Rangwamen Talauci na China Babban ingancin Fd12kb12 Fd16kb12 Fd25kb12 Fd32kb11 Daidaita Bawul

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50 ~ DN 350

Matsi:PN10/PN16

Daidaito:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfuran mu an gano su sosai kuma masu dogaro da kai kuma za su gamsar da ci gaba da bunƙasa sha'awar tattalin arziki da zamantakewa don ragi na yau da kullun na China High Quality na Fd12kb12 Fd16kb12 Fd25kb12 Fd32kb11 Balance Bawul, Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da sabis, don Allah kar ku yi shakka a tuntuɓe mu. Muna shirye mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 bayan karɓar buƙatar ku kuma don ƙirƙirar fa'idodi da kasuwanci mara iyaka na juna a nan gaba.
An gano samfuranmu da yawa kuma masu dogaro da su kuma za su gamsar da ci gaba da haɓaka sha'awar tattalin arziki da zamantakewa donBawul ɗin Kula da Gudun Hijira na China, Adadin Electro-Hydraulic Overflow Valve, Akwai ci-gaba samar & sarrafa kayan aiki da ƙwararrun ma'aikata don tabbatar da kaya tare da high quality. Mun sami kyakkyawan sabis na siyarwa kafin siyarwa, siyarwa, sabis na siyarwa don tabbatar da abokan cinikin da zasu iya samun tabbacin yin umarni. Har ya zuwa yanzu kayanmu suna tafiya cikin sauri kuma suna shahara sosai a Kudancin Amurka, Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da sauransu.

Bayani:

TWS Flanged Static balance bawul shine mabuɗin ma'aunin ma'auni na hydraulic da aka yi amfani da shi don daidaitaccen tsarin tafiyar da bututun ruwa a cikin aikace-aikacen HVAC don tabbatar da daidaiton ma'aunin hydraulic a duk tsarin ruwa. Jerin zai iya tabbatar da ainihin kwararar kowane kayan aiki na tashar jiragen ruwa da bututun mai a layi tare da ƙirar ƙira a cikin tsarin ƙaddamarwa na farko ta hanyar ƙaddamar da rukunin yanar gizon tare da kwamfuta mai auna kwarara. Ana amfani da jerin yadu a cikin manyan bututu, bututun reshe da bututun kayan aiki na ƙarshe a cikin tsarin ruwa na HVAC. Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin wasu aikace-aikacen tare da buƙatun aiki iri ɗaya.

Siffofin

Ƙirar bututu mai sauƙi da lissafi
Mai sauri da sauƙi shigarwa
Sauƙi don aunawa da daidaita kwararar ruwa a cikin rukunin yanar gizo ta kwamfutar aunawa
Sauƙi don auna matsi daban-daban a cikin rukunin yanar gizon
Daidaita ta hanyar iyakance bugun jini tare da saiti na dijital da nunin saiti na bayyane
Sanye take da zakara guda biyu na gwajin matsa lamba don ma'aunin matsi daban-daban Non tashin hannu mara motsi don dacewa aiki
Ƙayyadaddun bugun bugun jini mai kariya ta hular kariya.
Bawul mai tushe wanda aka yi da bakin karfe SS416
Jikin baƙin ƙarfe tare da zanen foda mai jure lalata

Aikace-aikace:

