Isar da Sauri don Wafer na China ko Lug Type Concentric Butterfly Valve tare da Tufafi Biyu

Takaitaccen Bayani:

Girma:DN 40 ~ DN 1200

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609

Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K

Babban Flange: ISO 5211


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mu ne gogaggen masana'anta. Lashe mafi yawan mahimman takaddun shaida na kasuwa don isar da sauri don Wafer na China Wafer ko Lug Type Concentric Butterfly Valve tare da Tushen Biyu, Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da sabis ɗinmu, ku tuna kada ku yi shakkar tuntuɓar mu. Mun shirya don ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 da yawa ba da daɗewa ba bayan karɓar buƙatar mutum da kuma haɓaka fa'idodi marasa iyaka da tsari na juna a kusa da yuwuwar.
Mu ne gogaggen masana'anta. Lashe mafi yawan mahimman takaddun shaida na kasuwar saChina Butterfly Valve, Marine Valve, Gidan yanar gizon mu na gida ya samar da odar siyayya sama da 50,000 a kowace shekara kuma ya yi nasara sosai don siyayyar intanet a Japan. Za mu yi farin cikin samun damar yin kasuwanci tare da kamfanin ku. Ana jira don karɓar saƙon ku!

Bayani:

Idan aka kwatanta da jerin mu na YD, haɗin flange na MD Series wafer malam buɗe ido bawul ɗin ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki ne, ƙarfe mai ƙarfi ne.

Yanayin Aiki:
• -45 ℃ zuwa +135 ℃ don layin EPDM
• -12 ℃ zuwa +82 ℃ don layin NBR
• +10 ℃ zuwa +150 ℃ don layin PTFE

Abubuwan Babban Sassan:

Sassan Kayan abu
Jiki CI, DI, WCB, ALB, CF8, CF8M
Disc DI, WCB, ALB, CF8, CF8M, Rubber Lineed Disc, Duplex bakin karfe, Monel
Kara SS416, SS420, SS431,17-4PH
Zama NBR, EPDM, Viton, PTFE
Taper Pin SS416, SS420, SS431,17-4PH

Girma:

Md

Girman A B C D L H D1 n-Φ K E n1-Φ1 Φ2 G n2-M f j X Nauyi (kg)
(mm) (inch)
40 1.5 136 69 33 42.6 28 77.77 110 4-18 77 50 4-6.7 12.6 100 13 13.8 3 2.3
50 2 161 80 43 52.9 28 84.84 120 4-23 77 57.15 4-6.7 12.6 100 13 13.8 3 2.8
65 2.5 175 89 46 64.5 28 96.2 136.2 4-26.5 77 57.15 4-6.7 12.6 120 13 13.8 3 3.5
80 3 181 95 45.21 78.8 28 61.23 160 8-18 77 57.15 4-6.7 12.6 127 13 13.8 3 3.7
100 4 200 114 52.07 104 28 70.8 185 4-24.5 92 69.85 4-10.3 15.77 156 13 17.77 5 5.4
125 5 213 127 55.5 123.3 28 82.28 215 4-23 92 69.85 4-10.3 18.92 190 13 20.92 5 7.7
150 6 226 139 55.75 155.6 28 91.08 238 4-25 92 69.85 4-10.3 18.92 212 13 20.92 5 9.3
200 8 260 175 60.58 202.5 38 112.89/76.35 295 4-25/4-23 115 88.9 4-14.3 22.1 268 13 24.1 5 14.5
250 10 292 203 68 250.5 38 92.4 357 4-29/4-29 115 88.9 4-14.3 28.45 325 13 31.45 8 23
300 12 337 242 76.9 301.6 38 105.34 407 4-30 140 107.95 4-14.3 31.6 403 20 34.6 8 36
350 14 368 267 76.5 333.3 45 91.11 467 4-26/4-30 140 107.95 4-14.3 31.6 436 20 34.6 8 45
400 16 400 325 85.7 389.6 51/60 100.47/102.425 515/525 4-26/4-30 197 158.75 4-20.6 33.15 488 20 36.15 10 65
450 18 422 345 104.6 440.51 51/60 88.39/91.51 565/585 4-26/4-33 197 158.75 4-20.6 37.95 536 20 41 10 86
500 20 480 378 130.28 491.6 57/75 86.99/101.68 620/650 20-30/20-36 197 158.75 4-20.6 41.15 590 22 44.15 10 113
600 24 562 475 151.36 592.5 70/75 113.42/120.46 725/770 24-30/24-33 276 215.9 4-22.2 50.65 816 22 54.65 16 209
700 28 624 535 163 695 66 109.65 840 24-30 300 254 8-18 63.35 895 30 71.4 18 292
800 32 672 606 188 794.7 66 124 950 24-33 300 254 8-18 63.35 1015 30 71.4 18 396
900 36 720 670 203 870 118 117.57 1050 24-33 300 254 8-18 75 1115 4-M30 34 84 20 520
1000 40 800 735 216 970 142 129.89 1160 24-36 300 254 8-18 85 1230 4-M33 35 95 22 668
1200 48 941 878 254 1160 150 101.5 1380 32-39 350 298 8-22 105 1455 4-M36 35 117 28 1080

 

 

Mu ne gogaggen masana'anta. Lashe mafi yawan mahimman takaddun shaida na kasuwa don isar da sauri don Wafer na China Wafer ko Lug Type Concentric Butterfly Valve tare da Tushen Biyu, Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu da sabis ɗinmu, ku tuna kada ku yi shakkar tuntuɓar mu. Mun shirya don ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 da yawa ba da daɗewa ba bayan karɓar buƙatar mutum da kuma haɓaka fa'idodi marasa iyaka da tsari na juna a kusa da yuwuwar.
Isar da gaggawa donChina Butterfly Valve, Marine Valve, Gidan yanar gizon mu na gida ya samar da odar siyayya sama da 50,000 a kowace shekara kuma ya yi nasara sosai don siyayyar intanet a Japan. Za mu yi farin cikin samun damar yin kasuwanci tare da kamfanin ku. Ana jira don karɓar saƙon ku!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Samar da ODM Flanged Butterfly Valve PN16 Gearbox Aiki Jikin: Ductile Iron na iya samarwa ga duk ƙasar

      Samar da ODM Flanged Butterfly Valve PN16 Gearbox...

