TWS flange Y Strainer IOS Certificate Food Grade Bakin Karfe Y Type Strainer

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50 ~ DN 300

Matsi:150 psi/200 psi

Daidaito:

Fuska da fuska: ANSI B16.10

Haɗin flange: ANSI B16.1


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Burinmu na har abada shine halayen "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, yi imani da babba da sarrafa ci gaba" don IOS Certificate Food Grade Bakin Karfe Y Type Strainer, Muna maraba da abokan ciniki a duk faɗin kalmar don yin magana da mu don hulɗar kamfani na dogon lokaci. Abubuwanmu sune mafi kyau. Da zarar An zaɓa, Cikakke Har abada!
Burinmu na har abada shine halin "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, imani da babba da gudanarwa na ci gaba" donY-Strainer, Mun kasance da alhakin duk cikakkun bayanai game da odar abokan cinikinmu komai akan ingancin garanti, farashi mai gamsarwa, bayarwa mai sauri, akan sadarwar lokaci, marufi mai gamsarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi mai sauƙi, sharuɗɗan jigilar kaya, bayan sabis na tallace-tallace da dai sauransu Mun gabatar da ɗaya- dakatar da sabis da mafi kyawun aminci ga kowane abokan cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aikinmu, ma'aikata don samar da kyakkyawar makoma.

Bayani:

Y matsi da inji suna cire daskararru daga tururi mai gudana, gas ko tsarin bututun ruwa tare da amfani da allo mai ratsawa ko igiya, kuma ana amfani da su don kare kayan aiki. Daga ƙanƙara mai sauƙi na simintin ƙarfe mai zaren zaren ƙarfe zuwa babban, babban matsi na musamman gami da ƙirar hular al'ada.

Jerin kayan: 

Sassan Kayan abu
Jiki Bakin ƙarfe
Bonnet Bakin ƙarfe
Tace net Bakin karfe

Siffa:

Ba kamar sauran nau'ikan matsi ba, aY-Straineryana da damar da za a iya shigar da shi a ko dai a kwance ko a tsaye. Babu shakka, a cikin duka biyun, abin dubawa dole ne ya kasance a kan "gefen ƙasa" na jikin mai raɗaɗi don abin da aka makale ya iya tattarawa da kyau a ciki.

Wasu masana'antun suna rage girman Y -Strainer jiki don adana abu da yanke farashi. Kafin shigar aY-Strainer, tabbata yana da girma isa don sarrafa kwararar yadda ya kamata. Matsi mai rahusa na iya zama alamar ƙananan naúrar. 

Girma:

"

Girman Fuska da fuska Girma. Girma Nauyi
DN (mm) L (mm) D(mm) H(mm) kg
50 203.2 152.4 206 13.69
65 254 177.8 260 15.89
80 260.4 190.5 273 17.7
100 308.1 228.6 322 29.97
125 398.3 254 410 47.67
150 471.4 279.4 478 65.32
200 549.4 342.9 552 118.54
250 654.1 406.4 658 197.04
300 762 482.6 773 247.08

Me yasa Amfani da Y Strainer?

Gabaɗaya, masu ɗaurin Y suna da mahimmanci a duk inda ake buƙatar ruwa mai tsabta. Yayin da ruwa mai tsabta zai iya taimakawa wajen haɓaka aminci da tsawon rayuwar kowane tsarin injiniya, suna da mahimmanci musamman tare da bawul ɗin solenoid. Wannan saboda bawul ɗin solenoid suna da matukar damuwa ga datti kuma za su yi aiki da kyau tare da ruwa mai tsabta ko iska kawai. Idan kowane daskararru ya shiga cikin rafi, zai iya rushewa har ma ya lalata tsarin gaba ɗaya. Saboda haka, wani nau'i na Y shine babban sashi na kyauta. Baya ga kare aikin solenoid valves, suna kuma taimakawa wajen kiyaye sauran nau'ikan kayan aikin injiniya, gami da:
famfo
Turbines
Fesa nozzles
Masu musayar zafi
Condensers
Tarkon tururi
Mita
Tsuntsaye mai sauƙi na Y zai iya ajiye waɗannan abubuwan, waɗanda wasu daga cikin mafi mahimmanci da tsada na sassan bututun, kariya daga kasancewar ma'aunin bututu, tsatsa, laka ko kowane irin tarkace. Ana samun nau'ikan nau'ikan Y a cikin ɗimbin ƙira (da nau'ikan haɗin kai) waɗanda zasu iya ɗaukar kowane masana'antu ko aikace-aikace.

