Farashin da aka ƙayyade don Standard Swing Check Valves Flanged Joint Ends, Roba Seal Pn10/16

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 800

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16, ANSI B16.1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da fasahohin zamani da kayan aiki, ƙa'idodi masu inganci, farashi mai ma'ana, kyakkyawan tallafi da haɗin gwiwa tare da masu siyayya, mun himmatu wajen samar da mafi kyawun fa'ida ga masu siyanmu don farashin da aka ƙididdige don Standard Swing Check Valves Flanged Joint Ends, Roba Seal Pn10/16, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da mafita na farko shine manufarmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai na kud da kud a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar samfuranmu da mafita, ku tuna kada ku jira ku kira mu.
Tare da ci gaba da fasaha da kayan aiki, ƙa'idodi masu inganci, farashi mai ma'ana, kyakkyawan tallafi da haɗin gwiwa tare da masu siyayya, mun himmatu wajen samar da mafi kyawun fa'ida ga masu siyanmu.Bawuloli na Duba Swing na China da kuma bawuloli na Duba Swing da aka Flanged, Manufofinmu suna da buƙatun amincewa na ƙasa don kayayyaki masu inganci, masu araha, kuma mutane a duk faɗin duniya sun yi maraba da su. Kayayyakinmu za su ci gaba da ingantawa cikin tsari kuma suna fatan yin aiki tare da ku. Dole ne kowane mutum ya kasance yana sha'awar ku, ku tabbatar kun sanar da mu. Za mu gamsu da samar muku da ƙiyasin farashi bayan karɓar cikakkun buƙatun.

Bayani:

Bawul ɗin duba roba mai siffar RH Series yana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da bawul ɗin duba juyawa na gargajiya da aka zauna a ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su gaba ɗaya da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin.

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.

2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90

3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.

4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.

5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.

6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.

7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.

Girma:

20210927163911

20210927164030

Tare da fasahohin zamani da kayan aiki, ƙa'idodi masu inganci, farashi mai ma'ana, kyakkyawan tallafi da haɗin gwiwa tare da masu siyayya, mun himmatu wajen samar da mafi kyawun fa'ida ga masu siyanmu don farashin da aka ƙididdige don Standard Swing Check Valves Flanged Joint Ends, Roba Seal Pn10/16, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da mafita na farko shine manufarmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai na kud da kud a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar samfuranmu da mafita, ku tuna kada ku jira ku kira mu.
Farashin da aka ƙiyasta donBawuloli na Duba Swing na China da kuma bawuloli na Duba Swing da aka Flanged, Manufofinmu suna da buƙatun amincewa na ƙasa don kayayyaki masu inganci, masu araha, kuma mutane a duk faɗin duniya sun yi maraba da su. Kayayyakinmu za su ci gaba da ingantawa cikin tsari kuma suna fatan yin aiki tare da ku. Dole ne kowane mutum ya kasance yana sha'awar ku, ku tabbatar kun sanar da mu. Za mu gamsu da samar muku da ƙiyasin farashi bayan karɓar cikakkun buƙatun.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Kyakkyawan Farashi Lug Butterfly Valve Ductile Iron Bakin Karfe Rubber Kujera Lug Connection Butterfly Valve

      Kyakkyawan Farashi Lug Butterfly bawul Ductile Iron Sta ...

      Za mu yi duk mai yiwuwa don mu kasance masu kyau da kuma cikakke, kuma mu hanzarta ɗaukar matakanmu don samun matsayi a cikin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don masana'antar da aka samar da API/ANSI/DIN/JIS Cast Iron EPDM Seat Lug Butterfly Valve, muna fatan samar muku da mafita a nan gaba, kuma za ku ga farashinmu yana da araha sosai kuma ingancin kayanmu yana da matuƙar ban mamaki! Za mu yi kusan e...

    • Haɗin Flange Bawul ɗin Ƙofar Hannu mai tasowa PN16/DIN / ANSI/ F4 F5 mai laushi mai jure hatimin ƙarfe mai zaman kansa mai jure wa simintin ƙarfe.

      Flange Connection Handwheel tasowa tushe Gate Va ...

