Bawul ɗin ƙofar da ke zaune mai juriya DI EPDM Kayan EPDM Bawul ɗin Ƙofar Tushe Mai Tasowa

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 1000

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.15 Aji 150

Flange na sama: ISO 5210


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna ba da iko mai kyau a cikin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da aiki ga Masana'antar ƙwararru don zama mai juriyabawul ɗin ƙofaYanzu haka dakin gwajinmu shine "National Lab of diesel engine turbo technology", kuma muna da ƙwararrun ma'aikatan bincike da cibiyoyi masu cikakken kayan gwaji.
Muna ba da iko mai kyau a fannin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da kuma aiki donFarashin Kwamfutar Kwamfuta Mai In-One ta China da Duk a cikin Ɗaya PCSaboda tsauraran matakan da muke ɗauka wajen inganta inganci da kuma bayan an sayar da kayayyaki, kayanmu suna ƙara shahara a duk faɗin duniya. Abokan ciniki da yawa suna zuwa don ziyartar masana'antarmu da kuma yin oda. Kuma akwai kuma abokai da yawa na ƙasashen waje waɗanda suka zo don ganin kayan gani, ko kuma suka amince mana mu sayi wasu abubuwa a gare su. Muna maraba da zuwa China, birninmu da kuma masana'antarmu!

Bayani:

Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa mai aiki da tsarin AZBawul ɗin ƙofar wedge ne da kuma nau'in Tushen Rising (Outside Screw and Yoke), kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka-tsaki (najasa). Ana amfani da bawul ɗin ƙofar OS&Y (Outside Screw and Yoke) galibi a cikin tsarin feshin kariya daga gobara. Babban bambanci daga bawul ɗin ƙofar NRS (Non Rising Stem) na yau da kullun shine cewa an sanya bawul ɗin tushe da goro a wajen jikin bawul ɗin. Wannan yana sauƙaƙa ganin ko bawul ɗin a buɗe yake ko a rufe yake, domin kusan dukkan tsawon bawul ɗin yana bayyane lokacin da bawul ɗin yake buɗe, yayin da bawul ɗin tushe ba ya sake bayyana lokacin da bawul ɗin yake rufe. Gabaɗaya wannan buƙata ce a cikin waɗannan nau'ikan tsarin don tabbatar da saurin sarrafa yanayin tsarin.

Siffofi:

Jiki: Babu ƙirar tsagi, hana ƙazanta, tabbatar da ingantaccen rufewa. Tare da murfin epoxy a ciki, bi buƙatun ruwan sha.

Faifan: Firam ɗin ƙarfe mai layi na roba, tabbatar da rufe bawul ɗin kuma ya dace da buƙatun ruwan sha.

Tushen: An yi shi da kayan ƙarfi masu ƙarfi, tabbatar da cewa bawul ɗin ƙofar yana cikin sauƙin sarrafawa.

Ƙwayar tushe: Haɗin tushe da faifai, yana tabbatar da sauƙin aiki da faifai.

Girma:

 

20210927163743

Girman mm (inci) D1 D2 D0 H H1 L b N-Φd Nauyi (kg)
65(2.5″) 139.7(5.5) 178(7) 182(7.17) 126(4.96) 190.5(7.5) 190.5(7.5) 17.53(0.69) 4-19(0.75) 25
80(3 inci) 152.4(6_) 190.5(7.5) 250(9.84) 130(5.12) 203(8) 203.2(8) 19.05(0.75) 4-19(0.75) 31
100(4″) 190.5(7.5) 228.6(9) 250(9.84) 157(6.18) 228.6(9) 228.6(9) 23.88(0.94) 8-19(0.75) 48
150(6″) 241.3(9.5) 279.4(11) 302(11.89) 225(8.86) 266.7(10.5) 266.7(10.5) 25.4(1) 8-22(0.88) 72
200(8″) 298.5(11.75) 342.9(13.5) 345(13.58) 285(11.22) 292(11.5) 292.1(11.5) 28.45(1.12) 8-22(0.88) 132
250(10″) 362(14.252) 406.4(16) 408(16.06) 324(12.760) 330.2(13) 330.2(13) 30.23(1.19) 12-25.4(1) 210
300 (inci 12) 431.8(17) 482.6(19) 483(19.02) 383(15.08) 355.6(14) 355.6(14) 31.75(1.25) 12-25.4(1) 315

Muna ba da ƙarfi mai kyau a fannin inganci da haɓakawa, ciniki, riba da tallatawa da aiki ga Masana'antar ƙwararru don bawul ɗin ƙofar zama mai jurewa kuma muna da ƙwararrun ma'aikatan R&D da cikakken wurin gwaji.
Masana'antar ƙwararru don bawul ɗin malam buɗe ido da bawul ɗin ƙofa, Saboda tsauraran matakan da muke ɗauka a fannin inganci, da kuma sabis bayan sayarwa, samfurinmu yana ƙara shahara a duk faɗin duniya. Abokan ciniki da yawa suna zuwa don ziyartar masana'antarmu da yin oda. Kuma akwai kuma abokai da yawa na ƙasashen waje waɗanda suka zo don ganin gani, ko kuma suka ba mu amanar siyan wasu abubuwa a gare su. Kuna maraba da zuwa China, birninmu da kuma masana'antarmu!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa mai aiki da tsarin AZ

      Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa mai aiki da tsarin AZ

      Bayani: Bawul ɗin ƙofar NRS mai jurewa na jerin AZ bawul ne mai jurewa na ƙofar wedge kuma nau'in tushe mara tashi, kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka tsaki (najasa). Tsarin tushe mara tashi yana tabbatar da cewa ruwan da ke ratsa bawul ɗin ya shafa zaren tushe yadda ya kamata. Halaye: -Sauya hatimin saman kan layi: Sauƙin shigarwa da kulawa. -Faifan roba mai haɗaka: Aikin firam ɗin ƙarfe mai ɗumi yana da rufin zafi tare da roba mai aiki mai ƙarfi. Tabbatar da matsewa ...

    • Bawul ɗin ƙofar OS&Y mai jurewa mai aiki

      Bawul ɗin ƙofar OS&Y mai jurewa mai aiki

      Bayani: Bawul ɗin ƙofar NRS mai juriya mai aiki da jerin AZ bawul ne mai sauƙin hawa da kuma nau'in tushe mai tasowa (Screw na waje da Yoke), kuma ya dace da amfani da ruwa da ruwa mai tsaka tsaki (najasa). Ana amfani da bawul ɗin ƙofar OS&Y (Screw na waje da Yoke) galibi a cikin tsarin feshin kariya daga gobara. Babban bambanci daga bawul ɗin ƙofar NRS (Non Rising Stem) na yau da kullun shine cewa an sanya bawul ɗin tushe da goro a wajen jikin bawul ɗin. Wannan yana sauƙaƙa ganin ko bawul ɗin a buɗe ne ko a rufe, kamar yadda kusan bawul ɗin...

    • BD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      BD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      Bayani: Ana iya amfani da bawul ɗin malam buɗe ido na BD Series a matsayin na'ura don yankewa ko daidaita kwararar ruwa a cikin bututun matsakaici daban-daban. Ta hanyar zaɓar kayan diski daban-daban da wurin zama na rufewa, da kuma haɗin da ba shi da pinless tsakanin diski da tushe, ana iya amfani da bawul ɗin a cikin mawuyacin yanayi, kamar injin cire sulfur, cire ruwan teku. Halaye: 1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi da sauƙin kulawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.2. Tsarin mai sauƙi, ƙaramin tsari, sauri 90...