Mai Fitar da Kaya ta Yanar Gizo Zuwa Kowace Ƙasa Mai Juriya da Bawul ɗin Ƙofar da ke Zama

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 1000

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.15 Aji 150

Flange na sama: ISO 5210


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma ayyuka masu kyau. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarku ga Bawul ɗin Gate na Mai Fitar da Kaya ta Kan layi na China Mai Juriya, Muna maraba da masu amfani da kayayyaki daga ƙasashen waje don neman haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma kyakkyawan sabis. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarkuBawul ɗin Ƙofar China F4, Bawul ɗin Ƙofar Mai Laushi, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana samun sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, zamu iya yiwa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.

Bayani:

Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa mai aiki da tsarin AZBawul ɗin ƙofar wedge ne da kuma nau'in Tushen Rising (Outside Screw and Yoke), kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka-tsaki (najasa). Ana amfani da bawul ɗin ƙofar OS&Y (Outside Screw and Yoke) galibi a cikin tsarin feshin kariya daga gobara. Babban bambanci daga bawul ɗin ƙofar NRS (Non Rising Stem) na yau da kullun shine cewa an sanya bawul ɗin tushe da goro a wajen jikin bawul ɗin. Wannan yana sauƙaƙa ganin ko bawul ɗin a buɗe yake ko a rufe yake, domin kusan dukkan tsawon bawul ɗin yana bayyane lokacin da bawul ɗin yake buɗe, yayin da bawul ɗin tushe ba ya sake bayyana lokacin da bawul ɗin yake rufe. Gabaɗaya wannan buƙata ce a cikin waɗannan nau'ikan tsarin don tabbatar da saurin sarrafa yanayin tsarin.

Siffofi:

Jiki: Babu ƙirar tsagi, hana ƙazanta, tabbatar da ingantaccen rufewa. Tare da murfin epoxy a ciki, bi buƙatun ruwan sha.

Faifan: Firam ɗin ƙarfe mai layi na roba, tabbatar da rufe bawul ɗin kuma ya dace da buƙatun ruwan sha.

Tushen: An yi shi da kayan ƙarfi masu ƙarfi, tabbatar da cewa bawul ɗin ƙofar yana cikin sauƙin sarrafawa.

Ƙwayar tushe: Haɗin tushe da faifai, yana tabbatar da sauƙin aiki da faifai.

Girma:

 

20210927163743

Girman mm (inci) D1 D2 D0 H H1 L b N-Φd Nauyi (kg)
65(2.5″) 139.7(5.5) 178(7) 182(7.17) 126(4.96) 190.5(7.5) 190.5(7.5) 17.53(0.69) 4-19(0.75) 25
80(3 inci) 152.4(6_) 190.5(7.5) 250(9.84) 130(5.12) 203(8) 203.2(8) 19.05(0.75) 4-19(0.75) 31
100(4″) 190.5(7.5) 228.6(9) 250(9.84) 157(6.18) 228.6(9) 228.6(9) 23.88(0.94) 8-19(0.75) 48
150(6″) 241.3(9.5) 279.4(11) 302(11.89) 225(8.86) 266.7(10.5) 266.7(10.5) 25.4(1) 8-22(0.88) 72
200(8″) 298.5(11.75) 342.9(13.5) 345(13.58) 285(11.22) 292(11.5) 292.1(11.5) 28.45(1.12) 8-22(0.88) 132
250(10″) 362(14.252) 406.4(16) 408(16.06) 324(12.760) 330.2(13) 330.2(13) 30.23(1.19) 12-25.4(1) 210
300 (inci 12) 431.8(17) 482.6(19) 483(19.02) 383(15.08) 355.6(14) 355.6(14) 31.75(1.25) 12-25.4(1) 315

Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu inganci mai inganci, farashi mai ma'ana da kuma ayyuka masu kyau. Muna da burin zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwarku ga Fitar da Kaya ta Yanar Gizo ta China Resilient Seated Gate Valve En1074 F4 F4 BS5163 Awwac515 Awwac509 SABS664 SABS665 Pn16 250psi Flanged ko Socket Gate Valve, muna maraba da masu amfani da ƙasashen waje da su ziyarci don haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Mai Fitar da Kaya ta Kan layiBawul ɗin Ƙofar China F4, Bawul ɗin Ƙofar Mai Laushi, yanzu muna da tallace-tallace na yau da kullun akan layi don tabbatar da cewa ana samun sabis na kafin siyarwa da bayan siyarwa akan lokaci. Tare da duk waɗannan tallafi, zamu iya yiwa kowane abokin ciniki hidima tare da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban alhakin. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mafi kyawun Samfurin OEM Flanged Concentric Butterfly Bawul PN16 Gearbox tare da Handwheel An yi a Tianjin

      Mafi kyawun Samfurin OEM Flanged Concentric Man shanu ...