 Ayyukanmu na har abada sune halayen "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, yi imani da babba da sarrafa ci gaba" don IOS Certificate Bakin Karfe Y Type Strainer, Muna maraba abokan ciniki a duk faɗin kalmar don yin magana da mu don hulɗar kamfani na dogon lokaci. Abubuwanmu sune mafi kyau. Da zarar An zaɓa, Cikakke Har abada!
IOS Certificate China Valve da Fitting , Mun kasance da alhakin duk cikakkun bayanai game da odar abokan cinikinmu komai ingancin garanti, farashi mai gamsarwa, bayarwa mai sauri, kan sadarwar lokaci, gamsuwa marufi, sauƙin biyan kuɗi, sharuɗɗan jigilar kaya, bayan sabis na siyarwa da dai sauransu Muna gabatar da sabis na tsayawa ɗaya da mafi aminci ga kowane abokan cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aikinmu, ma'aikata don samar da kyakkyawar makoma.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • AH Series Dual farantin wafer duba bawul

      AH Series Dual farantin wafer duba bawul

      Bayani: Jerin kayan: No. Sashe Material AH EH BH MH 1 Jiki CI DI WCB CF8 CF8M C95400 CI DI WCB CF8 CF8M C95400 WCB CF8 CF8M C95400 2 Seat NBR EPDM VITON da dai sauransu DI Covered Disc 3. C95400 CF8 CF8M DI C95400 CF8 CF8M WCB CF8 CF8M C95400 4 Stem 416/304/316 304/316 WCB CF8 CF8M C95400 5 Spring 316… daga kasawa da kuma kawo karshen zubewa. Jiki: Short face to f...

    • AZ Series Resilient zaune NRS bawul ɗin ƙofar

      AZ Series Resilient zaune NRS bawul ɗin ƙofar

      Description: AZ Series Resilient zaune NRS ƙofar bawul ne a wedge ƙofar bawul da kuma Non- tashi kara nau'in, kuma dace da amfani da ruwa da tsaka tsaki taya (najasa). Ƙararren ƙirar da ba ta tashi ba yana tabbatar da cewa zaren mai tushe yana da isasshen man fetur ta hanyar ruwa da ke wucewa ta bawul. Halaye: -Masanin kan layi na babban hatimi: Sauƙaƙen shigarwa da kiyayewa. -Integral roba-clad Disc: The ductile baƙin ƙarfe frame aikin ne thermal-clad integrally tare da high yi roba. Tabbatar da m...

    • AZ Series Resilient mazaunin OS&Y bawul ɗin ƙofar

      AZ Series Resilient mazaunin OS&Y bawul ɗin ƙofar

      Description: AZ Series Resilient zaune NRS ƙofar bawul ne a wedge ƙofar bawul da kuma Rising kara (Waje Screw da Yoke), kuma dace da amfani da ruwa da tsaka tsaki taya (najasa). Ana amfani da bawul ɗin ƙofar OS&Y (Waje Screw da Yoke) a cikin tsarin yayyafawa wuta. Babban bambanci daga daidaitaccen bawul ɗin ƙofar NRS (Non Rising Stem) shine cewa kara da kwaya ana sanya su a waje da jikin bawul. Wannan yana sauƙaƙa don ganin ko bawul ɗin yana buɗe ko rufe, kamar yadda kusan en ...

    • BD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      BD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      Bayani: BD Series wafer malam buɗe ido za a iya amfani da shi azaman na'ura don yanke-kashe ko daidaita kwarara a cikin matsakaicin bututu daban-daban. Ta hanyar zaɓar nau'ikan nau'ikan diski da wurin zama na hatimi, kazalika da haɗin kai mara iyaka tsakanin diski da kara, ana iya amfani da bawul ɗin zuwa yanayi mafi muni, irin su desulphurization injin, desalinization na ruwa na teku. Halaye: 1. Karami a girman&haske cikin nauyi da sauƙin kulawa. Ana iya dora shi a duk inda ake bukata.2. Sauƙi, ƙaƙƙarfan tsari, mai sauri 90...