Madaidaicin Farashi DN300 Ƙofar Bututu Mai Jurewa don Ayyukan Ruwa da Aka Yi a China

Takaitaccen Bayani:

1. BAYANI:

Girman: NRS(405)/OS&Y(409) DN65-DN300
Ƙarshen flange: ANSI B16.1
F/F: ANSI B16
Saukewa: PSI125


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Nau'in:
Wurin Asalin:
Tianjin, China
Sunan Alama:
Lambar Samfura:
Aikace-aikace:
masana'antu
Zazzabi na Mai jarida:
Matsakaicin Zazzabi
Ƙarfi:
Manual
Mai jarida:
Ruwa
Girman Port:
Saukewa: DN65-DN300
Tsarin:
kofa
Daidaito ko mara misali:
Daidaitawa
Launi:
Saukewa: RAL5015RAL5005
OEM:
M
Takaddun shaida:
ISO CE
Sunan samfur:
bakin kofa
Girma:
DN300
Aiki:
Sarrafa Ruwa
Matsakaicin aiki:
Man Ruwan Gas
Abun Hatimi:
NBR/EPDM
Shiryawa:
Kasuwar Plywood
  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Sabbin Kayayyaki masu zafi Dn100 Pn16 Lug Butterfly Valve tare da wurin zama na Teflon

      Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Dn100 Pn16 Lug Butterfly Valve...

      Our Commission should be to provide our end users and clients with very best good and m šaukuwa dijital kayayyakin da mafita ga Hot New Products Dn100 Pn16 Lug Butterfly Valve tare da Teflon Seat, Maraba da duk kasashen waje abokai da dillalai don kafa haɗin gwiwa tare da mu. Za mu ba ku da madaidaiciya, inganci mafi inganci da ayyuka masu inganci don biyan bukatunku. Ya kamata hukumar mu ta kasance don samar da masu amfani da ƙarshenmu da abokan cinikinmu da mafi kyawun mafi kyawun inganci da ag ...

    • DN700 PN16 Duo-Check Valve

      DN700 PN16 Duo-Check Valve

      Mahimman bayanai Wuri na Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Lambar Samfura: H77X-10ZB1 Aikace-aikacen: Gabaɗaya Material: Zazzabi na Watsa Labarai: Matsalolin Zazzabi na al'ada: Ƙarfin Matsi: Mai watsa labarai na Manual: Girman tashar ruwa: Matsayin Tsarin: Duba Standard ko Mara daidai: Standard Sunan samfur: Duo-Check Valve: APIV Type Body: Duo-Check Body 5 Disc. DI+ Nickel farantin karfe: SS416 Wurin zama: EPDM S...

    • Dillali China Dn300 Tsarkakewa Yana Ƙarshe Valve Butterfly

      Dillali China Dn300 Grooved ya ƙare Butterfly Va...

      Ma'aikatanmu ta hanyar ƙwararrun horo. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'anar sabis, don saduwa da buƙatun sabis na abokan ciniki don Wholesale China Dn300 Grooved Ƙarshen Butterfly Valves, Muna jin cewa goyon bayanmu mai ɗorewa da ƙwararru za su kawo muku abubuwan ban mamaki masu daɗi daidai da arziki. Ma'aikatanmu ta hanyar ƙwararrun horo. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'anar sabis, don biyan buƙatun sabis na abokan ciniki don Butterfly Valve Pn10/16, China ANSI Butterfly Valve, Za mu yi iya ƙoƙarinmu ...

    • Ductile Iron Dual Plate Check Valve/Nau'in Wafer Check Valve (EH Series H77X-16ZB1)

      Ductile Iron Dual Plate Check Valve/Nau'in Wafer ...

      Mahimman bayanai Wuri na Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Lambar Samfura: H77X-10ZB1 Aikace-aikacen: Babban Material: Simintin Zazzabi na Media: Ƙarƙashin Ƙarƙashin Zazzabi: Ƙarfin Ƙarfin Matsi: Mai jarida na Manual: Girman tashar ruwa: DN40-DN800 Tsarin: Duba Standard ko Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa CI/DI/WCB/CF8/CF8M/C95400 Wurin zama kayan: NBR/EPDM Disc abu: DI /C95400/CF8/CF8M ...

    • DN50 Ductile Iron wafer malam buɗe ido duba bawul dual farantin wafer duba bawul tare da CF8M disc

      DN50 Ductile Iron wafer malam buɗe ido duba bawul d ...

      Mahimman bayanai Garanti: 1 shekaru Nau'in: Duba bawul Tallafi na musamman: OEM, ODM Wuri na Asalin: Tianjin, Sunan Alamar China: TWS Lamba Model: H77X-10Q Aikace-aikacen: Gabaɗaya Zazzabi na Media: Matsakaicin Zazzabi, Al'ada Zazzabi Power: Manual Media: Ruwa Port Girman: DN50 Tsarin: Farantin karfe rajistan shiga: bawul Matsakaicin Zazzabi, Dufer sunan: Dufer Haɗin samfurin: dufer Matsakaici Girman: DN50 Matsin lamba: PN10 Launi: Blue Madiu...

    • Manyan Masu Kayayyaki Suna Ba da Bawul Madaidaicin Madaidaicin Flanged DN100

      Manyan Masu Kayayyaki Suna Ba da DN100 Flanged Static Bal...

      Dogaro mai inganci mai kyau da kyakkyawan ƙimar kiredit sune ka'idodin mu, waɗanda zasu taimake mu a matsayi na sama. Adhering towards the tenet of "quality first, shopper supreme" for Top Suppliers Samar da DN100 Flanged Static Balance Valve, Our abokan ciniki yafi rarraba a Arewacin Amirka, Afirka da Gabashin Turai. za mu iya samun sauƙin samo mafita mai inganci tare da kyawawan farashi mai ƙarfi. Dogara mai kyau mai kyau da kyakkyawan ƙimar kiredit suna o ...