Zafi Sayar da Bawul ɗin Ƙofar Zama Mai Inganci Mai Juriya Tare da Kujerar EPDM An Yi a China

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 1000

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.15 Aji 150

Flange na sama: ISO 5210


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma ayyuka masu kyau. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarku ga Bawul ɗin Gate na Mai Fitar da Kaya ta Kan layi na China Mai Juriya, Muna maraba da masu amfani da kayayyaki daga ƙasashen waje don neman haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma kyakkyawan sabis. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarkuBawul ɗin Ƙofar China F4, Bawul ɗin Ƙofar Mai Laushi, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana samun sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, zamu iya yiwa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.

Bayani:

Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa mai aiki da tsarin AZBawul ɗin ƙofar wedge ne da kuma nau'in Tushen Rising (Outside Screw and Yoke), kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka-tsaki (najasa). Ana amfani da bawul ɗin ƙofar OS&Y (Outside Screw and Yoke) galibi a cikin tsarin feshin kariya daga gobara. Babban bambanci daga bawul ɗin ƙofar NRS (Non Rising Stem) na yau da kullun shine cewa an sanya bawul ɗin tushe da goro a wajen jikin bawul ɗin. Wannan yana sauƙaƙa ganin ko bawul ɗin a buɗe yake ko a rufe yake, domin kusan dukkan tsawon bawul ɗin yana bayyane lokacin da bawul ɗin yake buɗe, yayin da bawul ɗin tushe ba ya sake bayyana lokacin da bawul ɗin yake rufe. Gabaɗaya wannan buƙata ce a cikin waɗannan nau'ikan tsarin don tabbatar da saurin sarrafa yanayin tsarin.

Siffofi:

Jiki: Babu ƙirar tsagi, hana ƙazanta, tabbatar da ingantaccen rufewa. Tare da murfin epoxy a ciki, bi buƙatun ruwan sha.

Faifan: Firam ɗin ƙarfe mai layi na roba, tabbatar da rufe bawul ɗin kuma ya dace da buƙatun ruwan sha.

Tushen: An yi shi da kayan ƙarfi masu ƙarfi, tabbatar da cewa bawul ɗin ƙofar yana cikin sauƙin sarrafawa.

Ƙwayar tushe: Haɗin tushe da faifai, yana tabbatar da sauƙin aiki da faifai.

Girma:

 

20210927163743

Girman mm (inci) D1 D2 D0 H H1 L b N-Φd Nauyi (kg)
65(2.5″) 139.7(5.5) 178(7) 182(7.17) 126(4.96) 190.5(7.5) 190.5(7.5) 17.53(0.69) 4-19(0.75) 25
80(3 inci) 152.4(6_) 190.5(7.5) 250(9.84) 130(5.12) 203(8) 203.2(8) 19.05(0.75) 4-19(0.75) 31
100(4″) 190.5(7.5) 228.6(9) 250(9.84) 157(6.18) 228.6(9) 228.6(9) 23.88(0.94) 8-19(0.75) 48
150(6″) 241.3(9.5) 279.4(11) 302(11.89) 225(8.86) 266.7(10.5) 266.7(10.5) 25.4(1) 8-22(0.88) 72
200(8″) 298.5(11.75) 342.9(13.5) 345(13.58) 285(11.22) 292(11.5) 292.1(11.5) 28.45(1.12) 8-22(0.88) 132
250(10″) 362(14.252) 406.4(16) 408(16.06) 324(12.760) 330.2(13) 330.2(13) 30.23(1.19) 12-25.4(1) 210
300 (inci 12) 431.8(17) 482.6(19) 483(19.02) 383(15.08) 355.6(14) 355.6(14) 31.75(1.25) 12-25.4(1) 315

Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma ayyuka masu kyau. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarku ga Fitar da Kaya ta Yanar Gizo ta China Resilient Seated Gate Valve En1074 F4 F4 BS5163 Awwac515 Awwac509 SABS664 SABS665 Pn16 250psi Flanged ko Socket Gate Valve, muna maraba da masu amfani da ƙasashen waje da su ziyarci don haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Mai Fitar da Kaya ta Kan layiBawul ɗin Ƙofar China F4, Bawul ɗin Ƙofar Mai Laushi, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana samun sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, zamu iya yiwa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mafi kyawun samfurin Mini Backflow Preventer Zai Iya Samarwa ga Duk Ƙasashen da Aka Yi a TWS

      Mafi kyawun Maganin Hana Faɗuwar Ruwa Mai Sauƙi na Samfura Zai Iya...