      Inganci mai kyau ya zo da farko; kamfani shine kan gaba; ƙananan kasuwanci shine haɗin gwiwa” shine falsafar kasuwancinmu wanda kasuwancinmu ke lura da shi akai-akai kuma yana bin sa don Supply ODM China Flanged Butterfly Valve Pn16 Gearbox Jikin Aiki: Ductile Iron, Yanzu mun kafa hulɗa mai ɗorewa da dogon hulɗar ƙananan kasuwanci da masu amfani daga Arewacin Amurka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amurka, sama da ƙasashe da yankuna 60. Inganci mai kyau ya zo da farko; kamfani shine kan gaba; ƙaramin bas...

    • Faifan ƙofar ƙarfe na F4 misali DN400 PN10 DI+EPDM

      Bawul ɗin ƙofar ƙarfe na Ductile na F4 misali DN400 PN10 ...

      Cikakkun bayanai masu mahimmanci Nau'i: Bawuloli na Ƙofa Tallafi na musamman: OEM Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: Z45X-10Q Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Zafin Zafin Al'ada: Mai kunna wutar lantarki Kafofin watsa labarai: Tashar Ruwa Girman Tashar Ruwa: DN50-DN600 Tsarin: Ƙofa Sunan Samfura: F4 daidaitaccen Bawul ɗin ƙofar ƙarfe Kayan jiki: Faifan ƙarfe na Ductile: Bawul ɗin ƙarfe na Ductile & EPDM Tushen: SS420 Bonnet: DI Aiki: Mai kunna wutar lantarki Haɗin: Flanged Launi: shuɗi Girman: DN400 Nishaɗi...

    • Bawul ɗin Buɗaɗɗen Mallaka Mai Aiki da Hannu tare da rami mai hana tsatsa a cikin ƙarfen Ductile GGG40 ANSI150 PN10/16 Wafer Nau'in Buɗaɗɗen Mallaka Mai Layi Kujerar roba

      Bawul ɗin Butterfly da aka sarrafa da hannu tare da Anti-st...

      "Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ci gaba da tunanin ƙungiyarmu na dogon lokaci don ginawa tare da masu siyayya don haɗin kai da fa'idar juna don Babban Inganci na Aji 150 Pn10 Pn16 Ci Di Wafer Nau'in Kujera Mai Layi Mai Layi Mai Rubber Bawul ɗin Rubber, Muna maraba da duk baƙi don shirya alaƙar kasuwanci da mu game da tushen kyawawan fannoni na juna. Ya kamata ku tuntube mu yanzu. Kuna iya samun amsoshin ƙwararru a cikin sa'o'i 8 da suka gabata...

    • Ƙofar Flange Ductile Bakin Karfe Manual Electric Hydraulic Pneumatic Hand Wheel Masana'antu Gas Bututun Ruwa Duba bawul da Ball Butterfly Bawul TWS Brand

      Ƙofar Flange Ductile Bakin Karfe Manual Elec ...

      Kwarewar gudanar da ayyuka masu wadata da kuma tsarin sabis ɗaya-da-ɗaya suna ba da mahimmancin sadarwa ta kasuwanci da kuma fahimtarmu game da tsammaninku na Super Siyayya don Flange Ductile Gate na China, Hannun ƙarfe mai amfani da wutar lantarki, injinan lantarki, injinan lantarki, injinan lantarki, bututun ruwa, bututun ruwa, da kuma bawul ɗin malam buɗe ido. Muna maraba da abokan kasuwanci daga kowane fanni na rayuwa, muna fatan kafa kasuwancin abokantaka da haɗin gwiwa, muna fatan yin hulɗa da...

    • DN500 PN10 20inch Cast Iron Butterfly Valve wurin zama mai maye gurbin bawul

      DN500 PN10 20inch Cast Iron Butterfly Bawul Wakilin...

      Wafer Bawul ɗin Butterfly Cikakkun bayanai masu mahimmanci Garanti: Shekaru 3 Nau'i: Bawul ɗin Butterfly Taimako na musamman: OEM Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: AD Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Zafin Jiki na Matsakaici Ƙarfin: Wayar hannu Kafafen Yaɗa Labarai: Tashar Ruwa Girman: DN40~DN1200 Tsarin: BUTTERFLY Daidaitacce ko Mara Daidaitacce: Daidaitaccen Launi: RAL5015 RAL5017 RAL5005 Takaddun shaida: ISO CE OEM: Ingantaccen Tarihin Masana'antu: Daga 1997 ...

    • [Kwafi] Bawul ɗin malam buɗe ido mai lanƙwasa mai siffar DL Series

      [Kwafi] Malam buɗe ido mai siffar DL Series mai siffar flanged v...

      Bayani: Bawul ɗin malam buɗe ido mai siffar DL Series mai siffar flange yana da faifan tsakiya da layin haɗin gwiwa, kuma yana da dukkan fasalulluka iri ɗaya na sauran jerin wafer/lug, waɗannan bawuloli suna da ƙarfi mafi girma na jiki da kuma juriya ga matsin lamba na bututu a matsayin abin aminci. Suna da dukkan fasalulluka iri ɗaya na jerin univisal, waɗannan bawuloli suna da ƙarfi mafi girma na jiki da kuma juriya ga matsin lamba na bututu a matsayin aminci...