Tianjin Tanggu Water Seal Valveyana bin falsafar kasuwanci ta "duk ga masu amfani, duk daga kirkire-kirkire", kuma ana ci gaba da sabunta kayayyakinsa da haɓakawa, tare da kirkire-kirkire, ƙwarewar fasaha mai kyau da kuma kyakkyawan samarwa. Bari mu koyi game da samfurin tare da mu.
Ayyuka da amfani
Thebawul ɗin iskawata na'ura ce da ake amfani da ita don fitar da iska yayin aiki da tsarin ruwa da tsarin HVAC. Ana amfani da ita sosai a rayuwarmu. To menene takamaiman aikinbawul ɗin iska?
Matsayin dabawul ɗin iska
1. Lokacin da bututun ya fara cika da ruwa,bawul ɗin iskaana buƙatar fitar da iska mai yawa a cikin bututun, don tabbatar da cewa babu iska a cikin bututun lokacin da aka cika bututun da ruwa, kuma a lokaci guda, ana buƙatar bawul ɗin iska ya zama babba kuma ya dace da cika ruwa, wanda zai iya rage lokacin cika ruwa.
2. A matakin aiki na bututun, bawul ɗin iska zai iya fitar da ɗan iska a ƙarƙashin matsin lamba mai yawa, don fitar da ɗan iskar da aka saki a cikin ruwa akan lokaci, don hana taruwar bututun da kuma haifar da toshewar kwararar ruwa sakamakon samuwar jakunkunan iska, da kuma inganta ingancin samar da ruwa.
3. A matakin fitar da bututun mai, yana buƙatar isasshen iska daga bawul ɗin shaye-shaye don hana matsin lamba mara kyau a cikin bututun mai, kuma ana buƙatar ƙarar tsotsar bawul ɗin shaye-shaye don daidaita girman magudanar ruwa na bututun mai. Idan aka samu hatsari a yankin bututun mai, saboda gangaren wuka mai gajeren zango, kwararar fitar ruwa ta yi yawa sosai, don haka ana buƙatar bawul ɗin shaye-shaye don sake cika iska mai yawa da sauri don hana bututun ya karye saboda matsin lamba mara kyau.
Manufarbawul ɗin sakin iska
Bawuloli na iskaana amfani da su a tsarin dumama mai zaman kansa, tsarin dumama tsakiya, tukunyar dumama, na'urar sanyaya iska ta tsakiya, tsarin dumama bene da tsarin dumama rana. Duk da haka, saboda yawanci akwai wani adadin iska da ke narkewa a cikin ruwa, kuma narkewar iska tana raguwa tare da ƙaruwar zafin jiki, don haka iskar gas a hankali take rabuwa da ruwa yayin da ruwa ke zagayawa, kuma a hankali take taruwa don samar da manyan kumfa har ma da ginshiƙan iska, saboda akwai ƙarin ruwa, don haka sau da yawa ana samar da iskar gas.
Lokacin Saƙo: Janairu-16-2025
