Amfani da wutar lantarkibawuloli na malam buɗe ido
Lantarkibawul ɗin malam buɗe idowata na'ura ce da aka saba amfani da ita wajen daidaita kwararar bututun mai, wadda ke da amfani iri-iri kuma ta ƙunshi fannoni da yawa, kamar daidaita kwararar ruwa a cikin madatsar ruwa ta tashar samar da wutar lantarki ta ruwa, daidaita kwararar ruwa ta masana'antu a masana'anta, da sauransu, kuma waɗannan za su kai ku ga fahimtar halaye, fa'idodi da amfani da bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki.
1. Kyakkyawan rufewa
Bayan haka, rawar da wutar lantarki ke takawabawul ɗin malam buɗe idoana amfani da shi don daidaita kwararar ruwa a kan lokaci, kuma yana fuskantar zafin jiki mai yawa da matsin lamba mai yawa lokacin aiki, don haka idan rufewar ba ta da kyau, zai haifar da kwararar ruwa, kuma ba zai yiwu a tabbatar da daidaiton kwararar ba. Bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki yana da tsarin rufewa na musamman, don haka yana da kyakkyawan rufewa a cikin kewayon zafin jiki mai ƙarancin zafi zuwa babban zafin jiki, wato, rufewar bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki ba ya shafar zafin jiki, kuma maɓallin bawul ɗin daidaitawa na lantarki yana da matukar dacewa.
2. Babu ɓuya
Mafi kyawun abin yabo shine matsewarbawul ɗin malam buɗe ido na lantarki, hatimin diamita na shaft na tushen bawul yana ɗaukar zobe mai rufewa sosai, an matse zoben hatimi da graphite, zoben hatimi da farantin malam buɗe ido na bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki ba za su makale ba, don haka hatimin yana da kyau sosai, bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki mai kariya daga gobara shine zaɓin da aka fi so na abokan ciniki da yawa.
3. Daidaitawa da sarrafawa mai sauƙi
Wutar lantarkibawul ɗin malam buɗe idowata na'ura ce da ake amfani da ita don sarrafa kwararar ruwa, ban da jigilar ruwa da daidaita shi, laka da sauran abubuwa masu ɗan kamawa ana iya jigilar su, kuma ruwan da ke taruwa a cikin bututun ƙarami ne, kuma buɗewa da rufewa ta lantarki yana da sauri da sauƙi.
Akwai nau'ikan iri da yawabawuloliAna amfani da shi a masana'antu, amma yana buƙatar ƙoƙari sosai don siyan bawul mai gamsarwa, bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki yana da aikace-aikace iri-iri, ƙarfin aiki mai ƙarfi da kuma hatimi mai kyau, kuma nau'in bawul ɗin lantarki ne na masana'antu wanda ake amfani da shi sosai.
Amfani da kuma amfanin na'urar pneumaticbawuloli na malam buɗe ido
Bawul ɗin malam buɗe ido na pneumatic ya ƙunshi na'urar kunna iska da kumabawul ɗin malam buɗe ido. Bawul ɗin malam buɗe ido na Pneumaticbawul ne na iska wanda ke amfani da farantin malam buɗe ido mai zagaye wanda ke juyawa tare da sandar bawul don buɗewa da rufewa don cimma aikin da zai ba da damar, galibi ana amfani da shi azaman bawul ɗin rufewa, kuma ana iya tsara shi don samun aikin daidaitawa ko bawul ɗin sashe da daidaitawa, kuma ana amfani da bawul ɗin malam buɗe ido sosai a cikin bututun mai girma da matsakaicin diamita mai ƙarancin matsin lamba. Rarraba bawul ɗin malam buɗe ido na iska: bawul ɗin malam buɗe ido na bakin ƙarfe, bawul ɗin malam buɗe ido mai tauri, bawul ɗin malam buɗe ido mai laushi na iska, bawul ɗin malam buɗe ido na carbon, bawul ɗin malam buɗe ido na iska na carbonbawul ɗin malam buɗe idoBabban fa'idodin bawul ɗin malam buɗe ido na pneumatic, tsari mai sauƙi, ƙaramin girma, nauyi mai sauƙi, ƙarancin farashi, bawul ɗin malam buɗe ido na pneumatic yana da matuƙar muhimmanci, an sanya shi a cikin babban tashar duhu mai tsayi, mai sauƙin aiki ta hanyar sarrafa bawul ɗin solenoid mai matsayi biyu, kuma yana iya daidaita matsakaicin kwararar ruwa.
Akwai wasu abubuwan da ya kamata a yi la'akari da su a cikin tsarin foda na bawul ɗin malam buɗe ido na pneumatic, kamar: ba za a iya hanzarta kayan kai tsaye zuwa farantin bawul ɗin ba lokacin da aka saka shi cikin keken daga sama ba (wannan ƙarfin tasiri zai kuma sa bawul ɗin ya kasa rufewa sosai), kuma matsin lamba na kayan bai kamata ya wuce matsin lamba na ƙirar bawul ɗin malam buɗe ido na pneumatic ba, da sauransu.
Bambancin da ke tsakanin bawul ɗin sarrafawa da bawul ɗin hannu na yau da kullun shine ba za a iya ɗaukarsa a matsayin wani ɓangare na musamman ba, amma dole ne a yi la'akari da shi a matsayin wani ɓangare na tsarin sarrafawa ta atomatik gaba ɗaya, matsaloli da yawa a cikin amfani da bawul ɗin sarrafawa ba matsalar zaɓi da daidaitawa ba ce, amma saboda fahimtar mai amfani game da bawul ɗin sarrafawa bai isa ba, ba a gyara bawul ɗin sarrafawa ba kuma ba a daidaita shi da tsarin sarrafawa ba. Muddin muka fahimci mabuɗin matsalar, muka zaɓi bawul ɗin daidai, kuma muka gyara bawul ɗin sarrafawa a matakin gyara tsarin, za mu iya rage yawan gazawar sosai kuma mu sa tsarin sarrafawa ta atomatik ya yi aiki daidai na dogon lokaci.
Lokacin Saƙo: Agusta-28-2024
