Sabuwar Bayarwa don Ductile Cast Ironconcentric Double Flange Butterfly Valve

Takaitaccen Bayani:

Girma:DN 50 ~ DN600

Matsin lamba:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609

Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K

Saukewa: ISO5211


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ci gaba da haɓakawa, don tabbatar da ingancin samfur ko sabis daidai da ƙa'idodin kasuwa da mabukaci. Kamfaninmu yana da ingantaccen shirin tabbatarwa an kafa shi don Sabon Bayarwa don Ductile Cast Ironconcentric Double Flange Butterfly Valve, Muna kula da jadawalin isar da lokaci, sabbin ƙira, inganci da bayyana gaskiya ga abokan cinikinmu. Moto ɗinmu shine isar da samfuran inganci a cikin lokacin da aka kayyade.
ci gaba da haɓakawa, don tabbatar da ingancin samfur ko sabis daidai da ƙa'idodin kasuwa da mabukaci. Kamfaninmu yana da ingantaccen tsarin tabbatarwa wanda aka kafa donFlange Butterfly Valve na China Flange Butterfly Valve, Muna nufin gina wani shahararren alama wanda zai iya rinjayar wani rukuni na mutane kuma ya haskaka dukan duniya. Muna son ma'aikatanmu su gane dogaro da kai, sannan su sami 'yancin kuɗi, su sami lokaci da 'yanci na ruhaniya. Ba ma mai da hankali kan yawan arzikin da za mu iya samu, a maimakon haka muna da burin samun babban suna kuma a san mu da hajar mu. Sakamakon haka, farin cikinmu yana fitowa ne daga gamsuwar abokan cinikinmu maimakon yawan kuɗin da muke samu. Ƙungiyarmu za ta yi mafi kyau don dacewa da bukatunku koyaushe.

Bayani:

MD Series Lug nau'in malam buɗe ido bawul yana ba da damar gyara bututun ƙasa da kayan aikin kan layi, kuma ana iya shigar dashi akan ƙarshen bututu azaman bawul ɗin shayewa.
Siffofin daidaitawa na jikin da aka ɗaure yana ba da damar shigarwa cikin sauƙi tsakanin flanges bututun. ainihin installi kudin ceto, za a iya shigar a cikin bututu karshen.

Siffa:

1. Ƙananan girman & haske a cikin nauyi da sauƙin kulawa. Ana iya dora shi a duk inda ake bukata.
2. Simple, m tsari, mai sauri 90 digiri a kan kashe aiki
3. Disc yana da nau'i-nau'i biyu, cikakkiyar hatimi, ba tare da yaduwa ba a ƙarƙashin gwajin matsa lamba.
4. Gudun lankwasa mai gudana zuwa madaidaiciya-layi. Kyakkyawan aikin tsari.
5. Daban-daban nau'ikan kayan, masu amfani ga kafofin watsa labarai daban-daban.
6. Ƙarfin wankewa da juriya na goga, kuma zai iya dacewa da mummunan yanayin aiki.
7. Tsarin faranti na tsakiya, ƙananan motsi na budewa da kusa.
8. Rayuwa mai tsawo. Tsayawa gwajin dubu goma ayyukan budewa da rufewa.
9. Ana iya amfani da shi wajen yankewa da sarrafa kafofin watsa labarai.

Aikace-aikace na yau da kullun:

1. Aikin ruwa da aikin albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Kayayyakin Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Gina masana'antu
6. Man Fetur/ Chemical
7. Karfe. Karfe
8. Masana'antar yin takarda
9. Abinci/ Abin sha da dai sauransu

Girma:

