Shahararren Tsarin Gilashin Malam Butterfly Bawul Mai Tsami Mai Lanƙwasa

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 100~DN 2600

Matsi:PN10/PN16

Daidaitacce:

Fuska da Fuska: EN558-1 Jeri na 13/14

Haɗin flange: EN1092 10/16, ANSI B16.1

Flange na sama: ISO 5211


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kwarewar gudanar da ayyuka masu wadata da kuma tsarin sabis ɗaya-da-ɗaya suna sa mahimmancin sadarwa ta kasuwanci da fahimtarmu game da tsammaninku ga Shahararren Tsarin Flanged Eccentric Butterfly Valve Worm Gear Operated, Muna duba gaba don samar muku da kayanmu daga nan gaba kaɗan, kuma za ku ga cewa ƙimar farashinmu abin karɓa ne sosai kuma ingancin kayanmu yana da ban mamaki sosai!
Kwarewar gudanar da ayyuka masu wadata da kuma tsarin sabis ɗaya-da-ɗaya sun sanya mahimmancin sadarwa ta kasuwanci da kuma sauƙin fahimtar abubuwan da kuke tsammaniBawul ɗin Butterfly na China da kuma bawul ɗin Butterfly na nau'in Flanged EccentricKwarewar aiki a wannan fanni ta taimaka mana wajen ƙulla kyakkyawar alaƙa da abokan ciniki da abokan hulɗa a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje. Tsawon shekaru, ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe sama da 15 a duniya kuma abokan ciniki suna amfani da su sosai.

Bayani:

Bawul ɗin malam buɗe ido na DC Series mai kama da flanged eccentric ya haɗa da hatimin diski mai jurewa mai kyau da kuma wurin zama na jiki mai haɗaka. Bawul ɗin yana da halaye guda uku na musamman: ƙarancin nauyi, ƙarin ƙarfi da ƙarancin ƙarfin juyi.

Halaye:

1. Aikin da ke daidaita yanayi yana rage karfin juyi da kuma hulɗar wurin zama yayin aiki yana tsawaita tsawon lokacin bawul
2. Ya dace da aikin kunnawa/kashewa da kuma gyaran fuska.
3. Dangane da girma da lalacewa, ana iya gyara wurin zama a filin kuma a wasu lokuta, a gyara shi daga wajen bawul ɗin ba tare da an cire shi daga babban layin ba.
4. Duk sassan ƙarfe an yi musu fenti da fenti mai haɗin gwiwa don juriya ga tsatsa da tsawon rai.

Aikace-aikacen da aka saba:

1. Aikin samar da ruwa da albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Gidajen Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Masana'antar gini
6. Man Fetur/Sinadari
7. Karfe. Aikin Karfe

Girma:

 20210927161813 _20210927161741

DN Mai Aikin Giya L D D1 d n d0 b f H1 H2 L1 L2 L3 L4 Φ Nauyi
100 XJ24 127 220 180 156 8 19 19 3 310 109 52 45 158 210 150 19
150 XJ24 140 285 240 211 8 23 19 3 440 143 52 45 158 210 150 37
200 XJ30 152 340 295 266 8 23 20 3 510 182 77 63 238 315 300 51
250 XJ30 165 395 350 319 12 23 22 3 565 219 77 63 238 315 300 68
300 4022 178 445 400 370 12 23 24.5 4 630 244 95 72 167 242 300 93
350 4023 190 505 460 429 16 23 24.5 4 715 283 110 91 188 275 400 122
400 4023 216 565 515 480 16 28 24.5 4 750 312 110 91 188 275 400 152
450 4024 222 615 565 530 20 28 25.5 4 820 344 473 147 109 420 400 182
500 4024 229 670 620 582 20 28 26.5 4 845 381 473 147 109 420 400 230
600 4025 267 780 725 682 20 31 30 5 950 451 533 179 138 476 400 388
700 4025 292 895 840 794 24 31 32.5 5 1010 526 533 179 138 476 400 480
800 4026 318 1015 950 901 24 34 35 5 1140 581 655 217 170 577 500 661
900 4026 330 1115 1050 1001 28 34 37.5 5 1197 643 655 217 170 577 500 813
1000 4026 410 1230 1160 1112 28 37 40 5 1277 722 655 217 170 577 500 1018
1200 4027 470 1455 1380 1328 32 40 45 5 1511 840 748 262 202 664 500 1501

Kwarewar gudanar da ayyuka masu wadata da kuma tsarin sabis ɗaya-da-ɗaya suna sa mahimmancin sadarwa ta kasuwanci da fahimtarmu game da tsammaninku ga Shahararren Tsarin Flanged Eccentric Butterfly Valve Worm Gear Operated, Muna duba gaba don samar muku da kayanmu daga nan gaba kaɗan, kuma za ku ga cewa ƙimar farashinmu abin karɓa ne sosai kuma ingancin kayanmu yana da ban mamaki sosai!
Shahararren Tsarin GaggawaBawul ɗin Butterfly na China da kuma bawul ɗin Butterfly na nau'in Flanged EccentricKwarewar aiki a wannan fanni ta taimaka mana wajen ƙulla kyakkyawar alaƙa da abokan ciniki da abokan hulɗa a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje. Tsawon shekaru, ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe sama da 15 a duniya kuma abokan ciniki suna amfani da su sosai.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • An tsara shi da kyau a cikin CNC Precision Casting Steel Gears/Worm Gear

      An tsara shi da kyau CNC Daidaita Gyare Karfe Dutsen ...

      Da yake ci gaba da kasancewa cikin "ingantaccen inganci, Isar da Saƙo cikin Sauri, Farashi Mai Kyau", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu siyayya daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma mun sami sabbin abokan ciniki da tsoffin sharhi don ingantattun kayan CNC Precision Casting Steel Mounted Gears/Worm Gear, Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga duk sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodin juna. Na ci gaba da "ingantaccen inganci,...

    • Kyakkyawan Sayar da Flange Connection U Type Butterfly Valve Ductile Iron CF8M Material tare da Mafi Kyawun Farashi

      Kyakkyawan Sayar da Flange Connection U Type Butterfly...

      Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokin ciniki, mai juriya ga inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofi. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu wanda ya dace da farashi mai dacewa don Bawuloli Masu Inganci Masu Girman Girma daban-daban, Yanzu mun fuskanci wuraren masana'antu tare da ma'aikata sama da 100. Don haka muna iya tabbatar da ɗan gajeren lokacin jagora da ingantaccen tabbacin inganci. Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokin ciniki, mai juriya ga inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofi. "Gaskiya da gaskiya...

    • Bawul ɗin Ƙofar Haɗi Mai Tashi Ductile Iron EPDM Sealing PN10/16 Flanged Haɗi Mai Tashi Bawul ɗin Ƙofar Haɗi Mai Tashi

      Bawul ɗin Ƙofar Ruwa Mai Tashi Ductile Iron EPDM Sealin...

      Masu amfani suna da ƙwarewa sosai kuma sun amince da samfuranmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa masu canzawa akai-akai na Kyakkyawan Tsarin Ductile Iron Flanged Connection OS&Y Gate Valve, Shin har yanzu kuna son samfur mai inganci wanda ya dace da kyakkyawan hoton kamfanin ku yayin da kuke faɗaɗa kewayon samfuran ku? Yi la'akari da ingancin samfuranmu. Zaɓinku zai zama mai hankali! Masu amfani suna da masaniya kuma sun amince da samfuranmu kuma suna iya haɗuwa akai-akai...

    • Ductile Iron/Simintin ƙarfe Material ED Series Concentric pinless Wafer Butterfly bawul Tare da Handlever

      Ductile Iron/Simintin ƙarfe Material ED Series Conce...

      Bayani: Bawul ɗin malam buɗe ido na ED Series Wafer nau'in hannun riga ne mai laushi kuma yana iya raba jiki da matsakaicin ruwa daidai. Kayan Babban Sassan: Sassan Kayan Jiki CI, DI,WCB,ALB,CF8,CF8M Disc DI,WCB,ALB,CF8,CF8M,Faifan Rubutu Mai Layi, Bakin Karfe Duplex,Monel Stem SS416,SS420,SS431,17-4PH Seat NBR,EPDM,Viton,PTFE Taper Pin SS416,SS420,SS431,17-4PH Bayanin Kujera: Zafin Jiki Bayanin Amfani da Kayan NBR -23...

    • Mafi Kyawun Farashi Kan Kera Bawuloli Masu Laushi Biyu Masu Lanƙwasa na Butterfly

      Mafi kyawun Farashi akan Masana'antar Ductile Iron Double ...

      Ta hanyar amfani da hanyar sarrafawa mai inganci ta kimiyya, inganci mai kyau da kuma kyakkyawar niyya, mun sami kyakkyawan tarihi kuma mun mamaye wannan batun don Mafi Kyawun Farashi akan Kera Ductile Iron Double Eccentric Flanged Butterfly Valves, A halin yanzu, muna son ci gaba da haɗin gwiwa da abokan ciniki na ƙasashen waje bisa ga kyawawan fannoni. Tabbatar kun ji daɗin tuntuɓar mu don ƙarin bayani. Ta hanyar amfani da hanyar sarrafawa mai inganci ta kimiyya, inganci mai kyau da kuma kyakkyawar niyya...

    • Mai ƙera OEM Carbon Karfe Cast Iron Double Non-Return Backflow Preventer Spring Dual Plate Wafer Type Duba Bawul Gate Ball Valve

      OEM Manufacturer Carbon Karfe Cast Iron Double...

      Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar samfurin da ya dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokacin masana'antu, gudanarwa mai inganci mai inganci da ayyuka na musamman don biyan kuɗi da jigilar kaya ga Masana'antar OEM Carbon Steels Cast Iron Double Non Return Backflow Preventer Spring Dual Plate Wafer Type Check Valve Gate Ball Valve, Babban burinmu koyaushe shine mu sanya matsayi a matsayin babban alama da kuma jagoranci a matsayin majagaba a fagenmu. Mun tabbata cewa samfuranmu...