Masana'antar ƙwararru don bawul ɗin ƙofar da ke zaune mai jurewa DI EPDM Kayan Bawul ɗin Ƙofar Tushe Mai Tasowa

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 1000

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.15 Aji 150

Flange na sama: ISO 5210


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna ba da iko mai kyau a cikin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da aiki ga Masana'antar ƙwararru don zama mai juriyabawul ɗin ƙofaYanzu haka dakin gwajinmu shine "National Lab of diesel engine turbo technology", kuma muna da ƙwararrun ma'aikatan bincike da cibiyoyi masu cikakken kayan gwaji.
Muna ba da iko mai kyau a fannin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da kuma aiki donFarashin Kwamfutar Kwamfuta Mai In-One ta China da Duk a cikin Ɗaya PCSaboda tsauraran matakan da muke ɗauka wajen inganta inganci da kuma bayan an sayar da kayayyaki, kayanmu suna ƙara shahara a duk faɗin duniya. Abokan ciniki da yawa suna zuwa don ziyartar masana'antarmu da kuma yin oda. Kuma akwai kuma abokai da yawa na ƙasashen waje waɗanda suka zo don ganin kayan gani, ko kuma suka amince mana mu sayi wasu abubuwa a gare su. Muna maraba da zuwa China, birninmu da kuma masana'antarmu!

Bayani:

NRS mai jure wa jerin AZbawul ɗin ƙofa Bawul ɗin ƙofar wedge ne da kuma nau'in Tushen Rising (Outside Screw and Yoke), kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka-tsaki (najasa). Ana amfani da bawul ɗin ƙofar OS&Y (Outside Screw and Yoke) galibi a cikin tsarin feshin kariya daga gobara. Babban bambanci daga bawul ɗin ƙofar NRS (Non Rising Stem) na yau da kullun shine cewa an sanya bawul ɗin tushe da goro a wajen jikin bawul ɗin. Wannan yana sauƙaƙa ganin ko bawul ɗin a buɗe yake ko a rufe yake, domin kusan dukkan tsawon bawul ɗin yana bayyane lokacin da bawul ɗin yake buɗe, yayin da bawul ɗin tushe ba ya sake bayyana lokacin da bawul ɗin yake rufe. Gabaɗaya wannan buƙata ce a cikin waɗannan nau'ikan tsarin don tabbatar da saurin sarrafa yanayin tsarin.

Siffofi:

Jiki: Babu ƙirar tsagi, hana ƙazanta, tabbatar da ingantaccen rufewa. Tare da murfin epoxy a ciki, bi buƙatun ruwan sha.

Faifan: Firam ɗin ƙarfe mai layi na roba, tabbatar da rufe bawul ɗin kuma ya dace da buƙatun ruwan sha.

Tushen: An yi shi da kayan ƙarfi masu ƙarfi, tabbatar da cewa bawul ɗin ƙofar yana cikin sauƙin sarrafawa.

Ƙwayar tushe: Haɗin tushe da faifai, yana tabbatar da sauƙin aiki da faifai.

Girma:

 

20210927163743

Girman mm (inci) D1 D2 D0 H H1 L b N-Φd Nauyi (kg)
65(2.5″) 139.7(5.5) 178(7) 182(7.17) 126(4.96) 190.5(7.5) 190.5(7.5) 17.53(0.69) 4-19(0.75) 25
80(3 inci) 152.4(6_) 190.5(7.5) 250(9.84) 130(5.12) 203(8) 203.2(8) 19.05(0.75) 4-19(0.75) 31
100(4″) 190.5(7.5) 228.6(9) 250(9.84) 157(6.18) 228.6(9) 228.6(9) 23.88(0.94) 8-19(0.75) 48
150(6″) 241.3(9.5) 279.4(11) 302(11.89) 225(8.86) 266.7(10.5) 266.7(10.5) 25.4(1) 8-22(0.88) 72
200(8″) 298.5(11.75) 342.9(13.5) 345(13.58) 285(11.22) 292(11.5) 292.1(11.5) 28.45(1.12) 8-22(0.88) 132
250(10″) 362(14.252) 406.4(16) 408(16.06) 324(12.760) 330.2(13) 330.2(13) 30.23(1.19) 12-25.4(1) 210
300 (inci 12) 431.8(17) 482.6(19) 483(19.02) 383(15.08) 355.6(14) 355.6(14) 31.75(1.25) 12-25.4(1) 315

Muna ba da ƙarfi mai kyau a fannin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da aiki ga Masana'antar ƙwararru don bawul ɗin ƙofar zama mai jurewa kuma muna da ƙwararrun ma'aikatan R&D da cikakken wurin gwaji.
Masana'antar ƙwararru don bawul ɗin malam buɗe ido da bawul ɗin ƙofa, Saboda tsauraran matakan da muke ɗauka a fannin inganci, da kuma sabis bayan sayarwa, samfurinmu yana ƙara shahara a duk faɗin duniya. Abokan ciniki da yawa suna zuwa don ziyartar masana'antarmu da yin oda. Kuma akwai kuma abokai da yawa na ƙasashen waje waɗanda suka zo don ganin gani, ko kuma suka ba mu amanar siyan wasu abubuwa a gare su. Kuna maraba da zuwa China, birninmu da kuma masana'antarmu!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      MD Series Wafer malam buɗe ido bawul

    • Masana'antar Kayayyaki ta China UPVC Jikin Wafer Typenbr EPDM Rubber Sealing Gear Manual Aiki Butterfly Bawul

      Masana'antar Samarwa China UPVC Jiki Wafer Typenbr EP ...

      Dangane da ka'idar "Sabis Mai Kyau, Mai Gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin hulɗar kamfani mai kyau a gare ku don Masana'antar Supply China UPVC Body Wafer Typenbr EPDM Rubber Sealing Worm Gear Manual Operation Butterfly Valve, Gaskiya ita ce ƙa'idarmu, aikin ƙwararru shine aikinmu, sabis shine burinmu, kuma gamsuwar abokan ciniki ita ce makomarmu! Dangane da ka'idar "Sabis Mai Kyau, Mai Gamsarwa", Muna ƙoƙarin zama abin koyi...

    • GGG50 PN10 PN16 Z45X nau'in flange mai laushi wanda ba ya tashi, bawul ɗin ƙofar ƙarfe mai simintin ƙarfe mai ƙarfi

      Nau'in flange na GGG50 PN10 PN16 Z45X wanda ba ya tashi...

      Kayan Bawul ɗin Ƙofar Flanged ya haɗa da ƙarfen Carbon/bakin ƙarfe/ƙarfe mai ƙarfi. Kashi: Gas, mai zafi, tururi, da sauransu. Zafin Media: Matsakaicin Zafin. Zafin da ya dace: -20℃-80℃. Diamita na asali: DN50-DN1000. Matsi na asali: PN10/PN16. Sunan samfur: Nau'in flange mai laushi mai laushi wanda ba ya tashi, ƙarfe mai ƙarfi, bawul ɗin Ƙofar. Fa'idar samfurin: 1. Kyakkyawan abu mai kyau, hatimi mai kyau. 2. Sauƙin shigarwa, ƙaramin juriya ga kwarara. 3. Aikin injin turbin mai adana makamashi.

    • Sabuwar Bawul ɗin Daidaita Daidaita Simintin Ductile Iron Bellows Nau'in Tsaro An yi a cikin TWS

      Sabuwar ƙirar Balance bawul ɗin Wasa Ductile Iron...

      Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikatan samun kuɗi, da ingantattun ayyuka bayan siyarwa; Mu kuma babban iyali ne mai haɗin kai, kowa yana tare da ƙungiyar yana daraja "haɗin kai, ƙuduri, haƙuri" don Jigilar OEM Wa42c Balance Bellows Nau'in Tsaro, Babban Ka'idar Ƙungiyarmu: Daraja ta farko; Garanti mai inganci; Abokin ciniki shine mafi girma. Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikatan samun kuɗi, da ingantattun ayyuka bayan siyarwa; Mu kuma babban iyali ne mai haɗin kai, duk wani...

    • Bawul ɗin malam buɗe ido na DN200 PN10 tare da liba hannun hannu

      Bawul ɗin malam buɗe ido na DN200 PN10 tare da liba hannun hannu

      Cikakkun Bayanai Nau'i: Bawul ɗin Malam Buɗe Ido, bawul ɗin Malam Buɗe Ido Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar Kasuwanci: TWS Lambar Samfura: D37LX3-10/16 Aikace-aikace: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Ƙananan Zafin Jiki, Ƙarfin Zafin Jiki na Al'ada: Kayan Aikin Magani: Ruwa, Mai, Tashar Iskar Gas Girman: DN40-DN1200 Tsarin: BUƊE BUƊE Sunan Samfura: Bakin Karfe Lug Bawul ɗin Malam Buɗe Ido Kayan Jiki: Bakin Karfe SS316,SS304 Disc: DI,CI/WCB/CF8/CF8M/Nylon 11 Shafi/2507, ...

    • Akwatin gear na OEM mai siffar ƙwallo ...

      OEM Flanged Concentric Butterfly bawul Pn16 Gea ...

      Inganci mai kyau ya zo da farko; kamfani shine kan gaba; ƙananan kasuwanci shine haɗin gwiwa” shine falsafar kasuwancinmu wanda kasuwancinmu ke lura da shi akai-akai kuma yana bin sa don Supply ODM China Flanged Butterfly Valve Pn16 Gearbox Jikin Aiki: Ductile Iron, Yanzu mun kafa hulɗa mai ɗorewa da dogon hulɗar ƙananan kasuwanci da masu amfani daga Arewacin Amurka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amurka, sama da ƙasashe da yankuna 60. Inganci mai kyau ya zo da farko; kamfani shine kan gaba; ƙaramin bas...