Bawul ɗin Duba Bakin Karfe na OEM/ODM DI na Jigilar Kaya 200 Psi

Takaitaccen Bayani:

Girman:DN 50~DN 800

Matsi:PN10/PN16/150 psi/200 psi

Daidaitacce:

Haɗin flange: EN1092 PN10/16, ANSI B16.1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Yanzu muna da ma'aikata masu inganci don amsa tambayoyin abokan ciniki. Manufarmu ita ce "jin daɗin masu siyayya 100% ta hanyar ingancin kayanmu, farashi da sabis na ma'aikatanmu" kuma mu ji daɗin kyakkyawan matsayi tsakanin masu siye. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan bawul ɗin duba flange na OEM/ODM DI 200 Psi cikin sauƙi, muna da tabbacin samar da nasarori masu kyau a nan gaba. Muna neman zama ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci.
Yanzu muna da ma'aikata masu inganci don amsa tambayoyin abokan ciniki. Manufarmu ita ce "jin daɗin masu siyayya 100% ta hanyar ingancin kayanmu, farashi da sabis na ma'aikatanmu" kuma muna jin daɗin kyakkyawan matsayi tsakanin masu siye. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan kayayyaki iri-iri cikin sauƙi.Bawul ɗin Duba DI na China tare da faifan roba, Zaɓuɓɓuka masu yawa da isarwa cikin sauri don dacewa da buƙatunku! Falsafarmu: Inganci mai kyau, kyakkyawan sabis, ci gaba da ingantawa. Muna fatan ƙarin abokai na ƙasashen waje za su shiga cikin danginmu don ƙarin ci gaba nan gaba!

Bayani:

Rubber mai zaman kansa mai amfani da RH Seriesbawul ɗin dubayana da sauƙi, mai ɗorewa kuma yana nuna ingantattun fasalulluka na ƙira fiye da na gargajiya na lilo mai zaman kansa na ƙarfebawul ɗin dubas. Faifan da shaft an lulluɓe su da robar EPDM don ƙirƙirar ɓangaren da bawul ɗin ke motsawa kawai.

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.

2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90

3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.

4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.

5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.

6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.

7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.

Girma:

20210927163911

20210927164030

Yanzu muna da ma'aikata masu inganci don magance tambayoyi daga abokan ciniki. Manufarmu ita ce "jin daɗin masu siyayya 100% ta hanyar ingancin kayanmu, farashi da sabis na ma'aikatanmu" kuma muna jin daɗin kyakkyawan matsayi tsakanin masu siye. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan zaren OEM/ODM 200 Psi iri-iri cikin sauƙi.Swing Duba bawulBuɗewa Matsi 1 Psi Swing Flange Lift Duba Bawul, Muna da kwarin gwiwar samar da nasarori masu kyau a nan gaba. Muna neman zama ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci a gare ku.
Bawul ɗin Duba Tagulla na OEM/ODM na China da kuma bawul ɗin Duba Murfin da aka ɗaure da ƙulli, zaɓi mai faɗi da kuma isar da sauri don dacewa da buƙatunku! Falsafarmu: Inganci mai kyau, kyakkyawan sabis, ci gaba da ingantawa. Muna fatan ƙarin abokai na ƙasashen waje za su shiga cikin danginmu don ƙarin ci gaba nan gaba!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Babban Bawul ɗin Duba Rubber DN50-DN300 Mai Inganci An yi a China ta Amfani da Tsarin Magudanar Ruwa

      Babban Ingancin DN50-DN300 Roba Swing Duba Bawul ...

      Ba wai kawai za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da samfura da ayyuka masu kyau ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu siyanmu suka bayar don China OEM China Five Way Check Valve Connector Brass Nickel Plated, Ina fatan za mu ƙara girma tare da masu siyanmu a duk faɗin duniya. Ba wai kawai za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da samfura da ayyuka masu kyau ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da kuka bayar...

    • Masana'antu a China Compressors Masu Amfani da Gears na Tsutsa da Tsutsa Gears

      Masana'antar Sinadarai Masu Amfani da Kayan Aiki Wo...

      Muna yin ayyukanmu na yau da kullun na "kirkire-kirkire yana kawo ci gaba, Ingantaccen aiki don samar da wasu abubuwan rayuwa, Fa'idar tallan gudanarwa, Takardar bashi don jawo hankalin abokan ciniki don Masana'antar Kayayyakin Masana'antu China Compressors Used Gears Worm and Worm Gears, Barka da duk wani tambaya zuwa ga kamfaninmu. Za mu yi farin cikin tabbatar da alaƙar kasuwanci mai amfani tare da ku! Kullum muna yin ruhinmu na "kirkire-kirkire yana kawo ci gaba, Ingantaccen aiki don samar da wasu abubuwan rayuwa, Gudanarwa...

    • Ƙwararru Ductile Iron Jikin Bakin Karfe Ba tare da Tashi Ba Flange Connection Water Gate bawul

      Ƙwararru Ductile Iron Jiki Bakin Karfe ...

      Dagewa kan "ingantaccen inganci, Isar da Saƙo cikin Sauri, Farashi Mai Tsanani", mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu siyayya daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma mun sami manyan sharhi daga sabbin abokan ciniki na baya game da Bawul ɗin Ƙofar Ruwa na Bakin Karfe na Ƙwararru na China, da gaske muna fatan yin aiki tare da masu sayayya a duk faɗin muhalli. Muna tsammanin za mu iya gamsar da ku. Muna kuma maraba da masu sayayya da su je wurinmu...

    • Farashin gasa ga China Cast Iron Wafer Butterfly bawul

      Farashin gasa don Wafer ɗin ƙarfe na China Amma ...

      Yanzu muna da kayan aiki na zamani. Ana fitar da kayanmu zuwa Amurka, Birtaniya da sauransu, suna jin daɗin shahara tsakanin abokan ciniki don Farashi Mai Kyau don Bawul ɗin Butterfly na Sin Cast Iron Wafer, Muna gayyatar ku da kamfanin ku don ku ci gaba tare da mu kuma ku raba kasuwa mai kyau na dogon lokaci a duk duniya. Yanzu muna da kayan aiki na zamani. Ana fitar da kayanmu zuwa Amurka, Burtaniya da sauransu, suna jin daɗin shahara tsakanin abokan ciniki don Bawul ɗin Butterfly na China, Butterfly Type ...

    • Fitaccen Siyar da Wafer Nau'in EPDM/NBR Kujera Mai Layi Fluorine Bawul ɗin Malamin Gado

      Masana'antar Sayar da Wafer Mai Inganci Nau'in EPDM/NB...

      Wanda ke da cikakkiyar dabarar gudanarwa ta kimiyya mai kyau, inganci mai kyau da kuma addini mai kyau, muna samun suna mai kyau kuma mun mamaye wannan fanni don Siyar da Masana'anta Mai Inganci Nau'in Wafer EPDM/NBR Seat Fluorine Lined Butterfly Valve, Muna maraba da sabbin masu siyayya daga kowane fanni don samun damar hulɗar kasuwanci na dogon lokaci da cimma nasara! Wanda ke da cikakkiyar dabarar gudanarwa mai kyau ta kimiyya, inganci mai kyau da kuma addini mai kyau, muna...

    • Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ductile Iron Flange Connection NRS Gate Valve tare da akwatin gear bisa ga F4/F5 /BS5163

      Ƙofar bawul Ductile Iron Flange Connection NRS G ...

      Ko da kuwa sabon mai siye ne ko tsohon mai siye, mun yi imani da dogon bayani da kuma dangantaka mai aminci ga Mai Kaya na OEM Bakin Karfe/Ductile Iron Flange Connection NRS Gate Valve, Ka'idarmu ta Kamfanin: Daraja da farko; Garanti mai inganci; Abokin ciniki shine mafi girma. Ko da kuwa sabon mai siye ne ko tsohon mai siye, Mun yi imani da dogon bayani da kuma dangantaka mai aminci ga F4 Ductile Iron Material Gate Valve, Tsarin, sarrafawa, siye, dubawa, ajiya, da haɗa hanyoyin...