• kai_banner_02.jpg

Tsarin samar da bawul ɗin malam buɗe ido na wafer daga bawul ɗin TWS Kashi na Biyu

A yau, bari mu ci gaba da gabatar da tsarin samar dabawul ɗin malam buɗe ido na waferkashi na biyu.

Mataki na biyu shine Haɗa bawul ɗin. :

1. A kan layin samar da bawul ɗin malam buɗe ido, yi amfani da injin don danna bushing ɗin tagulla zuwa jikin bawul ɗin.

2. Sanya jikin bawul ɗin a kan injin haɗa kayan, sannan a daidaita alkibla da matsayinsa.

3. Sanya faifan bawul da wurin zama na roba a jikin bawul, yi amfani da injin haɗawa don matse su cikin jikin bawul, kuma tabbatar da cewa alamun wurin zama da jikin bawul suna gefe ɗaya.

4. Saka shaft ɗin bawul a cikin ramin shaft da ke cikin jikin bawul ɗin, danna shaft ɗin a cikin jikin bawul ɗin da hannu.

5. Sanya zoben da aka yi wa ado a cikin ramin shaft;

6. Yi amfani da kayan aiki don sanya da'irar a cikin ramin flange na saman jikin bawul, kuma tabbatar da cewa da'irar ba za ta faɗi ba.

bawul ɗin malam buɗe ido na roba

Mataki na uku shine gwajin matsin lamba:

Dangane da buƙatun zane, sanya bawul ɗin da aka haɗa a kan teburin gwajin matsin lamba. Matsin lamba na bawul ɗin da muka yi amfani da shi a yau shine pn16, don haka matsin lambar gwajin harsashi shine 24bar, kuma matsin lambar gwajin wurin zama shine 17.6bar.

1. Da farko gwajin matsin lamba na harsashi, sandar 24 kuma a riƙe minti ɗaya;

2. Gwajin matsin lamba na gefen gaba, 17.6bar kuma a riƙe minti ɗaya;

3. Gwajin matsin lamba na gefen baya, shi ma 17.6bar ne kuma a ajiye minti ɗaya;

Don gwajin matsin lamba, yana da lokutan riƙe matsin lamba daban-daban da kuma lokacin riƙe matsin lamba, muna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun gwaje-gwajen matsin lamba na yau da kullun. Idan kuna son ƙarin bayani game da shi, da fatan za a tuntuɓe mu yanzu ko bayan watsa shirye-shiryen kai tsaye.

Kashi na huɗu shine Shigar da akwatin gear:
1. Daidaita alkiblar ramin shaft ɗin da ke kan akwatin gear da kuma kan shaft ɗin da ke kan bawul ɗin, sannan a tura kan shaft ɗin cikin ramin shaft ɗin.
2. A daure kusoshi da gaskets, sannan a haɗa kan kayan tsutsa da jikin bawul ɗin sosai.
3. Bayan shigar da kayan tsutsa, sannan a daidaita farantin nunin da ke kan akwatin gear, don tabbatar da cewa bawul ɗin zai iya buɗewa gaba ɗaya kuma ya rufe.

Lamba ta biyar Tsaftace bawul ɗin kuma gyara murfin:

Bayan an haɗa bawul ɗin gaba ɗaya, to muna buƙatar tsaftace ruwan da kuma datti a kan bawul ɗin. Kuma, bayan an haɗa shi da gwajin matsin lamba, galibi za a sami lalacewar shafi a jiki, sannan muna buƙatar gyara murfin da hannu.

Faranti Mai Suna: Idan murfin da aka gyara ya bushe, za mu haɗa faranti mai suna zuwa jikin bawul. Duba bayanan da ke kan faranti mai suna, sannan mu shafa shi a wurin da ya dace.

Shigar da ƙafafun hannu: Manufar shigar da ƙafafun hannu ita ce a gwada ko bawul ɗin zai iya buɗewa gaba ɗaya kuma ya rufe ta da ƙafafun hannu. Gabaɗaya, muna aiki da shi sau uku, don tabbatar da cewa zai iya buɗewa da rufe bawul ɗin cikin sauƙi.

Resilient Butterfly bawul

Shiryawa:
1. Ana fara sanya jakar poly a cikin jakar da aka saba amfani da ita, sannan a saka ta a cikin akwatin katako. Da fatan za a kula, faifan bawul ɗin a buɗe yake lokacin da ake shiryawa.
2. Sanya bawuloli da aka cika a cikin akwatin katako da kyau, ɗaya bayan ɗaya, sannan a saka layi bayan layi, a tabbatar an yi amfani da sararin sosai. Haka kuma, tsakanin layukan, muna amfani da takarda ko kumfa na PE don guje wa faɗuwa yayin jigilar kaya.
3. Sannan a rufe akwatin da abin rufewa.
4. Manna alamar jigilar kaya.

Bayan duk hanyoyin da ke sama, to bawuloli suna shirye don jigilar su.

Bayan haka, Tianjin Tanggu Water Seal Valve Co., Ltd. wani kamfani ne mai haɓaka fasahar zamani wanda ke tallafawa kamfanonin samar da bawul ɗin kujera mai laushi, samfuran sune bawul ɗin malam buɗe ido na roba, bawul ɗin malam buɗe ido na lug,bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar flange biyu, bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar flange biyu,bawul ɗin ma'auni, bawul ɗin duba farantin wafer mai lamba biyu, Y-Strainer da sauransu. A Tianjin Tanggu Water Seal Valve Co., Ltd., muna alfahari da samar da kayayyaki na farko waɗanda suka cika mafi girman ƙa'idodin masana'antu. Tare da nau'ikan bawuloli da kayan haɗinmu iri-iri, za ku iya amincewa da mu don samar da mafita mafi kyau ga tsarin ruwan ku. Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da samfuranmu da kuma yadda za mu iya taimaka muku.


Lokacin Saƙo: Maris-16-2024