      Nau'i: Bawuloli na Ƙofa Tallafi na Musamman: OEM Wurin Asali: Tianjin, China Sunan Alamar: TWS Lambar Samfura: z41x-16q Aikace-aikace: Zafin Jiki na Gabaɗaya: Zafin Zafin Al'ada: Kafofin Watsa Labarai na Hannu: Tashar Ruwa Girman: 50-1000 Tsarin: Ƙofar Sunan Samfura: bawul ɗin ƙofar da aka zauna mai laushi mai jure hatimi Kayan jiki: Haɗin ƙarfe na Ductile: Ƙarshen Flange Girman: DN50-DN1000 Daidaitacce ko mara daidaituwa: daidaitaccen Matsi na Aiki: 1.6Mpa Launi: Shuɗi Matsakaici: ruwa Kalma mai mahimmanci: hatimi mai laushi mai jure hatimin ƙarfe wanda aka zauna irin flange ɗin da aka sanya a cikin ƙofa mai rufewa...

    • An samar da masana'anta API/ANSI/DIN/JIS Cast Iron EPDM Seat Lug Butterfly bawul

      An samar da masana'anta API/ANSI/DIN/JIS Cast Iron EPD...

      Za mu yi duk mai yiwuwa don mu kasance masu kyau da kuma cikakke, kuma mu hanzarta ɗaukar matakanmu don samun matsayi a cikin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don masana'antar da aka samar da API/ANSI/DIN/JIS Cast Iron EPDM Seat Lug Butterfly Valve, muna fatan samar muku da mafita a nan gaba, kuma za ku ga farashinmu yana da araha sosai kuma ingancin kayanmu yana da matuƙar ban mamaki! Za mu yi kusan e...

    • Kyakkyawan Ingancin China API Dogon Tsarin Ductile Mai Juriya Biyu Mai Juriya a Zama Butterfly Bawul Gate Bawul ɗin Ball Bawul

      Kyakkyawan Ingancin China API Dogon Tsarin Ecce Biyu ...

      Hanya ce mai kyau ta haɓaka samfuranmu da mafita da gyarawa. Manufarmu koyaushe ita ce kafa samfuran fasaha da mafita ga masu amfani waɗanda ke da ƙwarewa mai kyau don Kyakkyawan API na China mai tsayi mai tsayi Double Eccentric Ductile Iron Resilient Seated Butterfly Valve Gate Ball Valve, Za mu ƙarfafa mutane ta hanyar sadarwa da sauraro, kafa misali ga wasu da kuma koyo daga gogewa. Hanya ce mai kyau don haɓaka samfuranmu da mafita da gyarawa. Manufarmu...

    • Nau'in flange mai hana dawowar ruwa a cikin simintin ƙarfe Ductile DN 150 yana amfani da ruwa ko ruwan sharar gida

      Mai hana fitowar iska a cikin bututun ƙarfe na filastik ...

      Babban burinmu koyaushe shine mu bai wa abokan cinikinmu kyakkyawar alaƙar kasuwanci mai mahimmanci da alhaki, tare da ba da kulawa ta musamman ga dukkansu don Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Forede DN80 Ductile Iron Valve Backflow Preventer, Muna maraba da sabbin masu siyayya da tsofaffin masu siyayya don tuntuɓar mu ta waya ko aika mana da tambayoyi ta wasiƙa don neman ƙungiyoyin kamfanoni da za a iya gani nan gaba da kuma cimma nasarorin juna. Babban burinmu koyaushe shine mu bai wa abokan cinikinmu ƙananan kasuwanci masu mahimmanci da alhaki...

    • Farashin Masana'antar Jumla Ductile Iron Air Release Valve Flange Type DN50-DN300

      Farashin Masana'antar Ductile Iron Air ya fito...

      Kowane memba daga ƙungiyarmu mai riba mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki da sadarwar ƙungiya don farashin dillalan ƙarfe mai juzu'i na 2019, Bawul ɗin sakin iska mai inganci na ci gaba da kasancewa tare da kyawawan ayyukanmu kafin da bayan siyarwa yana tabbatar da ƙarfin gasa a cikin kasuwar da ke ƙara zama a duniya. Kowane memba daga ƙungiyarmu mai riba mai inganci yana daraja buƙatun abokan ciniki kuma yana sadarwa...