RH Series roba zaune lilo duba bawul
Bayani:
Bawul ɗin duba roba mai siffar RH Series yana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da bawul ɗin duba juyawa na gargajiya da aka zauna a ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su gaba ɗaya da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin.
Halaye:
1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.
2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90
3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.
4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.
5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.
6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.
7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.
Girma:






