Tsutsa Gear Aiki Ductile Iron Bakin Karfe Roba Wurin zama Lug Butterfly bawul

Takaitaccen Bayani:

An ƙera bawuloli na malam buɗe ido irin na Lug don samar da aiki mai kyau da dorewa. Yana da wurin zama na roba wanda ke tabbatar da rufewa mai ƙarfi kuma yana hana duk wani zubewa yayin aiki. Kujerar roba kuma tana aiki azaman matashin kai, yana rage gogayya da kuma samar da ingantaccen sarrafa kwararar ruwa. Wannan yana sa bawul ɗin ya dace da kunnawa/kashewa da kuma matsewa.

Girman Bawul ɗin Buɗaɗɗen Lug: DN 50~DN600. Matsi: PN10/PN16/150 psi/200 psi.

Daidaitacce: Fuska da fuska: EN558-1 Series 20, API609. Haɗin flange: EN1092 PN6/10/16, ANSI B16.1, JIS 10K. Flange na sama: ISO 5211.

Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi burgewa na bawuloli masu kama da malam buɗe ido shine sassaucinsu. An ƙera jikin bawul ɗin don jure matsin lamba da zafin jiki mai yawa, wanda hakan ya sa ya dace da amfani da shi a cikin mawuyacin yanayi. Tsarin maƙullin bawul ɗin yana ƙara kwanciyar hankali yayin da maƙullan ke ba da ƙarin tallafi ga bawul ɗin, yana hana shi juyawa ko fashewa a cikin mawuyacin yanayi.

Baya ga tsarinsu mai tsauri, bawuloli masu kama da malam buɗe ido suma suna da sauƙin amfani. An ƙera su don sauƙin shigarwa da kulawa, wanda ke ba da damar shiga cikin bawul ɗin cikin sauri da sauƙi. Tsarin maƙullan kuma yana sauƙaƙa aiki mai inganci, yana ba da damar bawul ɗin ya yi aiki cikin sauƙi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Za mu yi duk mai yiwuwa don mu kasance masu kyau da kuma cikakke, kuma mu hanzarta ɗaukar matakanmu don tsayawa a matsayin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don Kamfanin da ke samar da API/ANSI/DIN/JIS Cast Iron EPDM Seat.Lug Butterfly bawulMuna fatan samar muku da mafita a nan gaba, kuma za ku ga farashinmu yana da araha sosai kuma ingancin kayanmu yana da matuƙar kyau!
Za mu yi duk mai yiwuwa don mu zama masu kyau da kuma cikakku, da kuma hanzarta ayyukanmu don samun matsayi a cikin manyan kamfanoni na fasaha da na duniya.Bawuloli na Buɗaɗɗen Ƙarshen China da kuma bawul ɗin Buɗaɗɗen Malam buɗe idoImaninmu shine mu yi gaskiya da farko, don haka kawai muna samar da kayayyaki masu inganci ga abokan cinikinmu. Da gaske muna fatan za mu iya zama abokan hulɗa na kasuwanci. Mun yi imanin cewa za mu iya kafa dangantaka ta kasuwanci da juna na dogon lokaci. Kuna iya tuntuɓar mu kyauta don ƙarin bayani da jerin farashin kayanmu! Wataƙila za ku zama na musamman tare da kayan gyaran gashinmu!!

Bayani:

MD Series Lug irin malam bawulyana ba da damar gyara bututun da kayan aiki na ƙasa ta yanar gizo, kuma ana iya sanya shi a ƙarshen bututun a matsayin bawul ɗin shaye-shaye.
Sifofin daidaita jiki mai lanƙwasa yana ba da damar shigarwa cikin sauƙi tsakanin flanges na bututun mai. shigarwa na gaske yana rage farashi, ana iya shigar da shi a ƙarshen bututun.

Nau'in ƙafabawul ɗin malam buɗe ido mai ma'anawani nau'in bawul ne da ake amfani da shi sosai a masana'antu daban-daban saboda sauƙinsa, aminci da kuma ingancinsa na farashi. An tsara waɗannan bawuloli musamman don aikace-aikacen da ke buƙatar aikin rufewa ta hanyoyi biyu da ƙarancin raguwar matsin lamba. A cikin wannan labarin, za mu gabatar da bawul ɗin malam buɗe ido kuma mu tattauna tsarinsa, aikinsa, da aikace-aikacensa.

