Madaidaicin farashin Flanged Type Double Eccentric Butterfly Valve Anyi a China na iya samarwa ga duk ƙasar.
Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aikin masana'antu na zamani da kuma ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da kayayyaki masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai gasa don Takaddun Shaida na Rage Farashin China na Takaddun Shaida na Musamman Mai Lanƙwasa Biyu Mai Lanƙwasa, Masu amfani suna da amincewa da kayayyakinmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai.
Tare da falsafar kasuwanci "Client-Oriented", tsarin kula da inganci mai ƙarfi, kayan aikin masana'antu na ci gaba da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da samfuran inganci, kyawawan ayyuka da farashin gasa donChina Butterfly Valve, Babban Samfurin Butterfly Valve, Har ila yau, muna da ƙarfin haɗin kai don samar da mafi kyawun sabis ɗinmu, da kuma shirin gina ɗakunan ajiya a cikin ƙasashe daban-daban na duniya, wanda zai fi dacewa don hidima ga abokan cinikinmu.
Bayani:
DC Series flanged eccentric butterfly bawul ya haɗa da ingantaccen hatimin diski mai juriya da ko dai wurin zama na jiki. Bawul ɗin yana da sifofi na musamman guda uku: ƙarancin nauyi, ƙarin ƙarfi da ƙananan juzu'i.
Siffa:
1. Eccentric mataki rage karfin juyi da wurin zama lamba a lokacin aiki mika bawul rayuwa
2. Ya dace da kunnawa/kashewa da kuma gyaran fuska.
3. Dangane da girma da lalacewa, ana iya gyara wurin zama a filin kuma a wasu lokuta, a gyara shi daga wajen bawul ɗin ba tare da an cire shi daga babban layin ba.
4. Duk sassan ƙarfe an yi musu fenti da fenti mai haɗin gwiwa don juriya ga tsatsa da tsawon rai.
Aikace-aikace na yau da kullun:
1. Aikin ruwa da aikin samar da ruwa
2. Kare Muhalli
3. Kayayyakin Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Gina masana'antu
6. Man Fetur/ Chemical
7. Karfe. Karfe
Girma:

| DN | Gear Operator | L | D | D1 | d | n | d0 | b | f | H1 | H2 | L1 | L2 | L3 | L4 | Φ | Nauyi |
| 100 | XJ24 | 127 | 220 | 180 | 156 | 8 | 19 | 19 | 3 | 310 | 109 | 52 | 45 | 158 | 210 | 150 | 19 |
| 150 | XJ24 | 140 | 285 | 240 | 211 | 8 | 23 | 19 | 3 | 440 | 143 | 52 | 45 | 158 | 210 | 150 | 37 |
| 200 | XJ30 | 152 | 340 | 295 | 266 | 8 | 23 | 20 | 3 | 510 | 182 | 77 | 63 | 238 | 315 | 300 | 51 |
| 250 | XJ30 | 165 | 395 | 350 | 319 | 12 | 23 | 22 | 3 | 565 | 219 | 77 | 63 | 238 | 315 | 300 | 68 |
| 300 | 4022 | 178 | 445 | 400 | 370 | 12 | 23 | 24.5 | 4 | 630 | 244 | 95 | 72 | 167 | 242 | 300 | 93 |
| 350 | 4023 | 190 | 505 | 460 | 429 | 16 | 23 | 24.5 | 4 | 715 | 283 | 110 | 91 | 188 | 275 | 400 | 122 |
| 400 | 4023 | 216 | 565 | 515 | 480 | 16 | 28 | 24.5 | 4 | 750 | 312 | 110 | 91 | 188 | 275 | 400 | 152 |
| 450 | 4024 | 222 | 615 | 565 | 530 | 20 | 28 | 25.5 | 4 | 820 | 344 | 473 | 147 | 109 | 420 | 400 | 182 |
| 500 | 4024 | 229 | 670 | 620 | 582 | 20 | 28 | 26.5 | 4 | 845 | 381 | 473 | 147 | 109 | 420 | 400 | 230 |
| 600 | 4025 | 267 | 780 | 725 | 682 | 20 | 31 | 30 | 5 | 950 | 451 | 533 | 179 | 138 | 476 | 400 | 388 |
| 700 | 4025 | 292 | 895 | 840 | 794 | 24 | 31 | 32.5 | 5 | 1010 | 526 | 533 | 179 | 138 | 476 | 400 | 480 |
| 800 | 4026 | 318 | 1015 | 950 | 901 | 24 | 34 | 35 | 5 | 1140 | 581 | 655 | 217 | 170 | 577 | 500 | 661 |
| 900 | 4026 | 330 | 1115 | 1050 | 1001 | 28 | 34 | 37.5 | 5 | 1197 | 643 | 655 | 217 | 170 | 577 | 500 | 813 |
| 1000 | 4026 | 410 | 1230 | 1160 | 1112 | 28 | 37 | 40 | 5 | 1277 | 722 | 655 | 217 | 170 | 577 | 500 | 1018 |
| 1200 | 4027 | 470 | 1455 | 1380 | 1328 | 32 | 40 | 45 | 5 | 1511 | 840 | 748 | 262 | 202 | 664 | 500 | 1501 |
Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aikin masana'antu na zamani da kuma ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da kayayyaki masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai gasa don Takaddun Shaida na Rage Farashin China na Takaddun Shaida na Musamman Mai Lanƙwasa Biyu Mai Lanƙwasa, Masu amfani suna da amincewa da kayayyakinmu kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa da ke canzawa akai-akai.
Rangwamen kuɗi na yau da kullunChina Butterfly Valve, Babban Samfurin Butterfly Valve, Har ila yau, muna da ƙarfin haɗin kai don samar da mafi kyawun sabis ɗinmu, da kuma shirin gina ɗakunan ajiya a cikin ƙasashe daban-daban na duniya, wanda zai fi dacewa don hidima ga abokan cinikinmu.










