Na'urar Magnet Mai Zane-zane Mai Flanged Y TWS

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 300

Matsi:PN10/PN16

Daidaitacce:

Fuska da Fuska: DIN3202 F1

Haɗin flange: EN1092 PN10/16


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani:

TWSNa'urar tace maganadisu mai flanged Ytare da sandar maganadisu don ware ƙwayoyin ƙarfe mai maganadisu.

Adadin saitin maganadisu:
DN50~DN100 tare da saitin maganadisu ɗaya;
DN125~DN200 tare da saitin maganadisu guda biyu;
DN250~DN300 tare da saitin maganadisu guda uku;

Girma:

Girman D d K L b f nd H
DN50 165 99 125 230 19 2.5 4-18 135
DN65 185 118 145 290 19 2.5 4-18 160
DN80 200 132 160 310 19 2.5 8-18 180
DN100 220 156 180 350 19 2.5 8-18 210
DN150 285 211 240 480 19 2.5 8-22 300
DN200 340 266 295 600 20 2.5 12-22 375
DN300 460 370 410 850 24.5 2.5 12-26 510

Fasali:

Ba kamar sauran nau'ikan na'urorin tacewa ba, aNa'urar tace Yyana da fa'idar kasancewa a iya sanya shi a wuri ɗaya a kwance ko a tsaye. Babu shakka, a duka biyun, dole ne ɓangaren tantancewa ya kasance a "ƙasa" na jikin matsewa don kayan da aka makala su iya taruwa a ciki yadda ya kamata.

Girman Matatar Rage Rage don Tacewar Y

Ba shakka, na'urar tacewa ta Y ba za ta iya yin aikinsa ba tare da matatar raga da aka yi wa girma daidai ba. Domin nemo na'urar tacewa da ta dace da aikinka ko aikinka, yana da mahimmanci a fahimci muhimman abubuwan da ke tattare da raga da girman allo. Akwai kalmomi guda biyu da ake amfani da su don bayyana girman ramukan da ke cikin na'urar tacewa da tarkace ke ratsawa ta. Ɗaya shine micron ɗayan kuma shine girman raga. Kodayake waɗannan ma'auni guda biyu ne daban-daban, suna bayyana abu ɗaya.

Menene Micron?
A ma'anar micrometer, micron raka'a ce ta tsayi wadda ake amfani da ita don auna ƙananan ƙwayoyin cuta. A sikelin, micrometer yana nufin dubu ɗaya na milimita ko kuma kusan dubu ɗaya na inci 25.

Menene Girman Rata?
Girman raga na tacewa yana nuna adadin ramukan da ke cikin raga a fadin inci ɗaya mai layi ɗaya. Ana yi wa allo lakabi da wannan girman, don haka allon raga 14 yana nufin za ku sami ramuka 14 a fadin inci ɗaya. Don haka, allon raga 140 yana nufin akwai ramuka 140 a kowace inci. Da yawan ramuka a kowace inci, ƙananan ƙwayoyin da za su iya wucewa. Ƙimar za ta iya kasancewa daga allon raga mai girman 3 tare da microns 6,730 zuwa allon raga mai girman 400 tare da microns 37.

 

 

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • BD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      BD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      Bayani: Ana iya amfani da bawul ɗin malam buɗe ido na BD Series a matsayin na'ura don yankewa ko daidaita kwararar ruwa a cikin bututun matsakaici daban-daban. Ta hanyar zaɓar kayan diski daban-daban da wurin zama na hatimi, da kuma haɗin da ba shi da pinless tsakanin diski da tushe, ana iya amfani da bawul ɗin a cikin mawuyacin yanayi, kamar injin cire sulfur, cire ruwan teku. Halaye: 1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi da sauƙin kulawa. Yana iya zama...

    • Mai Hana Faɗuwar Baya Mai Flanged

      Mai Hana Faɗuwar Baya Mai Flanged

      Bayani: Mai hana kwararar ruwa mara dawowa (Nau'in Flanged) TWS-DFQ4TX-10/16Q-D - wani nau'in na'urar haɗa ruwa ce da kamfaninmu ya ƙirƙiro, wacce galibi ake amfani da ita don samar da ruwa daga sashin birane zuwa sashin najasa gabaɗaya don takaita matsin lamba na bututun ta yadda kwararar ruwa za ta iya zama hanya ɗaya kawai. Aikinta shine hana kwararar bututun ta koma baya ko kuma duk wani yanayi na kwararar ruwa, domin ...

    • YD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      YD Series Wafer malam buɗe ido bawul

      Bayani: Haɗin flange na bawul ɗin malam buɗe ido na YD Series Wafer misali ne na duniya baki ɗaya, kuma kayan da aka yi amfani da shi don riƙewa shine aluminum; Ana iya amfani da shi azaman na'ura don yanke ko daidaita kwararar ruwa a cikin bututun matsakaici daban-daban. Ta hanyar zaɓar kayan diski daban-daban da wurin zama na hatimi, da kuma haɗin mara pinless tsakanin diski da tushe, ana iya amfani da bawul ɗin a cikin mawuyacin yanayi, kamar injin cire sulfur, cire ruwan teku....

    • WZ Series Metal zaune NRS ƙofar bawul

      WZ Series Metal zaune NRS ƙofar bawul

      Bayani: WZ Series Bawul ɗin ƙofar NRS da ke zaune a ƙarfe yana amfani da ƙofar ƙarfe mai laushi wanda ke ɗauke da zoben tagulla don tabbatar da cewa babu ruwa a rufewa. Tsarin tushe mara tashi yana tabbatar da cewa ruwan da ke ratsa bawul ɗin ya shafa zaren tushe yadda ya kamata. Aikace-aikacen: Tsarin samar da ruwa, maganin ruwa, zubar da najasa, sarrafa abinci, tsarin kare gobara, iskar gas, tsarin iskar gas mai ruwa da sauransu. Girma: Nau'in DN(mm) LD D1 b Z-Φ...

    • Gilashin IP 67 na ƙarfe mai jure wa tsatsa tare da ƙafafun hannu DN40-1600

      Fitar da ƙarfe mai ƙarfi IP 67 na tsutsa tare da hannu ...

      Bayani: TWS tana samar da na'urar kunna kayan tsutsa mai inganci ta hannu, wacce aka gina ta akan tsarin 3D CAD na ƙirar modular, rabon saurin da aka ƙima zai iya cika ƙarfin shigarwa na dukkan ƙa'idodi daban-daban, kamar AWWA C504 API 6D, API 600 da sauransu. An yi amfani da na'urorin kunna kayan tsutsa sosai don bawul ɗin malam buɗe ido, bawul ɗin ƙwallo, bawul ɗin toshewa da sauran bawuloli, don aikin buɗewa da rufewa. Ana amfani da na'urorin rage saurin BS da BDS a cikin aikace-aikacen hanyar sadarwa ta bututun mai. Haɗin yana...

    • RH Series roba zaune lilo duba bawul

      RH Series roba zaune lilo duba bawul

      Bayani: Bawul ɗin duba roba mai siffar RH Series mai sauƙi ne, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da bawul ɗin duba juyawa na gargajiya na ƙarfe. Faifan da shaft an lulluɓe su da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren motsi ɗaya tilo na bawul ɗin Halaye: 1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi da sauƙin kulawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata. 2. Tsarin mai sauƙi, ƙaramin tsari, aiki mai sauri na digiri 90 akan kashewa 3. Faifan yana da bearing mai hanyoyi biyu, cikakken hatimi, ba tare da yaɗuwa ba...