Kayayyakin da aka keɓance na musamman Wafer/Lug/Swing/Slot End Flanged Cast Steel/Bawul ɗin Duba Bawul don Kariyar Wutar Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 800

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16, ANSI B16.1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ƙungiyarmu tana mai da hankali kan dabarun alama. Gamsuwar abokan ciniki ita ce mafi girman tallanmu. Muna kuma samar da mai samar da OEM don Samfuran Keɓaɓɓu Wafer/Lug/Swing/Slot End Flanged Cast Iron/Bawul ɗin Duba Karfe mara ƙarfe don Kare Gobarar Ruwa, Kayanmu sun fito ne daga Arewacin Amurka, Turai, Japan, Koriya, Ostiraliya, New Zealand, Rasha da sauran ƙasashe. Muna sa ido don ƙirƙirar kyakkyawar haɗin gwiwa mai ɗorewa tare da ku a nan gaba mai zuwa!
Ƙungiyarmu tana mai da hankali kan dabarun alama. Gamsar da abokan ciniki shine mafi kyawun tallanmu. Muna kuma samo masu samar da OEM donChina Duba bawul da bawulMasu amfani sun san kuma sun amince da mafitarmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa akai-akai. Muna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da kuma nasarar juna!

Bayani:

Bawul ɗin duba roba mai siffar RH Series yana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da bawul ɗin duba juyawa na gargajiya da aka zauna a ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su gaba ɗaya da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin.

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.

2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90

3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.

4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.

5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.

6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.

7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.

Girma:

20210927163911

20210927164030

Ƙungiyarmu tana mai da hankali kan dabarun alama. Gamsuwar abokan ciniki ita ce mafi girman tallanmu. Muna kuma samar da mai samar da OEM don Samfuran Keɓaɓɓu Wafer/Lug/Swing/Slot End Flanged Cast Iron/Bawul ɗin Duba Ruwa na Bakin Karfe, kayayyakinmu sun fito ne daga Arewacin Amurka, Turai, Japan, Koriya, Ostiraliya, New Zealand, Rasha da sauran ƙasashe. Muna sa ido don ƙirƙirar kyakkyawar haɗin gwiwa mai ɗorewa tare da ku a nan gaba!
Kayayyakin da Aka KeɓanceChina Duba bawul da bawulMasu amfani sun san kuma sun amince da mafitarmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa akai-akai. Muna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da kuma nasarar juna!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Bawuloli masu saurin haɗaka na iska Ductile Iron GGG40 DN50-DN300

      Haɗaɗɗen bawuloli masu saurin sakin iska Ductile ...

      Kowane memba daga ƙungiyarmu mai riba mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiya don farashin dillalan ƙarfe mai juzu'i na 2019, Bawul ɗin sakin iska mai inganci na ci gaba da kasancewa tare da kyawawan ayyukanmu kafin da bayan siyarwa yana tabbatar da ƙarfin gasa a cikin kasuwar da ke ƙara zama a duniya. Kowane memba daga ƙungiyarmu mai riba mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki kuma yana sadarwa...

    • Bawul ɗin Duba Faranti Mai Layi na OEM DN40-DN800 Ba a Dawo da Shi ba

      OEM DN40-DN800 Factory Ba Dawowa Biyu Faranti Ch...

      Cikakkun bayanai masu mahimmanci Wurin da Aka Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Duba Bawul Lambar Samfura: Duba Aikace-aikacen Bawul: Babban Kayan Aiki: Zafin Siminti na Kafafen Yada Labarai: Matsi na Zafin Al'ada: Ƙarfin Matsi na Matsakaici: Kafafen Yada Labarai na Hannu: Girman Tashar Ruwa: DN40-DN800 Tsarin: Duba Daidai ko Ba Daidai Ba: Bawul ɗin Dubawa na Daidai: Buɗaɗɗen Malam buɗe ido Nau'in bawul: Duba Bawul ɗin Duba Bawul Jiki: Bawul ɗin Duba Bawul ɗin Duba Bawul ɗin Ductile ... Takardar Shaidar Bawul ɗin SS420...

    • Wafer/Lug U Nau'in Buɗaɗɗen Mafaka na Masana'antu na China Ductile Iron/Bakin Karfe EPDM Mai Layi na Kula da Masana'antu Buɗaɗɗen Mafaka na Ruwa

      China Factory Supply Wafer/Lug U Type Butterfly...

      Ba wai kawai za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar da mafita masu kyau ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu sayayya za su bayar game da Wafer Type Lugged Ductile Iron/Wcb/Stainless Steel Solenoid Pneumatic Actuator EPDM Lined Industrial Control Butterfly Water Valve, Barka da duk wani tambaya da damuwarku game da samfuranmu da mafita, muna fatan kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ku a cikin kusancin yuwuwar. samu ...

    • Dubawa Mai Inganci don Bawuloli Masu Dubawa Biyu na Iron/Ductile

      Ingancin Dubawa don Cast Iron / Ductile Iron W ...

      Manufarmu da manufarmu ta kamfani ita ce "Koyaushe mu biya buƙatun abokan cinikinmu". Muna ci gaba da haɓakawa da tsara kayayyaki masu inganci ga duk masu siyayyarmu na da da sababbi da kuma cimma burin cin nasara ga abokan cinikinmu kamar mu don Duba Inganci don Bawuloli na Duba Faranti na Iron/Ductile, Muna maraba da sabbin abokan ciniki don tuntuɓar mu ta wayar salula ko aika mana da tambayoyi ta wasiƙa don ƙungiyoyin kasuwanci na dogon lokaci da kuma samun...

    • Bawul ɗin Buɗaɗɗen Zare na DIN Simintin Daidaitacce Ductile Iron Ggg50 Lug Type Pn 16 Bawul ɗin Buɗaɗɗen Zare

      Zaren Ramin Butterfly bawul DIN Standard Cast D ...

      "Inganci na farko, Gaskiya a matsayin tushe, Taimakon gaskiya da kuma ribar juna" shine ra'ayinmu, domin mu ƙirƙiri da kuma bin ƙa'idar DIN Standard Cast Ductile Iron Ggg50 Lug Type Pn 16 Butterfly Valve akai-akai, Mu ɗaya ne daga cikin manyan masana'antun 100% a China. Manyan kamfanonin kasuwanci da yawa suna shigo da kayayyaki daga gare mu, don haka za mu samar muku da farashi mafi inganci tare da duk inganci iri ɗaya idan kuna sha'awar mu. "Inganci na farko, Gaskiya a...

    • Bawul ɗin ƙarfe mai tashi daga bututun ƙarfe na DN300 PN16 zai iya isar da shi ga duk ƙasar. An yi shi da TWS

      DN300 Carbon karfe ƙofar bawul yana tashi tushe PN16 ...

      Cikakkun Bayanai Nau'i: Bawuloli na Ƙofa Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: Jerin Aikace-aikacen: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Matsakaicin Zafin Jiki Ƙarfi: Manual Media: Ruwa Tashar Ruwa Girman: DN40-DN600 Tsarin: Ƙofar Daidaitacce ko Mara Daidaitacce: Daidaitaccen Launi: RAL5015 RAL5017 RAL5005 OEM: Ingancin Takaddun Shaida: ISO CE Kayan Jiki: WCB Hatimin Kayan Aiki: 13CR Nau'in haɗi: RF Flanged Matsi: 10/16/25/40/80/100 Fu...