Tsarin bawul ɗin malam buɗe ido ya ƙunshi faifan bawul, sandar bawul da kuma jikin bawul. Faifan faranti ne mai zagaye wanda ke aiki a matsayin abin rufewa, yayin da sandar ke haɗa faifan da mai kunna wutar lantarki, wanda ke sarrafa motsin bawul ɗin. Jikin bawul yawanci ana yin sa ne da ƙarfe mai kauri, bakin ƙarfe ko PVC don tabbatar da dorewa da juriyar tsatsa.

Babban aikin bawul ɗin malam buɗe ido na lug shine daidaita ko ware kwararar ruwa ko iskar gas a cikin bututun. Idan aka buɗe shi gaba ɗaya, faifan yana ba da damar kwararar ruwa ba tare da wani ƙuntatawa ba, kuma idan aka rufe shi, yana samar da matsewa mai ƙarfi tare da wurin zama na bawul, yana tabbatar da cewa babu ɓuɓɓuga. Wannan fasalin rufewa mai kusurwa biyu yana sa bawul ɗin malam buɗe ido na lug ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar cikakken iko.

Bawuloli na malam buɗe ido na LugAna amfani da su a masana'antu da yawa, ciki har da masana'antun tace ruwa, matatun mai, tsarin HVAC, masana'antun sarrafa sinadarai, da sauransu. Ana amfani da waɗannan bawuloli a aikace-aikace kamar rarraba ruwa, maganin ruwan sharar gida, tsarin sanyaya da sarrafa slurry. Amfaninsu da yawa da kuma nau'ikan ayyukan da suka bambanta sun sa sun dace da tsarin matsi mai ƙarfi da ƙasa.

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin bawuloli na malam buɗe ido shine sauƙin shigarwa da kulawa. Tsarin maƙullan yana dacewa cikin sauƙi tsakanin flanges, yana ba da damar shigar da bawul cikin sauƙi ko cire shi daga bututun. Bugu da ƙari, bawul ɗin yana da mafi ƙarancin adadin sassan motsi, yana tabbatar da ƙarancin buƙatun kulawa da rage lokacin aiki.

A ƙarshe, bawul ɗin malam buɗe ido (lug butterfly bawul) mai inganci ne kuma abin dogaro wanda ake amfani da shi don sarrafa kwararar ruwa a masana'antu daban-daban. Tsarinsa mai sauƙi amma mai ƙarfi, ikon rufewa ta hanyoyi biyu, da kuma sauƙin amfani da shi ya sa ya zama zaɓi mai shahara tsakanin injiniyoyi da ƙwararrun masana'antu. Tare da sauƙin shigarwa da kulawa, bawul ɗin malam buɗe ido (lug butterfly bawul) sun tabbatar da cewa mafita ce mai araha don sarrafa ruwa a cikin tsarin da yawa.

Halaye:

1. Ƙarami a girma & nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin gyarawa. Ana iya ɗora shi duk inda ake buƙata.
2. Tsarin mai sauƙi, mai ƙanƙanta, aiki mai sauri na digiri 90
3. Faifan yana da hatimin da ke da alaƙa biyu, cikakke, ba tare da zubewa ba a ƙarƙashin gwajin matsin lamba.
4. Lanƙwasa kwararar ruwa mai juyawa zuwa madaidaiciyar layi. Kyakkyawan aikin tsari.
5. Nau'o'in kayan aiki daban-daban, waɗanda aka yi amfani da su ga kafofin watsa labarai daban-daban.
6. Ƙarfin juriya ga wankewa da buroshi, kuma yana iya dacewa da mummunan yanayin aiki.
7. Tsarin farantin tsakiya, ƙaramin ƙarfin juyawa na buɗewa da rufewa.
8. Tsawon rai na aiki. Tsayuwa da gwajin ayyukan buɗewa da rufewa dubu goma.
9. Ana iya amfani da shi wajen yankewa da kuma daidaita kafofin watsa labarai.

Aikace-aikacen da aka saba:

1. Aikin samar da ruwa da albarkatun ruwa
2. Kare Muhalli
3. Gidajen Jama'a
4. Wutar Lantarki da Ayyukan Jama'a
5. Masana'antar gini
6. Man Fetur/Sinadari
7. Karfe. Aikin Karfe
8. Masana'antar yin takarda
9. Abinci/Abinci da sauransu

Girma:

20210927160606

Girman A B C D L H D1 K E nM n1-Φ1 Φ2 G f J X Nauyi (kg)
(mm) inci
50 2 161 80 43 53 28 88.38 125 65 50 4-M16 4-7 12.6 155 13 13.8 3 3.5
65 2.5 175 89 46 64 28 102.54 145 65 50 4-M16 4-7 12.6 179 13 13.8 3 4.6
80 3 181 95 46 79 28 61.23 160 65 50 8-M16 4-7 12.6 190 13 13.8 3 5.6
100 4 200 114 52 104 28 68.88 180 90 70 8-M16 4-10 15.77 220 13 17.8 5 7.6
125 5 213 127 56 123 28 80.36 210 90 70 8-M16 4-10 18.92 254 13 20.9 5 10.4
150 6 226 139 56 156 28 91.84 240 90 70 8-M20 4-10 18.92 285 13 20.9 5 12.2
200 8 260 175 60 202 38 112.89/76.35 295 125 102 8-M20/12-M20 4-12 22.1 339 15 24.1 5 19.7
250 10 292 203 68 250 38 90.59/91.88 350/355 125 102 12-M20/12-M24 4-12 28.45 406 15 31.5 8 31.4
300 12 337 242 78 302 38 103.52/106.12 400/410 125 102 12-M20/12-M24 4-12 31.6 477 20 34.6 8 50
350 14 368 267 78 333 45 89.74/91.69 460/470 125 102 16-M20/16-M24 4-14 31.6 515 20 34.6 8 71
400 16 400 325 102 390 51/60 100.48/102.42 515/525 175 140 16-M24/16-M27 4-18 33.15 579 22 36.15 10 98
450 18 422 345 114 441 51/60 88.38/91.51 565/585 175 140 20-M24/20-M27 4-18 37.95 627 22 40.95 10 125
500 20 480 378 127 492 57/75 96.99/101.68 620/650 210 165 20-M24/20-M30 4-18 41.12 696 22 44.15 10 171
600 24 562 475 154 593 70/75 113.42/120.45 725/770 210 165 20-M27/20-M33 4-22 50.65
  • 821
22 54.65 16 251

Za mu yi duk mai yiwuwa don mu kasance masu kyau da kuma cikakke, kuma mu hanzarta ayyukanmu don samun matsayi a cikin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don masana'antar da aka samar da API/ANSI/DIN/JIS Cast Iron EPDM Seat Lug Butterfly Valve, muna fatan samar muku da mafita yayin da muke nan gaba, kuma za ku ga farashinmu yana da araha sosai kuma ingancin kayanmu yana da ban mamaki sosai!
An samar da masana'antaBawuloli na Buɗaɗɗen Ƙarshen China da kuma bawul ɗin Buɗaɗɗen Malam buɗe idoImaninmu shine mu yi gaskiya da farko, don haka kawai muna samar da kayayyaki masu inganci ga abokan cinikinmu. Da gaske muna fatan za mu iya zama abokan hulɗa na kasuwanci. Mun yi imanin cewa za mu iya kafa dangantaka ta kasuwanci da juna na dogon lokaci. Kuna iya tuntuɓar mu kyauta don ƙarin bayani da jerin farashin kayanmu! Wataƙila za ku zama na musamman tare da kayan gyaran gashinmu!!

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Duk Mafi Kyawun Samfurin Gubar Ductile Iron GGG40 Bakin Karfe CF8M Disc Dual Plate Wafer Check Valve 16Bars An yi a China

      Duk Mafi Kyawun Samfurin Gubar Ductile Iron GGG40...

      Nau'i: bawul ɗin duba faranti biyu Aikace-aikacen: Babban Iko: Tsarin hannu: Duba Tallafi na musamman OEM Wurin Asalin Tianjin, China Garanti Shekaru 3 Sunan Alamar TWS Duba Lambar Samfurin Bawul Duba Zafin Bawul na Kafofin Watsa Labarai Zafin Matsakaici, Zafin Al'ada Kafofin Watsa Labarai Girman Tashar Ruwa DN40-DN800 Duba Bawul Wafer Buɗaɗɗen Malam buɗe ido Nau'in bawul Duba Bawul Duba Bawul Jiki Ductile Bawul ɗin ƙarfe Duba Bawul ɗin ƙarfe Duba Bawul ɗin ƙarfe Duba Bawul ɗin SS420 Takaddun shaida na bawul ISO, CE,WRAS,DNV. Launin bawul Shuɗi P...

    • Matatun Bawul ɗin Bakin Karfe Mai Inganci na Y-Strainer DIN3202 Pn16 Ductile Iron

      Babban Ingancin Y-Strainer DIN3202 Pn16 Ductile Ir...

      Yanzu muna da ma'aikata na musamman, masu inganci don samar da kamfani mai inganci ga masu amfani da mu. Yawanci muna bin ƙa'idar da ta shafi abokan ciniki, wacce ta mayar da hankali kan farashi mai yawa na DIN3202 Pn10/Pn16 Cast Ductile Iron Valve Y-Strainer, ƙungiyarmu ta sadaukar da wannan "abokin ciniki da farko" kuma ta himmatu wajen taimaka wa masu amfani da mu wajen faɗaɗa ƙungiyar su, don su zama Babban Shugaba! Yanzu muna da ma'aikata na musamman, masu inganci don samar da kamfani mai inganci ga masu amfani da mu. Muna...

    • Farashi mai ma'ana Flange Ductile Gate Bakin Karfe Manual Electric Hydraulic Pneumatic Hand Wheel Masana'antu Gas Bututun Ruwa Duba Bawul da Ball Butterfly Valve na iya bayarwa ga duk ƙasar

      Farashin da ya dace da Flange Ductile Gate Bakin karfe ...

      Kwarewar gudanar da ayyuka masu wadata da kuma tsarin sabis ɗaya-da-ɗaya suna ba da mahimmancin sadarwa ta kasuwanci da kuma fahimtarmu game da tsammaninku na Super Siyayya don Flange Ductile Gate na China, Hannun ƙarfe mai amfani da wutar lantarki, injinan lantarki, injinan lantarki, injinan lantarki, bututun ruwa, bututun ruwa, da kuma bawul ɗin malam buɗe ido. Muna maraba da abokan kasuwanci daga kowane fanni na rayuwa, muna fatan kafa kasuwancin abokantaka da haɗin gwiwa, muna fatan yin hulɗa da...

    • Zafi Mai Sayarwa Mai Inganci Nau'in Wafer EPDM/NBR Kujera Fluorine Mai Layi Butterfly Bawul

      Nau'in Wafer Mai Inganci Mai Kyau da Siyar da Zafi EPDM/NBR Se...

      Wanda ke da cikakkiyar dabarar gudanarwa ta kimiyya mai kyau, inganci mai kyau da kuma addini mai kyau, muna samun suna mai kyau kuma mun mamaye wannan fanni don Siyar da Masana'anta Mai Inganci Nau'in Wafer EPDM/NBR Seat Fluorine Lined Butterfly Valve, Muna maraba da sabbin masu siyayya daga kowane fanni don samun damar hulɗar kasuwanci na dogon lokaci da cimma nasara! Wanda ke da cikakkiyar dabarar gudanarwa mai kyau ta kimiyya, inganci mai kyau da kuma addini mai kyau, muna...

    • Babban Siyar da Zafi Mai Girma U Type Butterfly Bawul Ductile Iron CF8M Material tare da Mafi Kyawun Farashi

      Zafi Sayar da Babban Girman U Nau'in Butterfly bawul Duc ...

      Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokin ciniki, mai juriya ga inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofi. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu wanda ya dace da farashi mai dacewa don Bawuloli Masu Inganci Masu Girman Girma daban-daban, Yanzu mun fuskanci wuraren masana'antu tare da ma'aikata sama da 100. Don haka muna iya tabbatar da ɗan gajeren lokacin jagora da ingantaccen tabbacin inganci. Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokin ciniki, mai juriya ga inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofi. "Gaskiya da gaskiya...

    • H77X EPDM Seat Wafer Butterfly Duba Valve CF8M Disk Ductile Iron Body SS420 Spring Ta TWS

      H77X EPDM Wurin Zama Wafer Buɗaɗɗen Duba Bawul CF8M...

      Bayani: Bawul ɗin duba wafer na farantin EH guda biyu yana tare da maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri da atomatik, wanda zai iya hana matsakaicin kwararar baya. Ana iya shigar da bawul ɗin dubawa akan bututun kwance da tsaye. Halaye: -Ƙarami a girma, nauyi mai sauƙi, ƙanƙanta a cikin tsari, mai sauƙin kulawa. -Ana ƙara maɓuɓɓugan juyawa guda biyu a kan kowanne faranti na bawul guda biyu, waɗanda ke rufe faranti da sauri kuma suna sarrafa kansu...