• babban_banner_02.jpg

Labarai

  • Laifi na gama gari da kuma haifar da bincike na bawuloli na maganin ruwa

    Laifi na gama gari da kuma haifar da bincike na bawuloli na maganin ruwa

    Bayan bawul ɗin yana gudana a cikin hanyar sadarwar bututu na ɗan lokaci, gazawa daban-daban za su faru. Yawan dalilai na gazawar bawul ɗin yana da alaƙa da adadin sassan da ke haɗa bawul. Idan akwai ƙarin sassa, za a sami ƙarin gazawar gama gari; Shigarwa, aiki...
    Kara karantawa
  • Bayanin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi

    Bayanin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi

    Bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi, wanda kuma aka sani da bawul ɗin wurin zama na roba, bawul ɗin hannu ne da ake amfani da shi don haɗa kafofin watsa labarai na bututu da masu sauyawa a aikin injin kiyaye ruwa. Tsarin bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi ya ƙunshi wurin zama, murfin bawul, farantin ƙofar, murfin matsi, kara, abin hannu, gasket, ...
    Kara karantawa
  • Magoya bayan injina sun buɗe gidan kayan gargajiya, fiye da manyan tarin kayan aikin injin 100 suna buɗewa kyauta

    Magoya bayan injina sun buɗe gidan kayan gargajiya, fiye da manyan tarin kayan aikin injin 100 suna buɗewa kyauta

    Tianjin North Net News: A cikin Gundumar Kasuwancin Jiragen Sama na Dongli, gidan kayan tarihi na kayan aikin injuna na farko da mutum-mutumi ya buɗe a hukumance kwanakin baya. A cikin gidan kayan gargajiya na murabba'in mita 1,000, sama da manyan tarin kayan aikin injin 100 suna buɗe wa jama'a kyauta. Wang Fuxi, da...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin Butterfly Valve da Gate Valve?

    Menene bambanci tsakanin Butterfly Valve da Gate Valve?

    Bawul ɗin Ƙofa da bawul ɗin malam buɗe ido biyu ne da ake amfani da su sosai. Dukansu biyu sun bambanta sosai dangane da tsarin nasu da kuma amfani da hanyoyin, daidaitawa ga yanayin aiki, da dai sauransu. Wannan labarin zai taimaka wa masu amfani su fahimci bambanci tsakanin bawul ɗin ƙofar da bawul ɗin malam buɗe ido da zurfi sosai ...
    Kara karantawa
  • Diamita Valve Φ, diamita DN, inch

    Diamita Valve Φ, diamita DN, inch" Shin za ku iya bambance waɗannan ƙayyadaddun raka'a?

    Sau da yawa akwai abokai waɗanda ba su fahimci alakar da ke tsakanin ƙayyadaddun “DN”, “Φ” da “”” A yau, zan taƙaita muku dangantakar da ke tsakanin ukun, da fatan in taimake ku!
    Kara karantawa
  • Ilimin kula da bawul

    Ilimin kula da bawul

    Don bawuloli da ke aiki, duk sassan bawul ɗin ya kamata su kasance cikakke kuma cikakke. Makullin da ke kan flange da madaidaicin ba makawa ne, kuma zaren ya kamata su kasance daidai kuma ba a yarda da sassautawa ba. Idan an gano naman goro a kan wheel wheel ɗin a kwance, sai a ƙara matsawa cikin lokaci don gujewa ...
    Kara karantawa
  • Bukatun fasaha takwas waɗanda dole ne a san su lokacin siyan bawuloli

    Bukatun fasaha takwas waɗanda dole ne a san su lokacin siyan bawuloli

    Bawul wani sashi ne mai sarrafawa a cikin tsarin isar da ruwa, wanda ke da ayyuka kamar yanke-kashe, daidaitawa, jujjuyawar ruwa, rigakafin juzu'i, daidaitawar matsa lamba, jujjuyawar kwarara ko jujjuyawar matsin lamba. Valves da aka yi amfani da su a cikin tsarin sarrafa ruwa sun fito ne daga mafi sauƙin yanke v..
    Kara karantawa
  • Babban rarrabuwa da yanayin sabis na kayan rufe bawul

    Babban rarrabuwa da yanayin sabis na kayan rufe bawul

    Valve sealing wani muhimmin bangare ne na dukkan bawul din, babban manufarsa shi ne hana zubewa, wurin zama mai rufe valve kuma ana kiransa zoben rufewa, kungiya ce da ke da alaka da matsakaicin kai tsaye a cikin bututun kuma tana hana matsakaicin kwarara. Lokacin da bawul ɗin ke aiki, ana ...
    Kara karantawa
  • Menene ya kamata mu yi idan bawul ɗin malam buɗe ido ya zube? Duba waɗannan bangarorin 5!

    Menene ya kamata mu yi idan bawul ɗin malam buɗe ido ya zube? Duba waɗannan bangarorin 5!

    A cikin amfanin yau da kullun na bawul ɗin malam buɗe ido, ana fuskantar gazawa iri-iri. Zubewar jikin bawul da bonnet na bawul ɗin malam buɗe ido yana ɗaya daga cikin gazawa da yawa. Menene dalilin wannan lamari? Shin akwai wasu kurakurai da za ku sani? TWS Valve yana taƙaita abubuwan da ke gaba ...
    Kara karantawa
  • Yanayin shigarwa da kiyaye kariya na bawul ɗin malam buɗe ido

    Yanayin shigarwa da kiyaye kariya na bawul ɗin malam buɗe ido

    TWS Valve Tunatar da Bawul ɗin Butterfly Wurin Shigarwa Wurin shigarwa: Ana iya amfani da bawul ɗin malam buɗe ido a cikin gida ko waje, amma a cikin kafofin watsa labarai masu lalata da wuraren da ke da tsatsa, yakamata a yi amfani da haɗin kayan da ya dace. Don yanayin aiki na musamman, da fatan za a tuntuɓi Z...
    Kara karantawa
  • Kariya don shigarwa da amfani da bawul ɗin malam buɗe ido

    Kariya don shigarwa da amfani da bawul ɗin malam buɗe ido

    An fi amfani da bawul ɗin malam buɗe ido don daidaitawa da sarrafa sarrafa bututun iri daban-daban. Za su iya yankewa kuma suna daskarewa a cikin bututun. Bugu da ƙari, bawul ɗin malam buɗe ido suna da fa'idodin rashin lalacewa na inji da zubewar sifili. Koyaya, bawul ɗin malam buɗe ido suna buƙatar sanin wasu matakan kariya don i..
    Kara karantawa
  • Wadanne kayan rufewa da aka saba amfani da su don bawuloli?

    Wadanne kayan rufewa da aka saba amfani da su don bawuloli?

    Akwai nau'ikan bawuloli da yawa, amma aikin asali iri ɗaya ne, wato, haɗawa ko yanke matsakaiciyar kwarara. Saboda haka, matsalar rufewa na bawul ɗin ya shahara sosai. Don tabbatar da cewa bawul ɗin zai iya yanke matsakaicin matsakaici da kyau ba tare da yayyo ba, dole ne a tabbatar da cewa v ...
    Kara karantawa