 154 593 70/75 725 770 22 210 165 R15.5 R15.5 50.6 22 54.6 16 - 192

Makullin nasarar mu shine "Kyakkyawan Kasuwanci Mai inganci, Madaidaicin Kuɗi da Ingantaccen Sabis" don siyarwa mai zafi Factory Ductile Cast Iron Lug Type Wafer Butterfly Valve API Butterfly Valve for Water Oil Gas, Muna marhabin da ku da shakka tare da mu a cikin wannan hanyar yin kasuwanci mai wadata da wadata tare.
Zafafan tallace-tallace FactoryChina Butterfly Valve da Wafer Butterfly Valve, Mu ko da yaushe rike a kan ka'idar kamfanin "gaskiya, masu sana'a, tasiri da kuma bidi'a", da kuma manufa na: bari duk direbobi ji dadin su tuki da dare, bari mu ma'aikata iya gane su darajar rayuwa, da kuma ya zama karfi da kuma sabis fiye da mutane. Mun ƙudura don zama mai haɗa kasuwar samfuran mu da mai ba da sabis na tsayawa ɗaya na kasuwar samfuran mu.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Sabuwar Zane Mafi Kyau Babban Hatimi Biyu Eccentric Flanged Butterfly Valve tare da Akwatin Gear IP67

      Sabuwar Zane Mafi Kyau Babban Hatimin Eccentri Biyu...

      Double flange eccentric malam buɗe ido bawul babban abu ne a tsarin bututun masana'antu. An ƙera shi don daidaitawa ko dakatar da kwararar ruwa a cikin bututun, gami da iskar gas, mai da ruwa. Ana amfani da wannan bawul sosai saboda ingantaccen aikin sa, karko da kuma babban farashi. Ana kiran bawul ɗin flange eccentric malam buɗe ido saboda ƙirar sa na musamman. Ya ƙunshi jikin bawul ɗin siffa mai siffar diski mai ƙarfe ko hatimin elastomer wanda ke kewaya tsakiyar axis. Disc da...

    • IOS Certificate Food Matsayin Bakin Karfe Y Nau'in Strainer

      IOS Certificate Food Grade Bakin Karfe Y Ty...

      Burinmu na har abada shine halayen "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, yi imani da babba da sarrafa ci gaba" don IOS Certificate Food Grade Bakin Karfe Y Type Strainer, Muna maraba da abokan ciniki a duk faɗin kalmar don yin magana da mu don hulɗar kamfani na dogon lokaci. Abubuwanmu sune mafi kyau. Da zarar An zaɓa, Cikakke Har abada! Burinmu na har abada shine halin “Game da kasuwa, rega...

    • Wholesale OEM/ODM Exhaust Valve Air Release Valve Air Release Valve Flange Exhaust Valve Resilient Seated Gate Valve Water Gate Valve

      Wholesale OEM/ODM Exhaust Valve Air Release Val...

      Kasuwancin mu ya tsaya don ainihin ka'idar "Quality na iya zama rayuwa tare da kamfani, kuma rikodin waƙa zai zama ransa" don OEM / ODM Exhaust Valve Air Release Valve Air Release Valve Flange Exhaust Valve Resilient Seated Gate Valve Water Gate Valve, Abokan cinikinmu sun fi rarraba a Arewacin Amurka, Afirka da Gabashin Turai. za mu iya samun sauƙin samo mafita mai inganci tare da kyawawan farashi mai ƙarfi. Kasuwancinmu ya tsaya ga ainihin ka'idar ̶ ...

    • Kyakkyawan Cast Ductile Iron Flanged Connection OS&Y Gate Valve

      Kyakkyawan Haɗin Cast Ductile Iron Flanged Connecti ...

      Samfuranmu suna sane sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya saduwa da ci gaba da canjin tattalin arziƙi da buƙatun zamantakewa na Good Quality Cast Ductile Iron Flanged Connection OS&Y Gate Valve, Shin har yanzu kuna son samfurin inganci wanda ya dace da kyakkyawan hoton ƙungiyar ku yayin haɓakawa. kewayon maganin ku? Yi la'akari da ingancin kayan mu. Zaɓinku zai tabbatar da samun hankali! Samfuran mu an san su sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya saduwa da ci gaba ...

    • Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

      Bangaren Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara

      Kamfaninmu ya nace duk tare da ingantattun manufofin “samfurin inganci shine tushen tsirar ƙungiyar; cikar mabukaci na iya zama wurin kallo da ƙarshen kamfani; ci gaba mai dorewa shine neman ma'aikata na har abada" tare da tabbataccen manufar "suna na 1st, mai siye na farko" don Babban inganci don Pn16 Ductile Iron Di Bakin Karfe Karfe CF8m EPDM NBR Wormgear Butterfly Valve of Underground Captop Extension Spindle U Section Single Double Fla. .

    • OEM/ODM Sin Ductile Cast Iron Bakin Karfe Wurin zama Ruwa Wafer Lug Nau'in Flange Biyu Wafer Lug Butterfly Valve Masu Kayayyaki

      OEM/ODM China Ductile Cast Iron Bakin Karfe...

      Gabaɗaya mun tsaya kan ka'idar "Quality Very first, Prestige Supreme". Mun himmatu sosai don samarwa masu siyayyar mu tare da farashi mai inganci mai inganci, isar da gaggawa da sabis na ƙwararrun OEM/ODM China Ductile Cast Iron Bakin Karfe wurin zama Ruwa Wafer Lug Nau'in Flange Wafer Lug Butterfly Valve Suppliers, Lokacin da kuke sha'awar duk wani kayanmu ko kuma za mu so wucewa ta keɓaɓɓen samu, da fatan za a sami cikakkiyar 'yanci don yin magana da mu...