Ƙwararriyar Maƙera don DI Bakin Karfe Wafer Nau'in Flanged Biyu Flanged Dual Plate End Check Valve

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 40 ~ DN 800

Matsin lamba:PN10/PN16

Daidaito:

Fuska da fuska: EN558-1

Haɗin flange: EN1092 PN10/16


Cikakken Bayani

Tags samfurin

"Bisa kan kasuwar cikin gida da fadada kasuwancin waje" shine dabarun ci gabanmu don masana'antar ƙwararru don nau'in Wafer Nau'in Biyu Flanged Dual Plate End Check Valve, Kamfaninmu ya sadaukar da shi don ba abokan ciniki tare da mafi kyawun abubuwa masu inganci a ƙimar gasa, ƙirƙirar kusan kowane abun ciki na abokin ciniki tare da sabis da samfuranmu.
"Bisa kan kasuwannin cikin gida da fadada kasuwancin waje" dabarun ci gabanmu donChina Dual Plate Wafer Check Valve, Mun dogara da kayan aiki masu mahimmanci, cikakkiyar ƙira, kyakkyawan sabis na abokin ciniki da farashi mai gasa don cin nasarar amincewa da yawancin abokan ciniki a gida da waje. 95% ana fitar da kayayyaki zuwa kasuwannin ketare.

Bayani:

EH Series Dual farantin wafer duba bawulyana tare da maɓuɓɓugan torsion guda biyu da aka ƙara zuwa kowane nau'i na nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) wanda ke rufe faranti da sauri da kuma ta atomatik,wanda zai iya hana matsakaicin komawa baya.Za'a iya shigar da bawul ɗin duba akan bututun da ke kwance da kuma a tsaye.

Siffa:

-Ƙananan girma, haske mai nauyi, ƙaƙƙarfan tsari, mai sauƙin kulawa.
- Ana ƙara maɓuɓɓugan torsion guda biyu zuwa kowane nau'in faranti guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri kuma ta atomatik.
-The Quick tufafi mataki hana matsakaici daga gudãna baya.
-Gajeren fuska da fuska mai kyau.
- Sauƙaƙen shigarwa, ana iya shigar dashi akan bututun madaidaiciya da madaidaiciya.
-Wannan bawul ɗin an rufe shi sosai, ba tare da yabo ba a ƙarƙashin gwajin matsa lamba na ruwa.
-Safe da abin dogara a cikin aiki, Babban tsangwama-juriya.

Aikace-aikace:

Babban amfani da masana'antu.

Girma:

Girman D D1 D2 L R t Nauyi (kg)
(mm) (inch)
40 1.5" 92 65 43.3 43 28.8 19 1.5
50 2" 107 65 43.3 43 28.8 19 1.5
65 2.5" 127 80 60.2 46 36.1 20 2.4
80 3" 142 94 66.4 64 43.4 28 3.6
100 4" 162 117 90.8 64 52.8 27 5.7
125 5 ″ 192 145 116.9 70 65.7 30 7.3
150 6 ″ 218 170 144.6 76 78.6 31 9
200 8 ″ 273 224 198.2 89 104.4 33 17
250 10" 328 265 233.7 114 127 50 26
300 12" 378 310 283.9 114 148.3 43 42
350 14" 438 360 332.9 127 172.4 45 55
400 16 ″ 489 410 381 140 197.4 52 75
450 18" 539 450 419.9 152 217.8 58 101
500 20" 594 505 467.8 152 241 58 111
600 24" 690 624 572.6 178 295.4 73 172
700 28" 800 720 680 229 354 98 219

"Bisa kan kasuwar cikin gida da fadada kasuwancin waje" shine dabarun ci gabanmu don masana'antar ƙwararru don nau'in Wafer Nau'in Biyu Flanged Dual Plate End Check Valve, Kamfaninmu ya sadaukar da shi don ba abokan ciniki tare da mafi kyawun abubuwa masu inganci a ƙimar gasa, ƙirƙirar kusan kowane abun ciki na abokin ciniki tare da sabis da samfuranmu.
Masana'antar Masana'antu donChina Dual Plate Wafer Check Valve, Mun dogara da kayan aiki masu mahimmanci, cikakkiyar ƙira, kyakkyawan sabis na abokin ciniki da farashi mai gasa don cin nasarar amincewa da yawancin abokan ciniki a gida da waje. 95% ana fitar da kayayyaki zuwa kasuwannin ketare.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • DN32-DN600 PN10/16 ANSI 150 Lug Butterfly Valve

      DN32-DN600 PN10/16 ANSI 150 Lug Butterfly Valve

      Cikakkun bayanai da sauri Wuri na Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Lambar Samfura: YD7A1X3-16ZB1 Aikace-aikacen: Babban Material: Simintin Zazzabi na Media: Matsakaicin Matsakaicin Zazzabi: Ƙarfin Ƙarfin Matsala: Mai jarida Mai Rarraba: Girman tashar ruwa: DN50 ~ DN600 Tsarin Tsarin: BUTTERFLY Matsakaicin Matsakaicin Man shanu ko Nong Launuka: Matsayi mai inganci ko Nong Nama RAL5015 RAL5017 RAL5005 Takaddun shaida: ISO CE OEM: Za mu iya samar da OEM se ...

