Masana'antar Ƙwararru don BS5163 DN100 Pn16 Di Rising Stem Resilient Soft Seated Gate Valve

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 1000

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.15 Aji 150

Flange na sama: :ISO 5210


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira da araha, masu araha, da kuma araha a fannin fasaha don ƙwararrun masana'antu don BS5163 DN100 Pn16 Di Rising Stem Resilient Soft Seated Gate Valve, da fatan za ku kasance tare da mu don yi muku hidima nan gaba. Barka da zuwa kamfaninmu don tattaunawa da juna da kuma ƙirƙirar haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da mu!
Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira fasaha, masu araha, kuma masu araha a fannin farashi.Bawul ɗin Ƙofar Ƙarfe na China Ductile da kuma bawul ɗin Ƙofar Ƙasa, muna dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malaysia da Vietnam.

Bayani:

Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa na jerin AZ bawul ne mai jurewa na ƙofar wedge kuma nau'in tushe mara tashi, kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka-tsaki (najasa). Tsarin tushe mara tashi yana tabbatar da cewa ruwan da ke ratsa bawul ɗin ya shafa zaren tushe yadda ya kamata.

Halaye:

-Sauya hatimin saman kan layi: Sauƙin shigarwa da kulawa.
- Faifan roba mai hade da juna: Aikin firam ɗin ƙarfe mai ductile an lulluɓe shi da zafi tare da roba mai aiki mai kyau. Tabbatar da rufewa mai ƙarfi da hana tsatsa.
-Gyadar tagulla da aka haɗa: Ta hanyar tsarin siminti na musamman. An haɗa goro na tagulla da faifan tare da haɗin tsaro, don haka samfuran suna da aminci kuma abin dogaro.
-Kujera mai faɗi ƙasa: Fuskar rufe jiki ba ta da rami, tana guje wa duk wani datti da ke taruwa.

Aikace-aikace:

Tsarin samar da ruwa, maganin ruwa, zubar da najasa, sarrafa abinci, tsarin kare gobara, iskar gas, tsarin iskar gas mai ruwa da sauransu.

Girma:

20210927163637

Girman mm (inci) D1 D2 D0 H L b N-Φd Nauyi (kg)
65(2.5″) 139.7(5.5) 178(7) 160(6.3) 256(10.08) 190.5(7.5) 17.53(0.69) 4-19(0.75) 15
80(3 inci) 152.4(6_) 190.5(7.5) 180(7.09) 275(10.83) 203.2(8) 19.05(0.75) 4-19(0.75) 20.22
100(4″) 190.5(7.5) 228.6(9) 200(7.87) 310(12.2) 228.6(9) 23.88(0.94) 8-19(0.75) 30.5
150(6″) 241.3(9.5) 279.4(11) 251(9.88) 408(16.06) 266.7(10.5) 25.4(1) 8-22(0.88) 53.75
200(8″) 298.5(11.75) 342.9(13.5) 286(11.26) 512(20.16) 292.1(11.5) 28.45(1.12) 8-22(0.88) 86.33
250(10″) 362(14.252) 406.4(16) 316(12.441) 606(23.858) 330.2(13) 30.23(1.19) 12-25.4(1) 133.33
300 (inci 12) 431.8(17) 482.6(19) 356(14.06) 716(28.189) 355.6(14) 31.75(1.25) 12-25.4(1) 319

Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira da araha, masu araha, da kuma araha a fannin fasaha don ƙwararrun masana'antu don BS5163 DN100 Pn16 Di Rising Stem Resilient Soft Seated Gate Valve, da fatan za ku kasance tare da mu don yi muku hidima nan gaba. Barka da zuwa kamfaninmu don tattaunawa da juna da kuma ƙirƙirar haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da mu!
Masana'antar ƙwararru donBawul ɗin Ƙofar Ƙarfe na China Ductile da kuma bawul ɗin Ƙofar Ƙasa, muna dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malaysia da Vietnam.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Siyayya Mai Zafi Don ANSI Check Valve Cast Ductile Iron Dual-Plate Wafer Check Valve

      Siyayya Mai Zafi Don ANSI Check Bawul Cast Ductil...

      Za mu yi iya ƙoƙarinmu don mu zama ƙwararru kuma mu cika, kuma mu hanzarta matakanmu na tsayawa a cikin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don Super Siyayya don ANSI Casting Dual-Plate Wafer Check Valve Dual Plate Check Valve, Muna maraba da sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don tuntuɓar mu ta wayar hannu ko aika mana da tambayoyi ta wasiƙa don dangantakar kasuwanci ta dogon lokaci da cimma sakamako na juna. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don zama ƙwararru kuma cikakke, da kuma hanzarta ...

    • Mafi kyawun Samfurin Rufin Iska Mai Aiki Biyu Na Orifice An Yi a China

      Mafi kyawun Samfurin Orifice Air Rele mai aiki biyu...

      Cikakkun bayanai na Sauri Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: QB2-10 Aikace-aikacen: Babban Kayan Aiki: Zafin Siminti na Kafafen Yada Labarai: Ƙarfin Zafin Zafi: Ƙarfin Matsi, PN10/16 Ƙarfi: Kafafen Yada Labarai na Hannu: Tashar Ruwa Girman Tsarin Daidaitacce: BALL Daidaitacce ko Mara Daidaitacce: Daidaitaccen Sunan Samfura: Bawul ɗin Sakin Iska Mai Aiki Biyu Kayan Jiki: Ƙarfin Siminti Nau'in: Takardar Shaidar Rufewa Biyu: ISO9001:2008 CE Haɗin: Flanges ...

    • OEM/ODM Manufacturer China Butterfly Valve Wafer Lug da Flanged Type Concentric Valve ko Double Eccentric Valves

      OEM/ODM Manufacturer China Butterfly bawul Wave ...

      Burinmu da manufarmu na kamfani yawanci shine "Koyaushe mu cika buƙatun masu siyanmu". Muna ci gaba da siyan da tsara kayayyaki masu inganci masu kyau ga tsoffin abokan cinikinmu da sababbi kuma mu cimma burin cin nasara ga abokan cinikinmu kamar mu na OEM/ODM Manufacturer China Butterfly Valve Wafer Lug da Flanged Type Concentric Valve ko Double Eccentric Valves, Muna fatan gina ingantacciyar hanyar haɗi tare da kamfanoni a duk faɗin duniya. Muna...

    • Farashin Masana'antu 4 Inci Tianjin PN10 16 Tsutsa Gear Handle lug Type Butterfly bawul Tare da Gearbox

      Farashin Masana'antu 4 Inci Tianjin PN10 16 Tsutsa Gear ...

      Nau'i: Bawuloli na Butterfly Aikace-aikacen: Babban Iko: bawuloli na malam buɗe ido da hannu Tsarin: BUTTERFLY Tallafi na musamman: OEM, ODM Wurin Asali: Tianjin, China Garanti: Shekaru 3 Bawuloli na malam buɗe ido na ƙarfe Siminti Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: lug Bawuloli na Butterfly Zafin Kafafen Yaɗa Labarai: Babban Zafi, Ƙananan Zafi, Matsakaicin Zafi Girman Tashar: tare da buƙatun abokin ciniki Tsarin: bawuloli na malam buɗe ido Sunan Samfura: Da hannu Bawuloli na Butterfly Farashin Kayan jiki: bawuloli na malam buɗe ido na ƙarfe siminti Bawul ...

    • Sayar da Zafi Mai Inci 3 150LB JIS 10K PN10 PN16 Wafer Butterfly Valve

      Sayar da Zafi Mai Inci 3 150LB JIS 10K PN10 PN16 Wafer B...

      Cikakkun bayanai a Takaitaccen Bayani Wurin da Aka Fara: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: D71X-10/16/150ZB1 Aikace-aikacen: Ruwa, Mai, Iskar Gas Kayan Aiki: Zafin Siminti na Kafafen Yada Labarai: Zafin Zafin Al'ada: Ƙarfin Matsi Mai Ƙarfi: Kafafen Yada Labarai na Hannu: Tashar Ruwa Girman Tashar Ruwa: DN40-DN600 Tsarin: BULATA, bawul ɗin malam buɗe ido na ƙarfe na yau da kullun ko mara daidaituwa: Jiki na yau da kullun: Faifan ƙarfe na Siminti: Ductile Iron+plating Ni Tushen: SS410/416/420 Kujera: EPDM/NBR Handle: Lever...

    • Madatsar ruwa ta China mai inganci, Giya mai amfani da tsutsa da tsutsa.

      Ma'aikatan Kwamfuta na China masu inganci da aka yi amfani da su a cikin giyar tsutsa ...

      Muna yin ayyukanmu na yau da kullun na "kirkire-kirkire yana kawo ci gaba, Ingantaccen aiki don samar da wasu abubuwan rayuwa, Fa'idar tallan gudanarwa, Takardar bashi don jawo hankalin abokan ciniki don Masana'antar Kayayyakin Masana'antu China Compressors Used Gears Worm and Worm Gears, Barka da duk wani tambaya zuwa ga kamfaninmu. Za mu yi farin cikin tabbatar da alaƙar kasuwanci mai amfani tare da ku! Kullum muna yin ruhinmu na "kirkire-kirkire yana kawo ci gaba, Ingantaccen aiki don samar da wasu abubuwan rayuwa, Gudanarwa...