      Kyakkyawan inganci yana zuwa farko; kamfani ne na gaba; ƙananan kasuwanci shine haɗin kai" shine falsafar kasuwancin mu wanda kasuwancin mu akai-akai ana lura da shi kuma ana bi da shi ta hanyar kasuwancin mu don Supply ODM China Flanged Butterfly Valve Pn16 Gearbox Aiki Jiki: Ductile Iron, Yanzu mun kafa tsayayye da dogon kananan kasuwanci hulɗa tare da masu amfani daga Arewacin Amirka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amirka, fiye da 60 mafi ingancin kasashe da yankuna; yana da kyau fiye da 60 ƙasashe da yankuna.

    • Mafi arha Farashi Cast Iron Ductile Iron Rising Stem Resilient Gate Valve Anyi a Tianjin

      Mai Rahusa Farashi Cast Iron Ductile Iron Rising Ste...

      Kullum muna bin ka'idar "Quality Very first, Prestige Supreme". We have been cikakken commitment to delivering our customers with competitively priced high-quality products and mafita, m bayarwa da kuma gogaggen sabis for Factory kai tsaye China Cast Iron Ductile Iron Rising kara Resilient Seated Ƙofar bawul , We sincerely hope to serve you and your small business with a great start. Idan akwai wani abu da za mu iya yi muku da kanku, za mu kasance da yawa fiye da p ...

    • Sayen Zafi don ANSI Check Valve Cast Ductile Iron Dual-Plate Wafer Check Valve

      Sayen Zafi don ANSI Check Valve Cast Ductil...

      We will make every effort to be outstanding and perfect, and accelerate our steps for standing in the rank of international top-grade and high-tech Enterprises for Super Purchasing for ANSI Casting Dual-Plate Wafer Check Valve Dual Plate Check Valve, Muna maraba da sabbin abokan ciniki don samun tuntuɓar mu ta wayar hannu ko aika mana tambayoyin ta hanyar wasiƙa da cim ma dangantakar kasuwanci na dogon lokaci. Za mu yi ƙoƙari don zama fitattu kuma cikakke, da haɓaka ...

    • Madaidaicin Farashi Haɗin Wafer Ductile Iron / Cast Iron Material SS420 Stem EPDM Seat PN10/16 Wafer Nau'in Butterfly Valve Anyi a China

      Madaidaicin Farashin Haɗin Wafer Haɗin Ductile Iron/...

      Gabatar da ingantaccen bawul ɗin malam buɗe ido - wanda aka ƙera tare da ingantacciyar injiniya da ƙira, wannan bawul ɗin tabbas zai canza ayyukan ku da haɓaka ingantaccen tsarin. TWS Valve galibi yana samar da bawul ɗin malam buɗe ido. Wafer malam buɗe ido shima yana ɗaya daga cikinsu. An ƙera shi tare da dorewa a zuciya, ana gina bawul ɗin wafer na malam buɗe ido daga kayan inganci masu inganci don jure yanayin masana'antu mafi tsauri. Ƙarfin gininsa yana tabbatar da ...

    • Masu Siyar da Wuta Mai Zafi Na Iskar Bawul Masu Siyar da Flanged Sun Ƙare Ƙarshe Nau'in Tushen Ruwan Ƙarfe HVAC Bawul ɗin Sakin Ruwa na Ruwa

      Masu Siyar da Zafafan Iskar Vent Valve Dillalan Flanged sun ƙare...

      "Gaskiya, Innovation, Rigorousness, da Ingantacciyar aiki" na iya kasancewa dagewar tunanin kasuwancinmu don dogon lokaci don haɓaka tare da juna tare da fatan samun daidaiton juna da riba mai kyau ga Masu siyarwa masu kyau Qb2 Flanged Ends Float Type Double Chamber Air Release Valve / Air Vent Valve, Mun isa ga masana'antunmu gaba ɗaya don siyan masana'anta da maraba da masana'antunmu gaba ɗaya. nasara-nasara hadin gwiwa tare da mu! "Gaskiya, Innovation, Rigorous...

    • Kyakkyawan inganci Sau biyu Flange Swing Check Valve Cikakken EPDM/NBR/FKM Rubber Liner

      Kyakkyawan inganci Sau biyu Flange Swing Check Valve Fu ...

      Ayyukanmu na har abada sune halayen "gare da kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, yi imani da farko da gudanarwa na ci gaba" don Good Quality Double Flange Swing Check Valve Full EPDM / NBR / FKM Rubber Liner, Kamfaninmu yana eagerly ya dubi gaba don kafa dogon lokaci da jin dadi kananan ƙungiyoyin kasuwanci tare da abokan ciniki da 'yan kasuwa daga ko'ina. Neman mu na har abada...