Hatimin laushibawul ɗin ƙofa, wanda kuma aka sani dabawul ɗin ƙofar kujera mai roba, littafi ne mai amfanibawulAna amfani da shi don haɗa hanyoyin watsa bututun mai da makulli a cikin injiniyan kiyaye ruwa. Tsarin hatimin laushibawul ɗin ƙofaya ƙunshi wurin zama,bawulmurfi, farantin ƙofa, murfin matsi, tushe, ƙafafun hannu, gasket, da ƙusoshin hexagon ciki. Ana fesa hanyar bawul ɗin da foda mai ƙarfin lantarki a ciki da waje. Bayan gasa ta cikin tanda mai zafi, yana tabbatar da santsi na dukkan mai gudu da kuma ramin wedge a cikinbawul ɗin ƙofa, kuma yana ba mutane jin daɗin ganin launi a cikin kamanninsu. Bawuloli masu laushi na ƙofar rufewa galibi suna da haske shuɗi-shuɗi don kiyaye ruwa gabaɗaya. Idan aka yi amfani da shi, ana amfani da haske ja-ja akan bututun wuta. Kuma masu amfani suna son sa sosai.Har ma ana iya cewa hatimin laushibawul ɗin ƙofabawul ne da aka yi don kiyaye ruwa.
Nau'o'i da Amfanin Hatimin Taushibawuloli na ƙofa:
A matsayin bawul ɗin juyawa na hannu da aka saba amfani da shi a kan bututun mai, ana amfani da bawul ɗin ƙofar mai laushi a fannin aikin ruwa, bututun najasa, injiniyan magudanar ruwa na birni, injiniyan bututun wuta, da ruwa da iskar gas marasa lalata a cikin bututun masana'antu. Kuma ana iya keɓance shi gwargwadon yanayin amfani da filin, kamar bawul ɗin ƙofar mai laushi mai laushi, hatimin sanda mai duhu.bawul ɗin ƙofa, hatimin laushi mai tsawo na sandabawul ɗin ƙofa, hatimin laushi da aka binnebawul ɗin ƙofae, hatimin lantarki mai laushibawul ɗin ƙofa, bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi na pneumatic, da sauransu.
Menene fa'idodin hatimin laushi?bawuloli na ƙofa:
1. Fa'idodin hatimin laushibawuloli na ƙofaDole ne ya fara zama dangane da farashinsa. Gabaɗaya, yawancin jerin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi suna amfani da ƙarfe mai ƙarfi QT450 gaba ɗaya.Kudin wannan jikin bawul zai fi araha fiye da na ƙarfe da bakin ƙarfe.Idan aka kwatanta da yawan sayayya da aka yi a aikin, wannan yana da araha sosai, kuma an tabbatar da ingancinsa.
2. Sannan, daga mahangar halayen aiki na bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi, farantin ƙofar bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi an yi masa layi da roba mai roba, kuma cikin gidan yana ɗaukar tsarin yanki. Ta amfani da zaɓin hannun sama-tsarin dabaran, sukurori yana saukowa don tuƙi ƙofar roba don matsewa ƙasa, wanda aka rufe shi da ramin ciki na wedge.Saboda ana iya miƙa ƙofar roba mai laushi da kuma fitar da ita, tana samun kyakkyawan tasirin rufewa.Saboda haka, tasirin rufewar bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi akan kiyaye ruwa da wasu hanyoyin sadarwa marasa lalata a bayyane yake.
3. Abu na uku, dangane da kula da bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi daga baya, tsarin tsarin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi yana da sauƙi kuma a bayyane, mai sauƙin wargazawa da shigarwa. Lokacin da aka yi amfani da bawul ɗin na dogon lokaci, ƙofar roba tana cikinbawul ɗin ƙofaza a riƙa canzawa akai-akai, kuma robar za ta rasa sassauci akan lokaci, wanda hakan zai haifar da rufewa mai laushi da kuma zubewar bawul. A wannan lokacin, ana nuna fa'idodin ƙirar tsarin tsarin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi.Ma'aikatan gyara za su iya buɗewa kai tsaye su maye gurbin farantin ƙofar ba tare da cire dukkan farantin babawul, wanda ke adana lokaci da aiki kuma yana adana albarkatun ɗan adam da na kayan aiki ga shafin.
Menene rashin amfanin hatimin laushibawuloli na ƙofa:
1. Da yake magana game da gazawar hatimin laushibawul ɗin ƙofa, bari mu duba shi daga hangen nesa na zahiri. Babban ma'anar bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi shine ƙofar roba mai laushi mai laushi za a iya ja da baya kuma a cika ta atomatik. Yana da kyau a yi amfani da hatimin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi da kuma hana iska shiga ga iskar gas da ruwa marasa lalata.
2. Tabbas, tunda akwai fa'idodi da rashin cikawa, akwai kuma rashin amfani. Rashin kyawun bawul ɗin ƙofar rufewa mai laushi shine ba za a iya amfani da ƙofar roba mai roba akai-akai a yanayin zafi sama da 80°C ko tare da ƙwayoyin cuta masu tauri da tsatsa ba, in ba haka ba zai haifar da ƙofofin roba mai roba, nakasa, lalacewa da tsatsa, wanda ke haifar da zubewar bututun.Saboda haka, bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi ya dace ne kawai don amfani a cikin hanyoyin da ba sa lalata, ba sa ɓarna kuma ba sa lalacewa.
Ƙarshen:
Labarin hatimin laushibawul ɗin ƙofaHar ila yau, yana nan. Dangane da fa'idodi da rashin amfanin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi, ya zama dole a fahimci halaye, zafin jiki, matsin lamba, da kuma amfani da filin matsakaici yayin zaɓar nau'in. Bugu da ƙari, fa'idodi da rashin amfanin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi da aka ambata a cikin labarin an haɗa su tare da cikakken kimantawa, da ƙarin zaɓi mai zurfi, don guje wa yin watsi da bayanai da yawa yayin zaɓin, don haka bawul ɗin Babu damuwa game da amfani da shi.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-16-2023