20210927160606

Girman A B C D L H D1 K E nM n1-Φ1 Φ2 G f J X Nauyi (kg)
(mm) inci
50 2 161 80 43 53 28 88.38 125 65 50 4-M16 4-7 12.6 155 13 13.8 3 3.5
65 2.5 175 89 46 64 28 102.54 145 65 50 4-M16 4-7 12.6 179 13 13.8 3 4.6
80 3 181 95 46 79 28 61.23 160 65 50 8-M16 4-7 12.6 190 13 13.8 3 5.6
100 4 200 114 52 104 28 68.88 180 90 70 8-M16 4-10 15.77 220 13 17.8 5 7.6
125 5 213 127 56 123 28 80.36 210 90 70 8-M16 4-10 18.92 254 13 20.9 5 10.4
150 6 226 139 56 156 28 91.84 240 90 70 8-M20 4-10 18.92 285 13 20.9 5 12.2
200 8 260 175 60 202 38 112.89/76.35 295 125 102 8-M20/12-M20 4-12 22.1 339 15 24.1 5 19.7
250 10 292 203 68 250 38 90.59/91.88 350/355 125 102 12-M20/12-M24 4-12 28.45 406 15 31.5 8 31.4
300 12 337 242 78 302 38 103.52/106.12 400/410 125 102 12-M20/12-M24 4-12 31.6 477 20 34.6 8 50
350 14 368 267 78 333 45 89.74/91.69 460/470 125 102 16-M20/16-M24 4-14 31.6 515 20 34.6 8 71
400 16 400 325 102 390 51/60 100.48/102.42 515/525 175 140 16-M24/16-M27 4-18 33.15 579 22 36.15 10 98
450 18 422 345 114 441 51/60 88.38/91.51 565/585 175 140 20-M24/20-M27 4-18 37.95 627 22 40.95 10 125
500 20 480 378 127 492 57/75 96.99/101.68 620/650 210 165 20-M24/20-M30 4-18 41.12 696 22 44.15 10 171
600 24 562 475 154 593 70/75 113.42/120.45 725/770 210 165 20-M27/20-M33 4-22 50.65
  • 821
22 54.65 16 251

ci gaba da haɓakawa, don tabbatar da ingancin samfur ko sabis daidai da ƙa'idodin kasuwa da mabukaci. Kamfaninmu yana da ingantaccen shirin tabbatarwa an kafa shi don Sabon Bayarwa don Ductile Cast Ironconcentric Double Flange Butterfly Valve, Muna kula da jadawalin isar da lokaci, sabbin ƙira, inganci da bayyana gaskiya ga abokan cinikinmu. Moto ɗinmu shine isar da samfuran inganci a cikin lokacin da aka kayyade.
Sabon Bayarwa donFlange Butterfly Valve na China Flange Butterfly Valve, Muna nufin gina wani shahararren alama wanda zai iya rinjayar wani rukuni na mutane kuma ya haskaka dukan duniya. Muna son ma'aikatanmu su gane dogaro da kai, sannan su sami 'yancin kuɗi, su sami lokaci da 'yanci na ruhaniya. Ba ma mai da hankali kan yawan arzikin da za mu iya samu, a maimakon haka muna da burin samun babban suna kuma a san mu da hajar mu. Sakamakon haka, farin cikinmu yana fitowa ne daga gamsuwar abokan cinikinmu maimakon yawan kuɗin da muke samu. Ƙungiyarmu za ta yi mafi kyau don dacewa da bukatunku koyaushe.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • China OEM China Kayan Abinci Bakin Karfe Tsabtataccen Tsaftataccen Bawul

      China OEM China Abinci Grade Bakin Karfe Sani ...

      Mun tsaya tare da ka'idar "inganci sosai da farko, goyon bayan 1st, ci gaba da ci gaba da haɓakawa don cika abokan ciniki" don wannan gudanarwa da "lalata sifili, gunaguni na sifili" a matsayin maƙasudin inganci. Don kyakkyawan kamfaninmu, muna samar da kayayyaki tare da babban inganci mai kyau a farashi mai ma'ana don China OEM China Food Grade Bakin Karfe Sanitary Hygienic Butterfly Valve, Muna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don tuntuɓar mu ta waya ko aiko mana da tambaya ...

    • Babban Ingancin Babban Girman F4 F5 Series BS5163 NRS Resilient Wurin zama PN10/16 Ƙofar Ƙofar Ƙofar Bawul mara Tashi

      Babban ingancin Babban Girma F4 F5 Series BS5163 NRS R...

      Mu gogaggen masana'anta ne. Cin nasara mafi rinjaye a cikin mahimman takaddun shaida na kasuwa don Babban Ingancin Babban Girman F4 F5 Series BS5163 NRS Resilient Seat Wedge Gate Valve Non-Ring Stem, Muna kiyaye dangantakar kasuwanci mai dorewa tare da dillalai sama da 200 a cikin Amurka, Burtaniya, Jamus da Kanada. Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu, da fatan za a iya tuntuɓar mu. Mu gogaggen masana'anta ne. Samun rinjaye a cikin mahimman takaddun shaida na kasuwansa ...

    • 56 ″ PN10 DN1400 U biyu flange haɗin malam buɗe ido

      56 ″ PN10 DN1400 U biyu flange connectio ...

      Nau'in Cikakkun bayanai masu sauri: Valves Butterfly, UD04J-10/16Q Wuri na Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Lamba Model: DA Aikace-aikacen: Zazzabi na Media: Matsakaicin Zazzabi Power: Mai watsa labarai na Manual: Girman tashar ruwa: DN100 ~ DN2000 Tsarin: BUTTERFLY VS Standard: Madaidaicin OEMdarid: Matsakaicin Mahimmanci ko Na'urar Non: TWS DN100 To2000 Launi: RAL5015 RAL5017 RAL5005 Jiki kayan: Ductile Iron GGG40/GGG50 Takaddun shaida: ISO CE C...

    • Isar da Sauri don Wafer na China ko Lug Type Concentric Butterfly Valve tare da Tufafi Biyu

      Isar da Gaggawa don Wafer na China ko nau'in Lug Conc ...

      Mu gogaggen masana'anta ne. Lashe mafi yawan mahimman takaddun shaida na kasuwa don isar da sauri don Wafer na China Wafer ko Lug Type Concentric Butterfly Valve tare da Tushen Biyu, Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da sabis ɗinmu, ku tuna kada ku yi shakkar tuntuɓar mu. Mun shirya don ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 da yawa ba da daɗewa ba bayan karɓar buƙatar mutum da kuma haɓaka fa'idodi marasa iyaka da tsari na juna a kusa da yuwuwar. Muna e...

    • Samar da Ruwa & Tsarin Magudanar ruwa Low Torque Operation Double Eccentric Butterfly Valve a cikin GGG40 tare da zoben rufewa na SS304 316, fuska da fuska acc zuwa Tsarin dogon tsari 14

      Samar da Ruwa & Tsarin Magudanar Ruwa Low Torque...

      Tare da falsafar kasuwanci "Client-Oriented", tsarin kula da ingancin inganci, kayan aikin masana'antu na ci gaba da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da samfuran inganci masu inganci, kyawawan ayyuka da farashi masu fa'ida don Rangwamen Takaddun Shaida ta China Flanged Type Double Eccentric Butterfly Valve, Kayayyakinmu suna yadu yarda da amincewa da masu amfani da kuma iya saduwa da ci gaba da zamantakewa bukatun. Tare da "Client-Oriented" busi...

    • Resicient zaune ƙofar bawul dn100 / 16 ductle baƙin ƙarfe tare da murfin epoxy

      Ƙofar Ƙofar Ƙofar Bawul DN200 PN10/16 Ducti...

      Tare da kyakkyawar gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da tsarin kula da ingancin inganci, muna ci gaba da ba abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashi mai ma'ana da kyawawan ayyuka. Muna nufin zama ɗaya daga cikin amintattun abokan haɗin gwiwar ku da kuma samun gamsuwar ku don kan layi na kan layi na kan layi na China mai jujjuya mazaunin kofa, muna maraba da abokan cinikin waje don yin la'akari da haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ci gaban juna. Tare da kyakkyawan gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi ...