Sabuwar Zane-zanen Kaya don Faɗar Y Filter Strainer

Takaitaccen Bayani:

Girman Girma:DN 40 ~ DN 600

Matsi:PN10/PN16

Daidaito:

Fuska da fuska: DIN3202 F1

Haɗin flange: EN1092 PN10/16


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Za mu sadaukar da kanmu don samar da masu siyayyar mu masu girma tare da samfuran da sabis masu jin daɗin tunani don Sabuwar Zane-zane don Tsararren Tsararren Y Filter, Don ƙarin bayani da gaskiya, tabbatar da cewa kar ku yi jinkirin tuntuɓar mu. Duk tambayoyin da kuke yi za a iya yaba su sosai.
Za mu sadaukar da kanmu don samar da masu siyan mu masu daraja tare da mafi kyawun samfura da sabis donTace ta China da matsi, Mun cim ma wannan ta hanyar fitar da wigs ɗinmu kai tsaye daga masana'anta zuwa gare ku. Manufar kamfaninmu shine samun abokan cinikin da suke jin daɗin dawowa kasuwancin su. Muna fatan za mu ba ku hadin kai nan gaba kadan. Idan akwai wata dama, barka da zuwa ziyarci masana'anta!!!

Bayani:

TWS Flanged Y Strainer shine na'urar don cire daskararrun daskararrun da ba'a so daga ruwa, gas ko layukan tururi ta hanyar raɗaɗɗen raɗaɗin raga ko waya. Ana amfani da su a cikin bututu don kare famfo, mita, bawuloli masu sarrafawa, tarkon tururi, masu sarrafawa da sauran kayan aiki.

Gabatarwa:

Flanged strainers sune manyan sassa na kowane nau'in famfo, bawuloli a cikin bututun. Ya dace da bututun matsa lamba na al'ada <1.6MPa. An fi amfani dashi don tace datti, tsatsa da sauran tarkace a cikin kafofin watsa labarai kamar tururi, iska da ruwa da sauransu.

Bayani:

Diamita na Sunan DN(mm) 40-600
Matsi na al'ada (MPa) 1.6
Dace zazzabi ℃ 120
Mai dacewa Media Ruwa, Mai, Gas da dai sauransu
Babban abu HT200

Girman Tacewar sa na ku don ma'aunin Y

Tabbas, mai taurin Y ba zai iya yin aikinsa ba tare da tace raga ba wanda ya yi girma da kyau. Don nemo magudanar da ta dace da aikinku ko aikinku, yana da mahimmanci ku fahimci tushen raga da girman allo. Akwai kalmomi guda biyu da aka yi amfani da su don bayyana girman buɗaɗɗen buɗaɗɗen mashin da tarkace ke wucewa. Daya shine micron kuma ɗayan girman raga. Ko da yake waɗannan ma'auni ne daban-daban guda biyu, sun bayyana abu ɗaya.

Menene Micron?
Tsaye ga micrometer, micron shine naúrar tsayin da ake amfani dashi don auna ƙananan ƙwayoyin cuta. Don ma'auni, micrometer shine dubu ɗaya na millimita ko kusan 25-dubu 25 na inci.

Menene Girman Mesh?
Girman raga na maƙerin yana nuna adadin buɗaɗɗen da ke cikin raga a kan inci ɗaya. Ana yiwa allo lakabi da wannan girman, don haka allon raga 14 yana nufin zaku sami buɗewa 14 a cikin inci ɗaya. Don haka, allon raga 140 yana nufin cewa akwai buɗewa 140 kowace inch. Ƙarin buɗewa a kowane inch, ƙananan ƙwayoyin da za su iya wucewa. Ma'aunin ƙididdiga na iya kewayo daga girman allo na raga 3 tare da 6,730 microns zuwa girman allon raga 400 tare da microns 37.

Aikace-aikace:

sarrafa sinadarai, man fetur, samar da wutar lantarki da ruwa.

Girma:

20210927164947

DN D d K L WG (kg)
F1 GB b f nd H F1 GB
40 150 84 110 200 200 18 3 4-18 125 9.5 9.5
50 165 99 1250 230 230 20 3 4-18 133 12 12
65 185 118 145 290 290 20 3 4-18 154 16 16
80 200 132 160 310 310 22 3 8-18 176 20 20
100 220 156 180 350 350 24 3 8-18 204 28 28
125 250 184 210 400 400 26 3 8-18 267 45 45
150 285 211 240 480 480 26 3 8-22 310 62 62
200 340 266 295 600 600 30 3 12-22 405 112 112
250 405 319 355 730 605 32 3 12-26 455 163 125
300 460 370 410 850 635 32 4 12-26 516 256 145
350 520 430 470 980 696 32 4 16-26 495 368 214
400 580 482 525 1100 790 38 4 16-30 560 440 304
450 640 532 585 1200 850 40 4 20-30 641 - 396
500 715 585 650 1250 978 42 4 20-33 850 - 450
600 840 685 770 1450 1295 48 5 20-36 980 - 700

Za mu sadaukar da kanmu don samar da masu siyayyar mu masu girma tare da samfuran da sabis masu jin daɗin tunani don Sabuwar Zane-zane don Tsararren Tsararren Y Filter, Don ƙarin bayani da gaskiya, tabbatar da cewa kar ku yi jinkirin tuntuɓar mu. Duk tambayoyin da kuke yi za a iya yaba su sosai.
Sabuwar Zane-zane donTace ta China da matsi, Mun cim ma wannan ta hanyar fitar da wigs ɗinmu kai tsaye daga masana'anta zuwa gare ku. Manufar kamfaninmu shine samun abokan cinikin da suke jin daɗin dawowa kasuwancin su. Muna fatan za mu ba ku hadin kai nan gaba kadan. Idan akwai wata dama, barka da zuwa ziyarci masana'anta!!!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • ODM Manufacturer Concentric Wafer ko Lug Type Ductile Iron Wafer Butterfly Valve

      ODM Manufacturer Concentric Wafer ko Lug Type D...

      Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru don magance tambayoyi daga abokan ciniki. Manufarmu ita ce "100% gamsuwar abokin ciniki ta ingancin samfurinmu, farashi & sabis na ƙungiyarmu" kuma muna jin daɗin suna a tsakanin abokan ciniki. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da kewayon ODM Manufacturer Concentric Wafer ko Lug Type Ductile Iron Wafer Butterfly Valve, Muna maraba da sabbin masu amfani da zamani daga kowane fanni na rayuwa don yin tuntuɓar mu na dogon lokaci ƙananan dangantakar kasuwanci da juna ...

    • 56 inch U Type Butterfly Valve

      56 inch U Type Butterfly Valve

      TWS Valve Material na sassa daban-daban: 1.Jiki: DI 2.Disc: DI 3.Shaft:SS420 4.Seat:EPDM Matsi na Double flange concentric malam buɗe ido bawul PN10, PN16 Actuator malam buɗe ido bawul Handle Lever, Gear tsutsa, Electric actuator, Pneumatic actuator. Sauran zaɓin kayan bawul Jikin Jikin GGG40, QT450, A536 65-45-12 Disc DI, CF8, CF8M, WCB, 2507, 1.4529, 1.4469 Shaft SS410, SS420, SS431, Teku zuwa Face EN558-1 Series 20 Ƙarshen flange EN1092 PN10 PN16 ...

    • DN100 PN10/16 Lug Type Butterfly Valve Water Valve tare da Hannun Lever

      DN100 PN10/16 Lug Type Butterfly Valve Water Va...

      Mahimman bayanai Nau'in: Valves Butterfly Wurin Asalin: Tianjin, China, China Tianjin Sunan Alamar: TWS Lamba samfuri: YD Aikace-aikacen: Gabaɗaya Zazzabi na Media: Ƙananan Zazzabi, Matsakaici Zazzabi, Ƙarfin zafin jiki na al'ada: Mai jarida mai jarida: Girman tashar ruwa: DN50 ~ DN600 Tsarin OEM: BUTAL500 Launi1: RAL501 Takaddun shaida masu inganci: ISO CE Amfani: Yanke da daidaita ruwa da matsakaici Ma'auni: ANSI BS DIN JIS GB Nau'in Valve: Ayyukan LUG: Sarrafa W...

    • Farashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

      Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa

      Dankowa ga ka'idar "Super Good quality, m sabis" , Muna ƙoƙari ya zama wani kyakkyawan kungiyar abokin tarayya na ku ga High quality for Flanged a tsaye daidaita bawul, Muna maraba da al'amura, kungiyar ƙungiyoyi da kuma kusa abokai daga duk guda tare da duniya don samun tuntuɓar mu da kuma neman hadin gwiwa ga juna riba. Manne wa ka'idar "Super Kyakkyawan inganci, Sabis mai gamsarwa", Muna ƙoƙarin zama kyakkyawan yanayin ...

    • OEM Manufacturer Mai Saurin Gudun Shawa Mai Ruwan Ruwa Mai Ruwa Baya Mai hana Ruwa mara Ruwa

      OEM Manufacturer Fast Gudu Shawa Floor Dri ...

      A matsayin hanyar da za a fi dacewa da saduwa da bukatun abokin ciniki, duk ayyukanmu ana yin su sosai a cikin layi tare da taken mu "High Quality, M Price, Fast Service" ga OEM Manufacturer Fast Running Shower Floor Drain Backflow Preventer Mara ruwa Tarkon Hatimin Bawul, Ta hanyar mu tukuru, mun kasance ko da yaushe a kan sahun gaba na tsabta fasaha samfurin ƙirƙira. Mu abokin tarayya ne mai kore wanda zaku iya dogara dashi. Tuntube mu a yau don ƙarin bayani! A matsayin hanya mafi kyau don saduwa da abokin ciniki ...

    • Kyakkyawan Farashin Lug Butterfly Valve Ductile Iron Bakin Karfe Rubber Seat Lug Connection Butterfly Valve

      Kyakkyawan Farashin Lug Butterfly Valve Ductile Iron Sta...

      Za mu yi kawai game da kowane exertion domin zama mai kyau da kuma cikakke, da kuma hanzarta mu ayyuka ga tsayawa a lokacin matsayi na duniya top-sa da high-tech Enterprises for Factory kawota API / ANSI / DIN / JIS Cast Iron EPDM Seat Lug Butterfly Valve, Mu duba gaba don ba ku tare da mu mafita yayin da a cikin kusanci na gaba, da kuma za ka iya zo a fadin ingancin mu. kwarai da gaske! Za mu yi kawai game da e ...