    • Zafafan Sabbin Kayayyakin Sin Air Release Valve Valve

      Zafafan Sabbin Kayayyakin Sin Air Release Valve Valve

      Don ci gaba da haɓaka fasaha na gudanarwa ta hanyar mulkin ku na "gaskiya, bangaskiya mai girma da inganci shine tushen ci gaban kamfani", muna ɗaukar jigon kayayyaki iri ɗaya a duniya, kuma muna ci gaba da gina sabbin kayayyaki don saduwa da buƙatun abokan ciniki don Hot New Products China Air Release Valve Valve, We have been one of your most 100% manufacturers in China. Yawancin manyan kasuwancin kasuwanci suna shigo da kayayyaki da mafita daga gare mu, don haka w...

    • Shahararriyar ƙira don Ƙarƙashin Juriya mara Komawa Mai hana Komawa

      Shahararren Zane don Ƙarƙashin Juriya mara Komawa...

      Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani da samfuran aji na farko da kuma mafi gamsarwa sabis bayan siyarwa. Muna maraba da sabbin abokan cinikin mu na yau da kullun don shiga tare da mu don Shahararriyar ƙira don Ƙarfin juriya mara dawowa baya Mai hanawa, A matsayin ƙwararrun ƙungiyar muna kuma karɓar umarni na al'ada. Babban makasudin kamfani na mu shine koyaushe don haɓaka ƙwaƙwalwar ajiya mai gamsarwa ga duk masu buƙatu, da kafa haɗin gwiwar kasuwancin nasara na dogon lokaci. Kamfaninmu ya yi alkawarin duk masu amfani da th ...

    • WAFER KYAUTA

      WAFER KYAUTA

      Bayani: EH Series Dual plate wafer check valve yana tare da maɓuɓɓugan torsion guda biyu da aka ƙara zuwa kowane nau'in faranti guda biyu, wanda ke rufe faranti da sauri kuma ta atomatik, wanda zai iya hana matsakaicin komawa baya. Ana iya shigar da bawul ɗin rajistan akan bututun madaidaiciya da madaidaiciya. Halaye: -Ƙananan girman, haske mai nauyi, ƙaƙƙarfan tsari, mai sauƙin kulawa. - Ana saka maɓuɓɓugan torsion guda biyu a kowane ɗayan faranti guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri kuma aut ...

    • Farashin Jumla na China Ductile Iron/Ct Iron/Wcb/Bakin Karfe Wafer Masana'antar Butterfly Valve

      Farashin Jumla na China Ductile Iron/Simintin ƙarfe/Wc...

      Our hukumar ya kamata ya zama don samar da mu karshen masu amfani da abokan ciniki da sosai mafi kyau kwarai da m šaukuwa dijital kayayyakin da mafita ga Wholesale Price China Ductile Iron / Cast Iron / Wcb / Bakin Karfe Wafer Industrial Butterfly Valve, Don samun daga mu karfi OEM / ODM capabilities da m kayayyakin da ayyuka, ka tabbata ka tuntube mu a yau. Za mu ci gaba da gaske kuma za mu raba nasara tare da duk abokan ciniki. Ya kamata hukumar mu ta kasance don samar da masu amfani da mu na ƙarshe da ...

    • OEM/ODM Maƙerin China Butterfly Valve Wafer Lug da Flanged Type Concentric Valve ko Biyu Eccentric Valves

      OEM/ODM Maƙerin China Butterfly Valve Wafe...

      Burinmu da nufin kamfani yawanci shine "Koyaushe cika bukatun mai siyan mu". Mu ci gaba da samun da layout m high quality kayayyakin ga duka mu baya da kuma sabon masu amfani da kuma gane wani nasara-nasara ga abokan cinikinmu ma kamar yadda mu ga OEM / ODM Manufacturer China Butterfly Valve Wafer Lug da Flanged Nau'in Concentric Valve ko Double Eccentric Valves, Muna sa ido ga gina tabbatacce kuma m links tare da kamfanoni a duniya. Muna dumi...