HVAC tsarin ruwa

Shigarwa

1.Karanta waɗannan umarnin a hankali. Rashin bin su na iya lalata samfurin ko haifar da yanayi mai haɗari.
2.Duba kimar da aka bayar a cikin umarnin da kan samfurin don tabbatar da samfurin ya dace da aikace-aikacen ku.
3.Installer dole ne ya kasance mai horarwa, gwanin sabis.
4.Koyaushe gudanar da cikakken dubawa lokacin da aka gama shigarwa.
5.Don aikin da ba shi da matsala na samfurin, aikin shigarwa mai kyau dole ne ya haɗa da tsarin farawa na farko, maganin ruwa na sinadarai da kuma amfani da 50 micron (ko finer) tsarin gefen rafi tace (s). Cire duk abubuwan tacewa kafin yin ruwa. 6.Bayar da shawarar yin amfani da bututu mai ƙima don yin tsarin farko na ruwa. Sa'an nan kuma zubar da bawul a cikin bututun.
6.Kada a yi amfani da abubuwan da ake buƙata na tukunyar jirgi, juzu'in solder da kayan da aka jika waɗanda ke tushen man fetur ko ɗaukar man ma'adinai, hydrocarbons, ko ethylene glycol acetate. Abubuwan da za a iya amfani da su, tare da mafi ƙarancin 50% dilution na ruwa, sune diethylene glycol, ethylene glycol, da propylene glycol (maganin daskarewa).
7.The bawul za a iya shigar da kwarara shugabanci kamar kibiya a kan bawul jiki. Shigar da ba daidai ba zai haifar da gurguntaccen tsarin hydronic.
8.A biyu na gwajin zakara a haɗe a cikin akwati na shiryawa. Tabbatar cewa ya kamata a shigar da shi kafin fara ƙaddamarwa da ruwa. Tabbatar cewa bai lalace ba bayan shigarwa.

Girma:

20210927165122

DN L H D K n*d
65 290 364 185 145 4*19
80 310 394 200 160 8*19
100 350 472 220 180 8*19
125 400 510 250 210 8*19
150 480 546 285 240 8*23
200 600 676 340 295 12*23
250 730 830 405 355 12*28
300 850 930 460 410 12*28
350 980 934 520 470 16*28

Samfuran mu an gano su sosai kuma masu dogaro da kai kuma za su gamsar da ci gaba da bunƙasa sha'awar tattalin arziki da zamantakewa don ragi na yau da kullun na China High Quality na Fd12kb12 Fd16kb12 Fd25kb12 Fd32kb11 Balance Bawul, Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da sabis, don Allah kar ku yi shakka a tuntuɓe mu. Muna shirye mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 bayan karɓar buƙatar ku kuma don ƙirƙirar fa'idodi da kasuwanci mara iyaka na juna a nan gaba.
Rangwamen kuɗi na yau da kullunBawul ɗin Kula da Gudun Hijira na China, Adadin Electro-Hydraulic Overflow Valve, Akwai ci-gaba samar & sarrafa kayan aiki da ƙwararrun ma'aikata don tabbatar da kaya tare da high quality. Mun sami kyakkyawan sabis na siyarwa kafin siyarwa, siyarwa, sabis na siyarwa don tabbatar da abokan cinikin da zasu iya samun tabbacin yin umarni. Har ya zuwa yanzu kayanmu suna tafiya cikin sauri kuma suna shahara sosai a Kudancin Amurka, Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, da sauransu.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • DN300 Resilient Wurin zama Bawul ɗin Ƙofar Bututu don Ayyukan Ruwa

      DN300 Resilient Wurin zama Bututu Ƙofar Valve don Wate...

      Mahimman bayanai Nau'in: Ƙofar Bawul Wurin Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China:TWS Lambar Samfura:AZ Aikace-aikacen: Ma'aikata Zazzabi na Media:Matsakaici Ƙarfin Zazzabi:Maɗaukakin Watsa Labarai: Girman tashar ruwa:DN65-DN300 Tsarin: Ƙofar Ƙofar ko Ƙaƙƙarfan: Daidaitaccen launi OEM: RAL5015 Takaddun shaida: ISO CE Sunan samfur: Bawul ɗin Ƙofa Girman: DN300 Aiki: Gudanar da Ruwa Matsakaici: Gas Ruwan Hatimin Hatimin Material: NBR/ EPDM Packing: Case Plywood

    • Sabuwar ƙira ta China Babban Buƙatar Valve don Flanged Connection Air Sakin Bawul

      Sabuwar ƙira ta China Babban Buƙatar Valve don Flanged ...

