• kai_banner_02.jpg

Yadda ake gyara tushen bawul ɗin da ya lalace?

① Yi amfani da fayil don cire burr a kan ɓangaren da aka tauye nabawultushe; don mafi zurfin ɓangaren matsewar, yi amfani da shebur mai faɗi don sarrafa shi zuwa zurfin kusan 1mm, sannan a yi amfani da zane mai kama da na'urar niƙa kusurwa don tausasa shi, kuma sabon saman ƙarfe zai bayyana a wannan lokacin.

 

②Tsabtace saman da injin tsabtace ƙarfe na TL-700 don hana saman da aka gyara daga mai, ƙura da datti.

 

③A shafa maganin gyara da ke jure lalacewa.

 

④ gyaran daki-daki.

 

Shiri da tsarin shafa maganin gyara mai jure lalacewa:

① Shirya wakilin gyara bisa ga rabon girma na 3.8:1;

 

② A shafa manne a saman da ya goge. A karo na farko ya kamata a shafa kadan gwargwadon iko, sannan a shafa manne daga sama zuwa kasa, kuma ba a yarda da kumfa ta iska ba;

 

③Bayan awa 1 na shafa manne na farko (wato, bayan an fara shafawa manne), a daidaita mai gyaran bisa ga buƙatun, sannan a yi amfani da shi na biyu, wanda ake buƙatar ya fi girman asali girma 1 ~ 2mm girma;

 

④ Bayan an gama shafawa na halitta na tsawon awa 1, a dafa shi da fitilar tungsten iodine a zafin 80 ~ 100℃ na tsawon awanni 3.

Cikakkun buƙatun tsarin kammalawa:

 

① Yi amfani da kayan aiki kamar fayiloli, scrapers da emery zane don cire manne da ya fi girman asali, auna shi a kowane lokaci yayin aiki, kada a sanya Layer ɗin manne ya yi ƙasa da girman asali, kuma a ajiye 0.5mm a matsayin adadin ƙarshe;

 

②Lokacin da girman ya kai adadin gyaran da aka yi da kyau, yi amfani da tayar niƙa da aka riga aka sarrafa don gyarawa (kushin da aka yi da zane mai raga 80);

 

③Lokacin da girman ya fi girman asali girma 0.2mm, maye gurbin corundum ɗin kuma a niƙa shi daidai gwargwado.

 

Matakan kariya:

 

Saboda gyaran da ake yi a wurin, domin tabbatar da ingancin gyaran, dole ne a tsaftace ƙurar da tabon mai da ke kewaye da gyaran (musamman ɓangaren sama); bayan an gyara, idan akwai lahani (kamar ƙananan ramukan iska, da sauransu), dole ne a ƙara manne, kuma aikin aiki iri ɗaya ne da na sama.

Daga (TWS)Tianjin Tanggu Water-Seal Valve Co., Ltd

Bawul ɗin malam buɗe ido mai jurewa, Lug malam buɗe ido bawul, Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar biyu, Bawul ɗin malam buɗe ido biyu mai ban mamaki, Bawul ɗin ƙofa, Na'urar tace Y,daidaita bawul, Bawul ɗin duba farantin wafer mai lamba biyu, Bawul ɗin duba lilo.


Lokacin Saƙo: Maris-13-2023