      Bayani: Yawancin mazauna ba sa sanya mai hana kwararar ruwa a cikin bututun ruwa. Mutane kaɗan ne kawai ke amfani da bawul ɗin duba ruwa na yau da kullun don hana komawa baya. Don haka zai sami babban tasiri. Kuma tsohon nau'in mai hana kwararar ruwa yana da tsada kuma ba shi da sauƙin zubarwa. Don haka yana da matuƙar wahala a yi amfani da shi sosai a baya. Amma yanzu, muna haɓaka sabon nau'in don magance komai. Za a yi amfani da mai hana kwararar ruwa a cikin bututun ruwa namu sosai a ...

    • Sabuwar Tsarin Ruwa Babban Diamita Tsawaita Tushen Siminti Ductile Iron Mai Flange F4 Rubber Wedge Resilient Seat Gate Bawuloli

      Sabuwar Tsarin Ruwa Mai Girman Diamita Tsawaita Tushen ...

      "Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" shine ci gaba da tunanin kamfaninmu na dogon lokaci don ƙirƙirar haɗin gwiwa tare da masu amfani don haɗin gwiwa da lada ga juna don Sabuwar Tsarin Ruwa Mai Girma Diamita Tsawaita Tsarin Tushe Ductile Iron Double Flanged F4 Rubber Wedge Resilient Seat Gate Valves, Muna maraba da abokan ciniki a ko'ina don tuntuɓar mu don hulɗar kasuwanci ta gaba. Kayayyakinmu sune mafi kyau. Da zarar an zaɓa, Cikakke Har Abada! "Gaskiya, Kirkire-kirkire...

    • Ƙimar Farashi Mai Kyau na Wutar Yaƙi Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Wafer Connection

      Farashin Mai Kyau na Wutar Lantarki Mai Yaƙi da Ductile Iron...

      Kasuwancinmu yana da nufin yin aiki da aminci, yi wa duk masu siyanmu hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura akai-akai don Kuɗi don Farashi Mai Kyau na Wutar Lantarki Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Wafer Connection, Inganci mai kyau, ayyuka masu dacewa da lokaci da farashi mai tsauri, duk suna sa mu shahara sosai a fagen xxx duk da gasa mai ƙarfi a duniya. Kasuwancinmu yana da nufin yin aiki da aminci, yi wa duk masu siyanmu hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura ...

    • Bawul ɗin Butterfly ANSI150 Pn16 Cast Ductile Iron Wafer Type Butterfly Bawul ɗin Rubber Kujera mai layi

      Rike bawul ɗin Butterfly ANSI150 Pn16 Cast Ductil ...

      "Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ci gaba da tunanin ƙungiyarmu na dogon lokaci don ginawa tare da masu siyayya don haɗin kai da fa'idar juna don Babban Inganci na Aji 150 Pn10 Pn16 Ci Di Wafer Nau'in Kujera Mai Layi Mai Layi Mai Rubber Bawul ɗin Rubber, Muna maraba da duk baƙi don shirya alaƙar kasuwanci da mu game da tushen kyawawan fannoni na juna. Ya kamata ku tuntube mu yanzu. Kuna iya samun amsoshin ƙwararru a cikin sa'o'i 8 da suka gabata...

    • Masana'antar OEM don Babban 1/2in-8in Flanged Soft Sealing Double Eccentric Flange Butterfly Valve

      OEM Factory don Premium 1/2in-8in Flanged Soft ...

      Yanzu muna da ma'aikata da yawa waɗanda suka ƙware a talla, QC, da kuma aiki tare da nau'ikan matsaloli masu wahala daga ƙirƙirar OEM Factory don Premium 1/2in-8in Flanged Soft Sealing Double Eccentric Flange Butterfly Valve, Tare da kewayon iri-iri, inganci mai kyau, caji mai ma'ana da ƙira mai salo, samfuranmu suna da karɓuwa sosai kuma masu amfani za su iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa masu canzawa akai-akai. Yanzu muna da ma'aikata da yawa masu kyau a fannin ba da shawara...

    • Inganci Mai Kyau Don Pn16 Ductile Iron Di Bakin Karfe CF8m EPDM NBR Wormgear Butterfly Valve na Ƙarƙashin Ƙasa Captop Extension Spindle U Sashe Guda Biyu Mai Flanged Biyu

      Babban Inganci don Pn16 Ductile Iron Di Bakin Karfe...

      Kamfaninmu ya dage a duk tsawon lokacin manufar ingancin "ingancin samfuri shine tushen rayuwar ƙungiya; gamsuwar mabukaci na iya zama abin da ke jan hankalin ma'aikata da ƙarshen kamfani; ci gaba mai ɗorewa shine neman ma'aikata har abada" tare da manufar "suna ta farko, mai siye da farko" don Babban Inganci don Pn16 Ductile Iron Di Bakin Karfe CF8m EPDM NBR Wormgear Butterfly Valve of Underground Captop Extension Spindle U Section Single Double Fla...