      Ƙungiyarmu ta hanyar horar da kwararru. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'anar sabis, don saduwa da buƙatun sabis na abokan ciniki don 2019 China New Design Demand Valve for Scba Air Breathing Apparatus, Cin amanar abokan ciniki shine mabuɗin zinariya don nasarar mu! Idan kuna sha'awar samfuranmu, da fatan za ku iya ziyartar rukunin yanar gizon mu ko tuntuɓe mu. Ƙungiyarmu ta hanyar horar da kwararru. Ƙwarewar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun sabis , don biyan buƙatun sabis na al'ada ...

    • Kyakkyawan Farashi Kyakkyawan Kyakkyawan Yaƙin Wuta Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Haɗin Wafer

      Kyakykyawan Farashi Kyakkyawan Ingantacciyar Wuta Fighting Ductile I...

      Our kasuwanci da nufin yin aiki da aminci, bauta wa dukan mu buyers , da kuma aiki a cikin sabon fasaha da kuma sabon inji ci gaba da Quots for Good Price Wuta Fighting Ductile Iron Stem Lug Butterfly Valve tare da Wafer Connection, Kyakkyawan inganci, dace ayyuka da m farashin tag, duk lashe mu mai kyau daraja a xxx filin duk da kasa da kasa m gasar. Kasuwancinmu yana nufin yin aiki da aminci, yin hidima ga duk masu siyan mu, da yin aiki a cikin sabbin fasaha da sabbin injina ...

    • Sayar da Ductile Cast Iron Lug Nau'in Wafer Butterfly Valve API Butterfly Valve don Ruwan Mai Gas

      Hot sale Factory Ductile Cast Iron Lug Type Waf...

      Makullin nasarar mu shine "Good Merchandise High-quality, Reasonable Cost and Efficient Service" for Hot sale Factory Ductile Cast Iron Lug Type Wafer Butterfly Valve API Butterfly Valve for Water Oil Gas, Muna maraba da ku don shakka shiga mu a cikin wannan hanyar yin kasuwanci mai wadata da wadata tare. Makullin nasarar mu shine "Kyakkyawan Kayayyakin Kasuwanci Mai inganci, Madaidaicin Kuɗi da Ingantaccen Sabis" don Bawul ɗin Butterfly na China da Wafer Butterfly Valve, koyaushe muna ho ...

    • TS EN 558-1 Series 13 Series 14 Simintin ƙarfe ƙarfe baƙin ƙarfe DN100-DN1200 EPDM Hatimi Biyu Eccentric Butterfly Valve tare da

      EN558-1 Series 13 Series 14 Simintin ƙarfe Ductil ...

      Manufarmu ita ce ta zama ƙwararrun mai ba da fasahar dijital da na'urorin sadarwa ta hanyar samar da ƙarin ƙira da salo, samarwa na duniya, da ƙarfin gyare-gyare don 2019 Sabon Salo DN100-DN1200 Soft Seling Double Eccentric Butterfly Valve, Muna maraba da sababbin abokan ciniki da na zamani daga duk hanyoyin rayuwa don saduwa da mu tare da samun nasara a nan gaba! Burinmu yawanci shine mu juya zuwa mai samar da sabbin abubuwa na manyan-t...

    • Ƙofar Ƙofar Ƙofar Mai Juriya ta Kan Layi na China

      Ƙofar Ƙofar Ƙofar Mai Juriya ta Kan Layi na China

      Tare da kyakkyawar gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da tsarin kula da ingancin inganci, muna ci gaba da ba abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashi mai ma'ana da kyawawan ayyuka. Muna nufin zama ɗaya daga cikin amintattun abokan haɗin gwiwar ku da kuma samun gamsuwar ku don kan layi na kan layi na kan layi na China mai jujjuya mazaunin kofa, muna maraba da abokan cinikin waje don yin la'akari da haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ci gaban juna. Tare da kyakkyawan gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi ...